PDA

View Full Version : e có đi cafe đèn mờ gái mại dâm kích dục bằng miệng

hoihanlam1
18-06-2016, 08:44
Chào ac trên dd e k biết gởi bài viết ở đâu nên e vô đaị,trường hợp của e là 7 tuần+3 ngày e có đi cafe đèn.mờ gmd os cho e k nhớ rõ là bao lâu ,e đọc trên dd ac là k có nguy cơ vơi h nên e đở lo,e chỉ sợ smg ,cho e hỏi e xn gm at đối với smg ngay lúc này nguy cơ còn cao k ạ ,e đoc̣ thì co ng nói cao và có ng nói thấp e k biết nghe ai

Charles
18-06-2016, 08:48
Chào ac trên dd e k biết gởi bài viết ở đâu nên e vô đaị,trường hợp của e là 7 tuần+3 ngày e có đi cafe đèn.mờ gmd os cho e k nhớ rõ là bao lâu ,e đọc trên dd ac là k có nguy cơ vơi h nên e đở lo,e chỉ sợ smg ,cho e hỏi e xn gm at đối với smg ngay lúc này nguy cơ còn cao k ạ ,e đoc̣ thì co ng nói cao và có ng nói thấp e k biết nghe ai

Vấn đề kích dục bằng miệng tại diễn đàn có nhiều chủ đề tương tự được trả lời không có nguy cơ với HIV, bạn tự tìm hiểu thêm.

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…). Bạn cần theo dõi và XN:

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới rõ, bạn XN sau nguy cơ 4 đến 12 tuần.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)
Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)
Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)
Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

hoihanlam1
18-06-2016, 09:23
E k thấy nó nhô lên,mà e thấy nó giống như bị lác màu đỏ nằm sát xuống da,và có mụn li ti 2—4 mụn xung quanh màu da,có phải smg k,e muốn chụp hình gởi lên cho mấy a coi,và e dc 7 tuần 3 ngày rồi e yên tâm dc chưa

Charles
18-06-2016, 09:31
E k thấy nó nhô lên,mà e thấy nó giống như bị lác màu đỏ nằm sát xuống da,và có mụn li ti 2—4 mụn xung quanh màu da,có phải smg k,e muốn chụp hình gởi lên cho mấy a coi,và e dc 7 tuần 3 ngày rồi e yên tâm dc chưa

Như vậy không phải SMG rồi, vì nếu là SMG thì sau hơn 7 tuần nó đã to như cái hoa súp nơ rồi.

hoihanlam1
18-06-2016, 09:59
Lời a là vàng ngọc,nhưng e hơi lăn tăn là e mới mọc 2 ngày nay thôi,khi mới mọc nó có giống hoa súp lơ k a,nó có màu đỏ k a,và e đọc thấy a songchungvoi_hiv nói sau 8 tuần là yên tâm dc rồi phải k a,e lo lắm đây là lần đầu e đi mấy cái đó,e mà bị là gia đình e đổ vở,nên e sợ lắm,có khi nào 7—8 tuần nó mới mọc k a

Charles
18-06-2016, 10:37
Lời a là vàng ngọc,nhưng e hơi lăn tăn là e mới mọc 2 ngày nay thôi,khi mới mọc nó có giống hoa súp lơ k a,nó có màu đỏ k a,và e đọc thấy a songchungvoi_hiv nói sau 8 tuần là yên tâm dc rồi phải k a,e lo lắm đây là lần đầu e đi mấy cái đó,e mà bị là gia đình e đổ vở,nên e sợ lắm,có khi nào 7—8 tuần nó mới mọc k a

Nếu bị SMG thì sau nguy cơ khoảng 2 tuần người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ. Biểu hiện như của bạn không phải SMG đâu.

Tuanmecsedec
18-06-2016, 11:04

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoihanlam1
18-06-2016, 11:52
Cho e hỏi thâm 1 câu,e k có os cho gmd e chỉ lấy tay thọt vào ad gmd thôi ,cho e hỏi lở mình lấy tay đó quẹt lên miệng,mắt nó có lây lên k,e quên rửa tay ngay sau đó về bốc đồ ăn và ẳm con có làm m lây lên miệng và cho con k a,và nệm gmd k sạch e k biết nó có lây smg lên mông k a,biết đâu gmd quan.hệ với ng khác làm virus smg dính vào nệm tới mình bị lây có trường hợp đó k a

Tuanmecsedec
18-06-2016, 12:01
Cho e hỏi thâm 1 câu,e k có os cho gmd e chỉ lấy tay thọt vào ad gmd thôi ,cho e hỏi lở mình lấy tay đó quẹt lên miệng,mắt nó có lây lên k,e quên rửa tay ngay sau đó về bốc đồ ăn và ẳm con có làm m lây lên miệng và cho con k a,và nệm gmd k sạch e k biết nó có lây smg lên mông k a,biết đâu gmd quan.hệ với ng khác làm virus smg dính vào nệm tới mình bị lây có trường hợp đó k a

Bạn yên tâm không có nguy cơ kiểu này.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

hoihanlam1
18-06-2016, 14:47
Ac trên dd cho e hỏi thêm 1 câu ,e đã đi xn gm = pp vdrl khoảng 4 tuần 6ngày ,mà a tuấn trên dd nói xn = pp thpa ,e có.cần làm xn laị k ạ,còn viêm gan B e muốn xn phòng khám tư dc k,hay e phải vào bv,pk tư có bảo đảm k ac

Charles
18-06-2016, 14:59
Ac trên dd cho e hỏi thêm 1 câu ,e đã đi xn gm = pp vdrl khoảng 4 tuần 6ngày ,mà a tuấn trên dd nói xn = pp thpa ,e có.cần làm xn laị k ạ,còn viêm gan B e muốn xn phòng khám tư dc k,hay e phải vào bv,pk tư có bảo đảm k ac

Về giang mai kết quả XN của bạn như vậy yên tâm không nhiễm rồi. Còn gan B bạn muốn XN ở đâu cũng được, nhưng để yên tâm hơn bạn nên đến BV lớn XN.

hoihanlam1
18-06-2016, 15:41
E có cái này quên hỏi,còn hesbes sinh dục thì sao a,e gần dc 8 tuần rồi mà k có triệu chứng,e có cần làm xn hesbes k a, vì e coi trên mạng nói có khi có triệu chứng hoặc k có triệu chứng nhưng mà đã nhiễm,còn câu này e muốn hỏi e gần dc 8 tuần rồi e có cơ hôị thoát dc smg k a,có bao.nhiêu % là e dc sống vậy a,xin a thương thằng e nay mà trả lời thật lòng,

Charles
18-06-2016, 15:53
E có cái này quên hỏi,còn hesbes sinh dục thì sao a,e gần dc 8 tuần rồi mà k có triệu chứng,e có cần làm xn hesbes k a, vì e coi trên mạng nói có khi có triệu chứng hoặc k có triệu chứng nhưng mà đã nhiễm,còn câu này e muốn hỏi e gần dc 8 tuần rồi e có cơ hôị thoát dc smg k a,có bao.nhiêu % là e dc sống vậy a,xin a thương thằng e nay mà trả lời thật lòng,

- Thường bệnh mụn rộp sinh dục (Herpes sinh dục) nếu bị sau 4-7 ngày có biểu hiện rồi.

- SMG có biểu hiện sau 10>90 ngày, nếu đã 8 tuần chưa thấy biểu hiện thì khả năng bạn không bị là rất cao.

hoihanlam1
19-06-2016, 06:27
Cho e hỏi,1 tuần nay lưỡi e bị rát,và xuất hiện 4—6 mụn liti màu đỏ xuất hiện cả mảng trắng ,e k thấy nó pt hoặc nó pt ít nên e nhìn k ra ,ac có thể lin đường truyền hỏi về smg của sansan đăng ngày 14/3/2016, cho e dc k e thấy trường hợp đó giống e

Charles
19-06-2016, 09:03
Cho e hỏi,1 tuần nay lưỡi e bị rát,và xuất hiện 4—6 mụn liti màu đỏ xuất hiện cả mảng trắng ,e k thấy nó pt hoặc nó pt ít nên e nhìn k ra ,ac có thể lin đường truyền hỏi về smg của sansan đăng ngày 14/3/2016, cho e dc k e thấy trường hợp đó giống e

Bạn được GMD OS cho nếu bị SMG thì có u sùi ở DV chứ có gì ở lưỡi đâu.

hoihanlam1
19-06-2016, 14:17
A ơi sao hôm nay e vạch dv ra coi ơ ngay rảnh quy đầu xuất hiện mụn nước màu hồng hay màu đỏ gì ấy e hoang mang qúa a có thể coi dùm e,a chỉ e cach.boss.hình dc k,e có cần đi khám k,hôm qua e còn k thấy mà, sao hôm nay laị có,chắc e chết qúa a ơi

hoihanlam1
19-06-2016, 14:23
Nơi đây là tư vấn chứ k.phải chỗ tào lao nha

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 14:28
A ơi sao hôm nay e vạch dv ra coi ơ ngay rảnh quy đầu xuất hiện mụn nước màu hồng hay màu đỏ gì ấy e hoang mang qúa a có thể coi dùm e,a chỉ e cach.boss.hình dc k,e có cần đi khám k,hôm qua e còn k thấy mà, sao hôm nay laị có,chắc e chết qúa a ơi
bạn k nên sờ mó vào nó nhiều vì sờ mó nhiều cũng làm nó bị tổn thương, bị viêm và nhiễm trùng. bạn nên gặp bác sỹ để đc chuẩn đoán, chụp hình lên nhìn cũng đâu có rõ đâu.
bạn chỉ cần biết là nó k có liên quan gì tới HIV thôi.

hoihanlam1
19-06-2016, 14:31
Mình muốn hỏi.có phải mụn đó là biểu hiện của smg,xin tư vấn cho mình để mình đi khám,tại mình mắt làm khó xin nghĩ

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 14:34
Mình muốn hỏi.có phải mụn đó là biểu hiện của smg,xin tư vấn cho mình để mình đi khám,tại mình mắt làm khó xin nghĩ
SMG có biểu hiện nổi mụn rạng như cây súp lơ chứ mụn bọc là k phải bạn nhé.

hoihanlam1
19-06-2016, 14:40
:yociexp76:Xin tư vấn kỷ hơn cho mình,mụn rạng là sao bạn,mình.nổi hạt.mụn to như hạt.mè và nó hơi hồng,nó giống mục nước,đụng vào thấy nó k bể,nếu là smg bao lâu nó sẽ lớn ,mình dc 8 tuần rồi.mình an toàn chưa

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 14:49
:yociexp76:Xin tư vấn kỷ hơn cho mình,mụn rạng là sao bạn,mình.nổi hạt.mụn to như hạt.mè và nó hơi hồng,nó giống mục nước,đụng vào thấy nó k bể,nếu là smg bao lâu nó sẽ lớn ,mình dc 8 tuần rồi.mình an toàn chưa
8 tuần thì SGM tùm lum rồi chứ 1 cái gì bạn. mình k up đc ảnh cho bạn xem nên bạn có thể vào Google tìm kiếm hình ảnh về SMG bạn sẽ biết SMG nhìn nó ntn.
mụn của bạn k có liên quan tới SMG

hoihanlam1
19-06-2016, 14:59
:k4744254: Mình có xem.nhưng nó to k à,mình muốn biết lúc nó mới.mọc,có khi nào 8 tuần nó mới mọc k bạn,sao mình thấy nó mọc 2—3 mụn xung quanh minh chỉ có os thôi nguy cơ cao.k ,cầu trời cho mình an toàn mình k bao giờ dám tái phạm nửa

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 15:03
:k4744254: Mình có xem.nhưng nó to k à,mình muốn biết lúc nó mới.mọc,có khi nào 8 tuần nó mới mọc k bạn,sao mình thấy nó mọc 2—3 mụn xung quanh minh chỉ có os thôi nguy cơ cao.k ,cầu trời cho mình an toàn mình k bao giờ dám tái phạm nửa
cao hay k thì còn phụ thuộc vào GMD bị nặng hay nhẹ hay k bị và còn phụ thuộc vào thời gian OS cho bạn nữa. 8 tuần rồi bạn k có biêủ hiện gì thì yên tâm là k sao. nếu GMD k bị thì bạn cũng sẽ k sao. SMG sẽ xuất hiện tc sau 10 >>> 90 ngày.

hoihanlam1
19-06-2016, 15:06
Nếu mụn này là smg thì bao lâu nó lớn để.mình kiểm tra,

hoihanlam1
19-06-2016, 15:08
Gmd os cho.mình khoảng dưới 1p từ 25s— 45s mình k nhớ rõ,nhưng mình lo lắm

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 15:08
Nếu mụn này là smg thì bao lâu nó lớn để.mình kiểm tra,
SMG 1 khi đã xuất hiện là nó phát triển rất nhanh nên bạn có thể phát hiện rất dễ.

hoihanlam1
19-06-2016, 15:10
Thí dụ gmd bị lúc nặng thì đau lắm chắc k thể os,vậy lúc mới phát thì có lâyk

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 15:11
như vậy k đủ thời gian làm bạn lây nhiễm đâu. bạn yên tâm là bạn k có sao hết. tuy nhiên bạn k nên QHTD k an toàn với ng mà bạn k rõ tình trạng sức khỏe với mọi hành vi.

Tuanmecsedec
19-06-2016, 15:15

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoihanlam1
19-06-2016, 15:17
Mình biết rồi mình đi đêm 1 lần mình sợ ma,mình có tự thủ dâm để tính thời gian thì vẫn dưới 1p ,mình vừa yên tâm lại gặp chuyện,mong mọi chuyện tốt đẹp

Tuanmecsedec
19-06-2016, 15:19
Mình biết rồi mình đi đêm 1 lần mình sợ ma,mình có tự thủ dâm để tính thời gian thì vẫn dưới 1p ,mình vừa yên tâm lại gặp chuyện,mong mọi chuyện tốt đẹp

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

hoihanlam1
19-06-2016, 16:13
Ac cho e hỏi cách boss hình lên dd nha,ac tư vấn thì e tin nhưng sao e thấy nặng nê qúa , tự nhiên nổi cái mụn ngay rảnh quy đầu màu hồng vòng ngoài ở trong màu trắng như mụn cám vậy

Tuanmecsedec
19-06-2016, 16:20
Ac cho e hỏi cách boss hình lên dd nha,ac tư vấn thì e tin nhưng sao e thấy nặng nê qúa , tự nhiên nổi cái mụn ngay rảnh quy đầu màu hồng vòng ngoài ở trong màu trắng như mụn cám vậy
Bạn vào trang này : http://upanh.vietdesigner.net/ ,sau đó up hình rồi paste lên diễn đàn.

hoihanlam1
19-06-2016, 17:58
http://i.imgur.com/47Lw5Eu.jpg e k biet dc k

hoihanlam1
19-06-2016, 18:02
Ơ ngay rảnh quy đầu ngay dây chằng đó a

hoihanlam1
19-06-2016, 18:07
A thấy cái nốt màu đỏ đó a

Tuanmecsedec
19-06-2016, 19:09
e k biet dc k

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

hoihanlam1
19-06-2016, 19:27
Vậy là k phải smg phải k a,e xin hỏi là tất cả phải có màu hồng đúng k a,của e là hạt ngọc dv

Tuanmecsedec
19-06-2016, 19:31
Vậy là k phải smg phải k a,e xin hỏi là tất cả phải có màu hồng đúng k a,của e là hạt ngọc dv

Không phải sùi mào gà đâu bạn.

Charles
19-06-2016, 20:12

Bạn không phải SMG.

hoihanlam1
20-06-2016, 08:08
Ac cho e hỏi e suy nghĩ hoài k hiểu,a Tuấn với a songchung nói smg ở nam giới xuất hiện rất nhanh từ 2tuần cho tới 8tuần (2tháng),a sốngchung nói sao 8tuần(2tháng) thì yên tâm mà sống ,kinh nghiệm của ac có ai qua 8 tuần mà còn mọc sùi k ,tỉ lệ có cao k,e mà bị thì e sẽ mất tất cả nên e sợ lắm,ac đừng bỏ e

Charles
20-06-2016, 08:12
Ac cho e hỏi e suy nghĩ hoài k hiểu,a Tuấn với a songchung nói smg ở nam giới xuất hiện rất nhanh từ 2tuần cho tới 8tuần (2tháng),a sốngchung nói sao 8tuần(2tháng) thì yên tâm mà sống ,kinh nghiệm của ac có ai qua 8 tuần mà còn mọc sùi k ,tỉ lệ có cao k,e mà bị thì e sẽ mất tất cả nên e sợ lắm,ac đừng bỏ e

Bị thì chữa thôi chứ có gì mà mất tất cả, dám chơi mà không dám chịu sao. May mắn thoát được thì lấy đó làm bài học kinh nghiệm, đừng để sau này dính lại lần nữa.

Tuanmecsedec
20-06-2016, 08:14

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Nguyen Ha
20-06-2016, 15:39

Sùi mào gà có biểu hiện sau nguy cơ 10-90 ngày. Sau 90 ngày không có biểu hiện thì yên tâm không bị.

hoihanlam1
21-06-2016, 19:57
Ac cho e hỏi,e nay dc 8 tuần rồi k có u sùi,ac cho e hỏi còn 4 tuần còn lại nó có mọc sùi k a,8 tuần rồi mà e vẫn còn lo,e an toàn cao k ac

Nguyen Ha
21-06-2016, 20:11
Ac cho e hỏi,e nay dc 8 tuần rồi k có u sùi,ac cho e hỏi còn 4 tuần còn lại nó có mọc sùi k a,8 tuần rồi mà e vẫn còn lo,e an toàn cao k ac

Như vậy yên tâm không nhiễm rồi.

hoihanlam1
22-06-2016, 05:59
Ac cho e hỏi,ac tư vấn nói 12 tuần(3 tháng) mới yên tâm mà e mới dc 2 tháng a,sao chị Hà nói yên tâm k bị.nhiễm,c Hà an uỉ e sao

Charles
22-06-2016, 06:05
Ac cho e hỏi,ac tư vấn nói 12 tuần(3 tháng) mới yên tâm mà e mới dc 2 tháng a,sao chị Hà nói yên tâm k bị.nhiễm,c Hà an uỉ e sao

Vì bạn không có nguy cơ thì XN sẽ âm tính mọi thời điểm.

Bạn nên nhớ khi tư vấn chúng tôi không có khái niệm an ủi nhé.

Tuanmecsedec
22-06-2016, 07:45

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.Bạn sau 2 tháng không có biểu hiện thì theo Tuanmecsedec bạn yên tâm không bị rồi.

hoihanlam1
22-06-2016, 08:57
E cảm ơn ac nhiều,có lời khẳng định của a tuấn là e yên tâm rồi ac biết k gia đình vợ e là giáo viên bảo thủ e thì ở nhờ nhà vợ ,có gì.thì e chết, nên ng ta sợ 1 e sợ tới 100 lận,tại e xỉn k làm chủ ḍc mình nên đi bậy bạ, ac như sanh e ra lần nửa vậy,vậy e có cần n theo dõi thêm tới 3 tháng k,hay như vậy là dc rồi,e cảm ơn ac lắm

Tuanmecsedec
22-06-2016, 09:08
E cảm ơn ac nhiều,có lời khẳng định của a tuấn là e yên tâm rồi ac biết k gia đình vợ e là giáo viên bảo thủ e thì ở nhờ nhà vợ ,có gì.thì e chết, nên ng ta sợ 1 e sợ tới 100 lận,tại e xỉn k làm chủ ḍc mình nên đi bậy bạ, ac như sanh e ra lần nửa vậy,vậy e có cần n theo dõi thêm tới 3 tháng k,hay như vậy là dc rồi,e cảm ơn ac lắm

Bạn yên tâm không bị sùi mào gà rồi.

Nguyen Ha
22-06-2016, 10:31

Bạn yên tâm không nhiễm là sự thật chứ không ai an ủi bạn cả. Nếu bị sùi mào gà thì từ lúc xảy ra nguy cơ tới giờ các nốt sùi của bạn nhiều vô kể rồi chứ nói gì là giờ chưa thấy biểu hiện.

hoihanlam1
23-06-2016, 08:16
Hôm nay e dc 8tuần+1 ngày ,ac tư vấn cho e k sao nên e cũng k lo như trươc.nửa,e co thể qh bình thường với vợe chưa hay phải đợi tới ngày 84 ,e tin ở ac xin tư vấn cho e biết

Charles
23-06-2016, 08:21
Hôm nay e dc 8tuần+1 ngày ,ac tư vấn cho e k sao nên e cũng k lo như trươc.nửa,e co thể qh bình thường với vợe chưa hay phải đợi tới ngày 84 ,e tin ở ac xin tư vấn cho e biết

SMG bạn hơn 8 tuần không thấy có biểu hiện thì yên tâm không bị rồi.

Tuanmecsedec
23-06-2016, 08:32

Bạn yên tâm,không sao rồi.

Nguyen Ha
23-06-2016, 11:59

Bạn yên tâm quan hệ bình thường.

soquaso
23-06-2016, 14:33
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

hoihanlam1
24-06-2016, 08:52
Ac e có thằng bạn nó lấy tên là soquaso sao nó k nt dc vậy ac,nó k biết lập topic,với laị cho e hỏi ac hay nói thời gian ủ bệnh smg từ 10—90 ngày vậy nó chỉ là lý thuyết hay vẫn có.ng ủ bệnh lâu tới 3 tháng trường hợp ấy là rất hiếm hay.thường saỷ ra xin tư vấn cho e thêm kiên thức sao.nay tư vấn lại cho a r đồng nghiệp và con cái sau này ạ

Nguyen Ha
24-06-2016, 08:56
Ac e có thằng bạn nó lấy tên là soquaso sao nó k nt dc vậy ac,nó k biết lập topic,với laị cho e hỏi ac hay nói thời gian ủ bệnh smg từ 10—90 ngày vậy nó chỉ là lý thuyết hay vẫn có.ng ủ bệnh lâu tới 3 tháng trường hợp ấy là rất hiếm hay.thường saỷ ra xin tư vấn cho e thêm kiên thức sao.nay tư vấn lại cho a r đồng nghiệp và con cái sau này ạ

Sùi mào gà ủ bệnh từ 10- 90 ngày. Sau 90 ngày không có biểu hiện xem như không bị.

Tuanmecsedec
24-06-2016, 08:59

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Nguyen Ha
24-06-2016, 09:05

Bạn của bạn bấm vào đây xem hướng dẫn

Chủ đề:Xin BQT hướng dẫn cách post bài (http://diendanhiv.vn/threads/10015-Xin-BQT-huong-dan-cach-Psot-bai)

hoihanlam1
24-06-2016, 09:26
Ac ngày hôm qua e hết hoang mang rồi hôm nay ac ghi từ 90 ngày e laị lo lại rồi sau e mới có 58 ngày mà an toàn rồi trong khi ac nói tới 90 ngày e muốn hỏi còn 1tháng trường hợp bị là rất hiếm phải k ,e lo qúa e mới gần vợ ngày hôm qua e có lây cho vợ e k

Tuanmecsedec
24-06-2016, 09:33
Ac ngày hôm qua e hết hoang mang rồi hôm nay ac ghi từ 90 ngày e laị lo lại rồi sau e mới có 58 ngày mà an toàn rồi trong khi ac nói tới 90 ngày e muốn hỏi còn 1tháng trường hợp bị là rất hiếm phải k ,e lo qúa e mới gần vợ ngày hôm qua e có lây cho vợ e k

Vấn đề của bạn thì ban quản trị tư vấn nhiều rồi.Sau 58 ngày bạn không có biểu hiện thì khả năng không bị sùi mào gà là rất cao rồi.

hoihanlam1
24-06-2016, 09:57
Vậy là a đưa e trở lại như củ rồi,từ an toàn trở lại gần như an toàn,e muốn hỏi là còn 4 tuần cuối nguy cơ rất hiêm saỉ ra phải k, hay vẫn thường có trường hợp đó.,xin tư vấn kĩ cho e

Nguyen Ha
24-06-2016, 10:09
Vậy là a đưa e trở lại như củ rồi,từ an toàn trở lại gần như an toàn,e muốn hỏi là còn 4 tuần cuối nguy cơ rất hiêm saỉ ra phải k, hay vẫn thường có trường hợp đó.,xin tư vấn kĩ cho e

Bạn yên tâm, nếu nhiễm thì dv của bạn đã nở hoa rồi chứ không phải giờ chưa thấy biểu hiện.

Không Ngừng Bước
24-06-2016, 14:09
trường hợp sau 2 tháng rồi mà k có biểu hiện nhưng vẫn ủ bệnh là vô cùng hiếm và gần như là k có thế nên bạn cứ yên tâm mà sống. k phải lo lắng gì cả.

hoihanlam1
24-06-2016, 14:36
Mình cảm ơn bạn,vì câu này mình lúc nào cũng hoang mang ,thấy dv nổi lên cái gì cũng sợ,hôm nay lại nổi lên mấy vết màu hồng hồng nên lo sợ lên dd hỏi lung tung mong ac trên dd bỏ qua cho e

Tuanmecsedec
24-06-2016, 14:42
Mình cảm ơn bạn,vì câu này mình lúc nào cũng hoang mang ,thấy dv nổi lên cái gì cũng sợ,hôm nay lại nổi lên mấy vết màu hồng hồng nên lo sợ lên dd hỏi lung tung mong ac trên dd bỏ qua cho e

Bạn không có bị sùi mào gà đâu,đừng có xoắn nữa.

hoihanlam1
26-06-2016, 05:58
Ac ơi hôm nay r dc 60 ngày ,e hòan toàn yên tâm chưa,tại 2 bửa nay nó mọc liti màu đỏ giống bị sùi vậy,e có phải quan tâm nó nửa k,hay nó mọc gì thì kệ,mình k có bị,mấy ac nói tới 90.ngày nên e vẫn còn hơi sợ

tôi ơi đừng tuyệt vọng
26-06-2016, 06:23
Bạn đi khám xem nó bị gì.theo kinh nghiệm cuả mình thì bạn không sao.xấu nhất thì chỉ viêm quy đầu thôi.nhưng nó phát liền,chứ. 60 ngày rôì thì không sao.tại mào gà có triệu chứng rõ rệt,mắt thường có thể nhìn thấy được.tóm lại bạn không sao.cứ bình tĩnh mà sống bạn nhé

Nguyen Ha
26-06-2016, 07:03
Ac ơi hôm nay r dc 60 ngày ,e hòan toàn yên tâm chưa,tại 2 bửa nay nó mọc liti màu đỏ giống bị sùi vậy,e có phải quan tâm nó nửa k,hay nó mọc gì thì kệ,mình k có bị,mấy ac nói tới 90.ngày nên e vẫn còn hơi sợ

Bạn nên đọc lại những gì được tư vấn.

Charles
26-06-2016, 07:47

Không phải SMG đâu, đã qua 2 tháng bạn không có biểu hiện thì yên tâm được rồi.

hoihanlam1
26-06-2016, 08:07
Ac thông cảm đừng giận e,tâm lý chung của ng bệnh mà,e thấy có mấy ng qua 90 ngày mà còn xoắn nửa mà, cho e hỏi để sau này e còn giúp đở lại a e khác trên dd nửa, vậy 90 ngày là sao a nó mọc sùi rồi 90 nó mới pt hay nó thủng lưới ở phút 90 hả a

Charles
26-06-2016, 08:11
Ac thông cảm đừng giận e,tâm lý chung của ng bệnh mà,e thấy có mấy ng qua 90 ngày mà còn xoắn nửa mà, cho e hỏi để sau này e còn giúp đở lại a e khác trên dd nửa, vậy 90 ngày là sao a nó mọc sùi rồi 90 nó mới pt hay nó thủng lưới ở phút 90 hả a

Nói như bạn có khi còn bị ghi bàn ở phút bù giờ (91, 92 gì đó) :khi875437:

Tuanmecsedec
26-06-2016, 08:19
Bạn không có bị sùi mào gà đâu,đừng có xoắn nữa.

Bạn nên đọc lại bài trên của Tuanmecsedec.

hoihanlam1
26-06-2016, 09:10
Bạn đi khám xem nó bị gì.theo kinh nghiệm cuả mình thì bạn không sao.xấu nhất thì chỉ viêm quy đầu thôi.nhưng nó phát liền,chứ. 60 ngày rôì thì không sao.tại mào gà có triệu chứng rõ rệt,mắt thường có thể nhìn thấy được.tóm lại bạn không sao.cứ bình tĩnh mà sống bạn nhé

Smg mà bị là nó phát liền hả hay viêm quy đầu hả bạn,bạn cũng từng như mình bây giờ,mình đang đợi tới 90 ngày, mong dc như ḅan nói

Tuanmecsedec
26-06-2016, 09:21
Smg mà bị là nó phát liền hả hay viêm quy đầu hả bạn,bạn cũng từng như mình bây giờ,mình đang đợi tới 90 ngày, mong dc như ḅan nói

Tuanmecsedec nhắc nhỡ bạn,vấn đề sùi mào gà bạn hỏi rất nhiều và đã được tư vấn rồi.Bạn không được Spam lập lại vấn đề này nữa.

hoihanlam1
07-07-2016, 11:09
Chào ac lâu rồi e k lên dd ,e có theo dõi dd trong thời gian qua e biết e đã an toàn với smg thông qua bạn e,nhưng thời gian này miệng e nổi mục liti ngoài môi và trong cổ họng k biết có gì mà ăn uống song cảm giác thấy vướng ở cổ,e khẳng định e k có os cho gmd mà chỉ lấy tay mo trong ad của gmd thôi e k biết nó có lây qua trung gian k

Không Ngừng Bước
07-07-2016, 13:42
Chào ac lâu rồi e k lên dd ,e có theo dõi dd trong thời gian qua e biết e đã an toàn với smg thông qua bạn e,nhưng thời gian này miệng e nổi mục liti ngoài môi và trong cổ họng k biết có gì mà ăn uống song cảm giác thấy vướng ở cổ,e khẳng định e k có os cho gmd mà chỉ lấy tay mo trong ad của gmd thôi e k biết nó có lây qua trung gian k
như thế k có liên quan gì tới bệnh lây qua đường QHTD

Charles
07-07-2016, 15:39

Bạn chỉ dùng tay kích dục AD thì không có sao hết.

Tuanmecsedec
07-07-2016, 20:08

Có thể do bạn bị nóng trong người bị nhiệt miệng thôi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoihanlam1
08-07-2016, 06:41
Thưa ac cho e hỏi 1 chút về smg, cho e hỏi nếu bị smg thì khoảng 1 tháng đầu sau nguy cơ là bị rồi phải k,chứ còn 72 ngày là điều đó k sảy ra,e k có os cho gmd mà e vẫn sợ quá a,e k biết nó có từ tay lây lên miệng k

Nguyen Ha
08-07-2016, 06:46
Thưa ac cho e hỏi 1 chút về smg, cho e hỏi nếu bị smg thì khoảng 1 tháng đầu sau nguy cơ là bị rồi phải k,chứ còn 72 ngày là điều đó k sảy ra,e k có os cho gmd mà e vẫn sợ quá a,e k biết nó có từ tay lây lên miệng k

Sau nguy cơ 72 ngày mà không có biểu hiện gì của smg thì yên tâm không bị rồi.

hoihanlam1
08-07-2016, 06:57
Vậy mấy ngày còn lại e k cần theo dõi nữa hả chị,miệng e trên mép có lợn cợn liti muđn trắng e k biết phải nó k,nếu là nó thì nó lớn lắm phải k chị,tại e thấy nó lâu rồi.mà nay nó làm e khó chiụ bị gì e k sợ chỉ sợ smg

Nguyen Ha
08-07-2016, 06:59
Vậy mấy ngày còn lại e k cần theo dõi nữa hả chị,miệng e trên mép có lợn cợn liti muđn trắng e k biết phải nó k,nếu là nó thì nó lớn lắm phải k chị,tại e thấy nó lâu rồi.mà nay nó làm e khó chiụ bị gì e k sợ chỉ sợ smg
Sùi mài gà phát triển rất nhanh, không thấy phát triển tức không phải nó. Bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
08-07-2016, 07:49

Những gì bạn kể không phải dấu hiệu của bệnh sùi mào gà đâu, bạn yên tâm không bị sùi mào gà rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoihanlam1
08-07-2016, 13:50
Thưa ac e lại làm phiền ac rồi, cho e hỏi e bị những mụn liti bên 2 mép môi gây nóng rát nó như vậy cũng được 6—8 ngày rồi nếu là nó sau khi thấy tới bây giờ là nó phát triển lớn chưa a, e muốn hỏi nửa là k os gmd có bị smg miệng k, e muốn hỏi khi mới mọc nó như thế nào ,e đọc là nổi mụn gây lở loét e k hiểu

Charles
08-07-2016, 13:52
Thưa ac e lại làm phiền ac rồi, cho e hỏi e bị những mụn liti bên 2 mép môi gây nóng rát nó như vậy cũng được 6—8 ngày rồi nếu là nó sau khi thấy tới bây giờ là nó phát triển lớn chưa a, e muốn hỏi nửa là k os gmd có bị smg miệng k, e muốn hỏi khi mới mọc nó như thế nào ,e đọc là nổi mụn gây lở loét e k hiểu

SMG tiếp xúc nơi nào nơi đó có biểu hiện, bạn không OS GMD thì không lo SMG ở miệng đâu.

Tuanmecsedec
08-07-2016, 14:14

Bạn bị nóng trong người nên méo môi của bạn bị vậy thôi,còn vấn đề gái mại dâm kích dục miệng ở dương vật của bạn thì mắc mớ gì bị sùi mào gà ở miệng bạn.

hoihanlam1
08-07-2016, 14:31
E sợ nó lây qua trung gian như tay của e có móc ad gmd mà e vô tình đưa vào miệng e chỉ sợ vậy thôi

Charles
08-07-2016, 14:34
E sợ nó lây qua trung gian như tay của e có móc ad gmd mà e vô tình đưa vào miệng e chỉ sợ vậy thôi

Bệnh không lây kiểu vô tình sờ vào đâu bạn.

Tuanmecsedec
08-07-2016, 14:35

Tuanmecsedec khẳng định bạn chỉ bị nóng trong người,nên bị nhiệt miệng thôi,bạn không có nguy cơ sùi mào gà như vậy.

hoihanlam1
13-07-2016, 17:54
Ac ơi cho e hỏi nay e cũng gần 12 tuần rồi e có cần xn chốt k, thực sự là k có nguy cơ phải k ac với H đấy

Charles
13-07-2016, 17:56
Ac ơi cho e hỏi nay e cũng gần 12 tuần rồi e có cần xn chốt k, thực sự là k có nguy cơ phải k ac với H đấy

Bạn không đọc được gì từ 5 trang tư vấn này sao ??

Không Ngừng Bước
13-07-2016, 19:25
não bạn phẳng quá thông tin mọi ng nhồi vào mà hình như nó trôi hết chẳng dính lại tý nào thì phải.

Tuanmecsedec
13-07-2016, 20:06
Bạn muốn chốt hay không chốt thì tùy bạn,vì bạn đã được ban quản trị tư vấn hết rồi.

hoihanlam1
15-07-2016, 17:16
A Tuấn ngày hôm trước e có làm xn viêm gan b at ở tuần 11 mà tên xn ki ̀ anti—hbsag là sao,với lại có phải ô bs chơi e k,lúc đầu có nguy cơ e có đi khám da liễu ô bảo k có nguy cơ.với H và smg bây giờ e 11 tuần hỏi ô ổ nói.nguy cơ cao thời gian ủ bệnh dài lắm,e nói a Tuấn dd hiv nói có 3 tháng thì ổ nói đừng tin mấy trang tào lao coi chừng điên đó,a tuấn e nay an toàn với các bệnh td rồi phải k a

Tuanmecsedec
15-07-2016, 19:42
A Tuấn ngày hôm trước e có làm xn viêm gan b at ở tuần 11 mà tên xn ki ̀ anti—hbsag là sao,với lại có phải ô bs chơi e k,lúc đầu có nguy cơ e có đi khám da liễu ô bảo k có nguy cơ.với H và smg bây giờ e 11 tuần hỏi ô ổ nói.nguy cơ cao thời gian ủ bệnh dài lắm,e nói a Tuấn dd hiv nói có 3 tháng thì ổ nói đừng tin mấy trang tào lao coi chừng điên đó,a tuấn e nay an toàn với các bệnh td rồi phải k a

Tuanmecsedec không cần giải thích ai tào lao.Chỉ cần đọc bài của bạn thì biết ai là người tào lao.Còn vấn đề của bạn thì ban quản trị đã tư vấn rồi.Nếu bạn tin thì hỏi,không tin thì đến nơi nào tin thì hỏi nơi đó.

Lục Giang
15-07-2016, 20:38
Tôi thấy rõtràng bạn đang cố tình thử thách bqt và cố tình gây hoang mang cho các tv khác

Không Ngừng Bước
15-07-2016, 20:47
nếu bạn tin diễn dần thì đọc lại những gì đã đc tư vấn cho tới khi hiểu còn nếu tin bác sỹ kia thì cứ làm theo những gì bác sỹ hướng dẫn. tôi k khuyến cáo bạn nên tin ai nhé. quyết định là của bạn.

Charles
16-07-2016, 08:50

Bác sĩ cũng dăm ba loại Bác sĩ... Nếu bạn cảm thấy nơi nào tin tưởng bạn cứ đến đó nhờ tư vấn. Còn bạn đến đây tư vấn cảm thấy không tin tưởng được tốt nhất không tham gia hỏi để khỏi mất thời gian của mọi người.