PDA

View Full Version : Quan hệ không bao với gmd 30 giây

bluelife
19-06-2016, 13:38
Anh Tuấn cho em hỏi hôm nay em có quan hệ với gái mại dâm. Em đút DV không BCS vào AĐ và quan hệ không bao 30 giây rồi rút ra. Thời gian 30 giây là vì em có dùng đồng hồ bấm giờ từ lúc DV đưa vào cho đến lúc em rút DV ra. Sau đó em lấy khăn lau DV rồi đeo BCS vào và quan hệ tiếp. Anh cho hỏi TH của em có nguy cơ không?

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 14:00
Anh Tuấn cho em hỏi hôm nay em có quan hệ với gái mại dâm. Em đút DV không BCS vào AĐ và quan hệ không bao 30 giây rồi rút ra. Thời gian 30 giây là vì em có dùng đồng hồ bấm giờ từ lúc DV đưa vào cho đến lúc em rút DV ra. Sau đó em lấy khăn lau DV rồi đeo BCS vào và quan hệ tiếp. Anh cho hỏi TH của em có nguy cơ không?
bạn yên tâm 30s là k có nguy cơ !
nhưng mà mình k hiểu bạn có bị gì k mà lấy đồng hồ bấm giờ ? bạn muốn thử thách tử thần à ? nếu là như vâỵ thì bạn nên dừng cái trò dại dột ấy lại đi. cố nhân có câu ĐI ĐÊM LẮM CÓ NGÀY GẶP MA !

bluelife
19-06-2016, 14:01
Dạ em biết cái ngu của mình roi ạ, mong mọi người giải đáp thắc mắc cho em

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 14:03
đã trả lời bạn rồi. 30s là k đủ thời gian tạo ra 1 nguy cơ lây nhiễm

Tuanmecsedec
19-06-2016, 15:04

Nếu thời gian chỉ 30 giây thì không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bluelife
20-06-2016, 10:09
Dạ anh Tuấn còn nữa là gmd vừa hết kinh vài ngày nên lúc em đưa DV vào có dính máu ạ, có sao ko anh?

Charles
20-06-2016, 10:22
Dạ anh Tuấn còn nữa là gmd vừa hết kinh vài ngày nên lúc em đưa DV vào có dính máu ạ, có sao ko anh?

Cái chính là thời gian tiếp xúc không đủ gây nguy cơ nên bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
20-06-2016, 14:25

Quan trọng là thời gian bạn quan hệ như vậy không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
20-06-2016, 15:37

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.