PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD trong kỳ kinh nguyệt, BCS lỏng

andypham91
18-06-2016, 10:11
Em xin phép hỏi 1 vấn đề mong anh chị trong diễn đàn giúp em. Tuần trước e có đi chơi GMD. Luc bắt đầu quan hệ e có đeo bao nhưng em mua lộn phải loại bao size lớn cho người nước ngoài. Lúc quan hệ xong e rút dương vật ra khỏi âm đạo thì thấy máu nhoe nhoet chui vào trong bao, cô ấy nói đang kinh nguyệt. Em lo quá. E sợ máu chui vào bao rồi e nhấp nhấp nó có đi vào niệu đạo cua em không. Em có nguy cơ không ạ. Mong anh chị giúp em

Charles
18-06-2016, 10:33
Em xin phép hỏi 1 vấn đề mong anh chị trong diễn đàn giúp em. Tuần trước e có đi chơi GMD. Luc bắt đầu quan hệ e có đeo bao nhưng em mua lộn phải loại bao size lớn cho người nước ngoài. Lúc quan hệ xong e rút dương vật ra khỏi âm đạo thì thấy máu nhoe nhoet chui vào trong bao, cô ấy nói đang kinh nguyệt. Em lo quá. E sợ máu chui vào bao rồi e nhấp nhấp nó có đi vào niệu đạo cua em không. Em có nguy cơ không ạ. Mong anh chị giúp em

Dù BCS không đúng Size nhưng quá trình quan hệ bao không tuột hoặc rách thì bạn yên tâm không sao.

andypham91
18-06-2016, 10:41
Anh Xuân ơi, em cũng không bị tuột bao nhưng em sợ bao lỏng khi em nhấp dương vật thì rut ra thấy máu có tràn vào trong bao. có sợ máu chui vào miệng sáo lúc em nhấp không ạ

Charles
18-06-2016, 10:44
Anh Xuân ơi, em cũng không bị tuột bao nhưng em sợ bao lỏng khi em nhấp dương vật thì rut ra thấy máu có tràn vào trong bao. có sợ máu chui vào miệng sáo lúc em nhấp không ạ

Bao không tuột thì bạn yên tâm đi.

andypham91
18-06-2016, 10:53
e xuất tinh trong bao luôn, có sợ máu với tinh dịch hòa quện vào nhau gây nhiễm không ạ.

Charles
18-06-2016, 10:54
e xuất tinh trong bao luôn, có sợ máu với tinh dịch hòa quện vào nhau gây nhiễm không ạ.

Đã bảo yên tâm đi không sao đâu mà.

andypham91
18-06-2016, 11:10
hic hic e vẫn hơi lo, tại máu cô ấy tràn vào bao của em nhoe nhoét. Em sợ lắm a

Tuanmecsedec
18-06-2016, 11:10

Thành viên andypham91 (http://www.diendanhiv.vn/members/75785-andypham91) đã tạo nick Huythang1991 (http://www.diendanhiv.vn/members/60500-Huythang1991) và đã mở chủ đề hỏi vấn đề máu chui vào bao cao su rồi.Nhưng hôm nay cố tình tạo chủ đề khác hỏi bài tương tự.

Bạn không cần thiết tạo hỏi để sát hạch kiến thức của người tư vấn đâu.Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ là không có,dù bạn có tạo 10 nick hay 100 nick thì câu trả lời của ban quản trị vẫn là như vậy.

Chủ đề: Đeo bao khi quan hệ nhưng phân dính vào (http://www.diendanhiv.vn/threads/44170-Deo-bao-khi-quan-he-nhung-phan-dinh-vao)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tuanmecsedec
18-06-2016, 11:12
hic hic e vẫn hơi lo, tại máu cô ấy tràn vào bao của em nhoe nhoét. Em sợ lắm a

Bạn nên đọc lại chủ đề của nick kia đi.Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

andypham91
18-06-2016, 11:48
Em co tạo nick gia đâu ạ. Em lo lắng nên mới hỏi thôi :(

Tuanmecsedec
18-06-2016, 11:59
Em co tạo nick gia đâu ạ. Em lo lắng nên mới hỏi thôi :(

Nếu Tuanmecsedec không kiểm tra được sao gọi là Admin.Bạn có tạo bao nhiêu nick thì diễn đàn không có cấm.Nhưng không qua mắt được ban quản trị.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.