PDA

View Full Version : Kim tiêm găm

thanthan123
17-06-2016, 14:33
Em có thắc mắc này ạ, em đi ăn ở quán dưới hồ, mà hồ đó ở trong công viên, nơi bọn nghiện hay tụ tập. Quán đó quán nhỏ thôi, lụp xụp, ở trên thì căng mấy tấm bạt màu xanh ra mà che. Em thì cao thiệt cao, quán thấp thiệt thấp, em đi vô thì đầu em đụng trên kia mất, cái lúc em ngồi dậy đụng tấm bạt, em cảm thấy có cái gì đó đâm vô đầu em đau thiệt đau ạ, trời tối, em không biết được là cá gì. E, sợ kim tiêm bị găm trên đó, rồi có khi nào nó đâm xong cũng như lầm trước, cấn gì đó rồi đưa máu vô ko ạ. Tối mai là hết 3 ngày từ khi đi ăn rồi ạ

Charles
17-06-2016, 14:41
Em có thắc mắc này ạ, em đi ăn ở quán dưới hồ, mà hồ đó ở trong công viên, nơi bọn nghiện hay tụ tập. Quán đó quán nhỏ thôi, lụp xụp, ở trên thì căng mấy tấm bạt màu xanh ra mà che. Em thì cao thiệt cao, quán thấp thiệt thấp, em đi vô thì đầu em đụng trên kia mất, cái lúc em ngồi dậy đụng tấm bạt, em cảm thấy có cái gì đó đâm vô đầu em đau thiệt đau ạ, trời tối, em không biết được là cá gì. E, sợ kim tiêm bị găm trên đó, rồi có khi nào nó đâm xong cũng như lầm trước, cấn gì đó rồi đưa máu vô ko ạ. Tối mai là hết 3 ngày từ khi đi ăn rồi ạ

Bạn mắc chứng bệnh hoang tưởng nặng quá rồi, nên sớm điều trị đi.

thanthan123
17-06-2016, 14:43
em sợ người nghiện tối trước chích xong rồi quăng lên trên đó sao mà kim nó găm qua mấy tấm bạt ạ

Charles
17-06-2016, 14:49
em sợ người nghiện tối trước chích xong rồi quăng lên trên đó sao mà kim nó găm qua mấy tấm bạt ạ

Cứ cho là có người quăng kim tiêm lên mái bạt thì kim tiêm cũng không thể găm vào bạt được.

cauhoi123
17-06-2016, 14:51
Bạn lưu ý dùng nick nào hỏi thì hỏi bằng nick đó thôi, bạn không được dùng nhiều nick hỏi chung trong một chủ đề.

thanthan123
17-06-2016, 14:55
Em xin lỗi, do em rối quá. Em ngồi ở bên ngoài , em sợ ở đó, tên nào lấy kim găm vô bạt thiệt ạ

Charles
17-06-2016, 15:04
Em xin lỗi, do em rối quá. Em ngồi ở bên ngoài , em sợ ở đó, tên nào lấy kim găm vô bạt thiệt ạ

Chỉ có bạn mắc bệnh thần kinh hoang tưởng thôi, chứ làm gì có ai găm kim tiêm lên mái bạt.

thanthan123
17-06-2016, 15:05
Em sợ ai đó muốn trả thù đời thôi ạ

Charles
17-06-2016, 15:13
Em sợ ai đó muốn trả thù đời thôi ạ

Tuanmecsedec
17-06-2016, 16:22

Bạn Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng.Đến hôm nay bạn chưa thay đổi được hả ?.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

thanthan123
17-06-2016, 21:06
Dạ thưa anh, chiều nay, em mới đi ăn ở một quán khác cũng dựng mấy tấm bạt, tấm thấp lắm, em đi là đụng, mà em không chịu cúi xuống. Cái e, đi vô đi ra, em cứ đứng ngay ở bên ngoài mép, ở mép có mấy cái lỗ. Em ngồi trong em nhìn ra thì thấy có cái gì đó nó lòi lòi ra, không biết đó là kim hay cái gì, mà nhìn cái đó trông nó dài vad thon, em nói thiệt, Đầu em giờ đau nhức quá ạ

Tuanmecsedec
17-06-2016, 21:13
Dạ thưa anh, chiều nay, em mới đi ăn ở một quán khác cũng dựng mấy tấm bạt, tấm thấp lắm, em đi là đụng, mà em không chịu cúi xuống. Cái e, đi vô đi ra, em cứ đứng ngay ở bên ngoài mép, ở mép có mấy cái lỗ. Em ngồi trong em nhìn ra thì thấy có cái gì đó nó lòi lòi ra, không biết đó là kim hay cái gì, mà nhìn cái đó trông nó dài vad thon, em nói thiệt, Đầu em giờ đau nhức quá ạ

Bạn bị hoang tưởng nặng rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

thanthan123
17-06-2016, 21:16
đầu em lúc bị như vậy đau lắm ạ, em nhìn em sợ đó là kim tiêm, chính mắt em thấy mà anh ạ

Tuanmecsedec
17-06-2016, 21:21
đầu em lúc bị như vậy đau lắm ạ, em nhìn em sợ đó là kim tiêm, chính mắt em thấy mà anh ạ

Tuanmecsedec khẳng định bạn đang bị chứng bệnh lo lắng hoang tưởng,bạn cần đi khám Bác Sĩ trị bệnh đi.

thanthan123
17-06-2016, 21:29
Em hoang mang trong tình huống này lắm ạ, mắt em thấy cái vật đó, không biết là kim hay gì mà nó ở mé của cái tấm bạt, em sợ đụng xong nó đâm rồi cấn mấy thanh gỗ này nọ rồi đẩy máu

Tuanmecsedec
17-06-2016, 21:40
Em hoang mang trong tình huống này lắm ạ, mắt em thấy cái vật đó, không biết là kim hay gì mà nó ở mé của cái tấm bạt, em sợ đụng xong nó đâm rồi cấn mấy thanh gỗ này nọ rồi đẩy máu

Cho dù là gì thì bạn 100% không có nguy cơ.

thanthan123
17-06-2016, 21:42
Em sợ kim tiêm mới,mkim đâm sâu vô ạ, rồi đẩy máu ạ. Em lo quá ạ

Tuanmecsedec
17-06-2016, 21:49
Em sợ kim tiêm mới,mkim đâm sâu vô ạ, rồi đẩy máu ạ. Em lo quá ạ

Bạn suy diễn lo lắng kiểu như vậy thì nói thật ban quản trị đành bó tay.Bạn chờ ngày đi xét nghiệm vậy nhé.

thanthan123
17-06-2016, 21:52
Em có cần uống pep không ạ, em lo quá

Tuanmecsedec
17-06-2016, 22:00
Em có cần uống pep không ạ, em lo quá
Tuanmecsedec đã nói ở trên rồi,bạn muốn xét nghiệm tùy bạn,bạn muốn uống Pep tùy bạn,ban quản trị bó tay với bạn rồi.

Nói thẳng hơn là tư vấn cho bạn chỉ bằng thừa với một đầu óc hoang tưởng.

thanthan123
17-06-2016, 22:06
Anh ơi, đừng làm em hoang mang anh ạ, những gì em thấy, cảm nhậm được em đã nói anh rồi, em sợ quá, anh ơi anh cho em câu kết luận đi ạ, em có nguy cơ không ạ

Không Ngừng Bước
17-06-2016, 22:16
Anh ơi, đừng làm em hoang mang anh ạ, những gì em thấy, cảm nhậm được em đã nói anh rồi, em sợ quá, anh ơi anh cho em câu kết luận đi ạ, em có nguy cơ không ạ
Bạn đang gặp 1 vấn đề vô cùng rắc rối, Mình đang thực sự muốn giúp đỡ bạn. bạn có thể cho mình biết tên thật của bạn đc k ?

thanthan123
17-06-2016, 22:18
Vấn đề gì vậy ann ạ, em có nguy cơ ạ, anh làm em lo quá

Không Ngừng Bước
17-06-2016, 22:22
Vấn đề gì vậy ann ạ, em có nguy cơ ạ, anh làm em lo quá
em cho A xin tên thật của em cùng sđt của bố mẹ em. em hoàn toàn k có nguy cơ với HIV. nhưng A nghĩ ng giúp đc em nhiều nhất lúc này là bố mẹ em.

thanthan123
18-06-2016, 00:08
em trằn trọc quá không ngủ được ạ, cứ nhớ đến hình ảnh cái vật đó, cứ thấy đau đầu, rát. Em lo sợ quá ạ

Charles
18-06-2016, 06:32

em trằn trọc quá không ngủ được ạ, cứ nhớ đến hình ảnh cái vật đó, cứ thấy đau đầu, rát. Em lo sợ quá ạ

BQT thật lòng khuyên bạn nên sớm đi điều trị bệnh hoang tưởng của bạn.

thanthan123
18-06-2016, 07:31
Chính em thấy cái vật đó giống kim và đầu em nhói ê buốt lắm

Charles
18-06-2016, 07:33

Tùy bạn thôi, những gì cần thì BQT đã tư vấn rồi, nếu bạn không tin thì chờ ngày đi XN vậy nhé.

Tuanmecsedec
18-06-2016, 07:43

Cho đó là kim thì HIV ra môi trường ngoài không lây nhiễm cho người khác,huống chi vì bạn quá hoang tưởng nhìn cái gì cũng giống kim tiêm.

thanthan123
18-06-2016, 09:32
Nếu chỉ là đầu kim không thì em không sợ, em chỉ sợ đó là nguyên cái kim tiêm thôi, phần đầu ở dưới, phần thân ở trên ạ

Charles
18-06-2016, 10:26
Nếu chỉ là đầu kim không thì em không sợ, em chỉ sợ đó là nguyên cái kim tiêm thôi, phần đầu ở dưới, phần thân ở trên ạ

Bạn chỉ tưởng tượng thôi chứ làm gì có kim tiêm nào.

Giaitoaloau
18-06-2016, 10:57

Cái gì cũng nghĩ là kim tiêm thì sống sao nổi..!Đời người sống đc bao năm..!Sống kiểu ám ảnh hốt hoảng như bạn chả thà bị H để rồi hòa nhập vui vẻ với đời còn sướng hơn..!

thanthan123
18-06-2016, 11:08
Em cũng không hiểu bản thân mình nữa. Sáng nay đi ăn sáng ở quán lề đường, thấy mấy cái dù mà ek đụng trúng đau lại sợ có người găm kim, đầu em có chảy máu, chắc là do em đụng trúng mấy cây sắt này nọ thôi. Mà em không hề có nguy cơ đúng không anh, chỉ là do em ám ảnh thôi đúng không ạ

Charles
18-06-2016, 11:11
Em cũng không hiểu bản thân mình nữa. Sáng nay đi ăn sáng ở quán lề đường, thấy mấy cái dù mà ek đụng trúng đau lại sợ có người găm kim, đầu em có chảy máu, chắc là do em đụng trúng mấy cây sắt này nọ thôi. Mà em không hề có nguy cơ đúng không anh, chỉ là do em ám ảnh thôi đúng không ạ

Đúng rồi, bạn ám ảnh với kim tiêm quá nên chỉ tưởng tượng ra kim tiêm thôi, bạn không có nguy cơ gì hết.

Tuanmecsedec
18-06-2016, 11:15

Có bạn nào rảnh không ? Tuanmecsedec nhờ đem thành viên này vào bệnh viện thần kinh điều trị giúp,để bạn ấy bệnh lâu sẽ nguy hiểm cho xã hội.

thanthan123
18-06-2016, 13:54
Em vẫn còn hơi hoang mang ạ, nhất là trường hợp sáng nay, em ăn sáng ở quán vỉa hè, ở đó có mấy cái dù mà em lại cao đụng tới mới khổ, em đứng lên đụng cái đau nhói, về kiểm tra có vết rồi tay em sờ đầu có dính xí máu. Em hơi lo ạ, do theo em biết thì người bán đề dù ở góc hẻm, không mang về, mà ở góc thường có người nghiện chích xong tiện găm vô, Rồi người bán chỉ thấy phần phía trước, không thấy phần phía sau có kim găm nên không tháo ra mà vẫn cứ bung dù lên ạ

Charles
18-06-2016, 14:36
Em vẫn còn hơi hoang mang ạ, nhất là trường hợp sáng nay, em ăn sáng ở quán vỉa hè, ở đó có mấy cái dù mà em lại cao đụng tới mới khổ, em đứng lên đụng cái đau nhói, về kiểm tra có vết rồi tay em sờ đầu có dính xí máu. Em hơi lo ạ, do theo em biết thì người bán đề dù ở góc hẻm, không mang về, mà ở góc thường có người nghiện chích xong tiện găm vô, Rồi người bán chỉ thấy phần phía trước, không thấy phần phía sau có kim găm nên không tháo ra mà vẫn cứ bung dù lên ạ

Hình như chỉ khi nào BQT nói bạn bị kim tiêm đâm thật bạn mới hài lòng.

Xin lỗi gia đình ca này quá khó, chúng tôi đã cố gắng hết sức nhưng cũng ...

http://1.bp.blogspot.com/-S5Byw_Ml4Ko/UAz5iZPos7I/AAAAAAAAHsw/vJ3eYMPlbq8/s1600/dophuquy.com_24.gif

thanthan123
18-06-2016, 20:51
Do em luôn cảm thấy cảm giác tội lỗi do những việc làm hư của mình, em sẽ cố gắng vượt qua ạ

thanthan123
18-06-2016, 21:07
Em lo là do đầu em cứ bị rát, đau lắm ạ. Mà thôi em sẽ cố vượt qua

khoanglang1
18-06-2016, 21:47
Nếu cao vậy sao bạn k xem tấm bạt có gì.cứ vậy hoài ai gíup được bạn.ac trong diễn đàn gíup hết sức rồi.mình đang đợi ngày xn.nhưng k đến nổi snghi vớ vẩn như bạn.

thanthan123
18-06-2016, 21:49
Các anh chị ơi, đừng làm em hoang mang ạ, các anh có thể cho em một câu chốt lại được không ạ, em hoàn toàn không có nguy cơ đúng không ạ

Charles
18-06-2016, 21:59
Các anh chị ơi, đừng làm em hoang mang ạ, các anh có thể cho em một câu chốt lại được không ạ, em hoàn toàn không có nguy cơ đúng không ạ

Chốt là bạn đi điều trị bệnh hoang tưởng. Còn BQT đã tư vấn cho bạn nhiều rồi, nếu bạn tin thì hãy yên tâm, còn không tin thì bạn đi XN vậy thôi.

thanthan123
18-06-2016, 23:28
Em cảm ơn ạ, hiện giờ hình ảnh cái vật đó cứ lẩn quẩn trong đầu em, đầu em lại đau nữa. Mà cứ nghĩ đến cái cảnh đi XN mà thấy kết quả không phải âm tính em lại khó chịu lắm ạ. Em có thể khẳng định được là em sẽ luôn nhận kết quả âm tính với trường hợp này không ạ

Không Ngừng Bước
18-06-2016, 23:36
Em cảm ơn ạ, hiện giờ hình ảnh cái vật đó cứ lẩn quẩn trong đầu em, đầu em lại đau nữa. Mà cứ nghĩ đến cái cảnh đi XN mà thấy kết quả không phải âm tính em lại khó chịu lắm ạ. Em có thể khẳng định được là em sẽ luôn nhận kết quả âm tính với trường hợp này không ạ

Hiv thì 100% là bạn âm tính nhưng nếu có pp nào xn bệnh tâm thần ám ảnh thì mình tin kq của bạn là ++++++++

thanthan123
19-06-2016, 09:50
Em nói có đúng không các anh chị trong BQT

thainguyen1993
19-06-2016, 09:52
Em nói có đúng không các anh chị trong BQT

Bạn đã ko có nguy cơ thì lầy gì mà ko âm tính

Charles
19-06-2016, 10:08

Nếu bạn XN chắc chắn nhận kết quả âm tính.

thanthan123
19-06-2016, 10:53
Vậy là tất cả các trường hợp đụng tấm bạt, đụng cái dù, như trên em nói là an toàn 100% ạ, kết quả chắc chắn 1000000% âm tính

Charles
19-06-2016, 10:56
Vậy là tất cả các trường hợp đụng tấm bạt, đụng cái dù, như trên em nói là an toàn 100% ạ, kết quả chắc chắn 1000000% âm tính

Nếu bạn muốn có thể lấy kết quả âm tính bất cứ lúc nào.

Tuanmecsedec
19-06-2016, 15:17
Có bạn nào rảnh không ? Tuanmecsedec nhờ đem thành viên này vào bệnh viện thần kinh điều trị giúp,để bạn ấy bệnh lâu sẽ nguy hiểm cho xã hội.

Chưa có bạn nào rảnh đưa ông thần này vào bệnh viện tâm thần hả.