PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới bằng miệng

hoàng dương
19-06-2016, 21:45
mình có quan hệ với một anh lạ ,hỏi thì ảnh kêu có đi hiến máu thường xuyên (cái này không biết)mình có os cho ảnh ,rồi sau đó mùnh sục cho xuất ra ngoài tính tay mình,mình lấy khăn giấy lau .nhưng ngón giữa mình bị dao cắt lúc sáng k dài lắm ,k còn chảy máu nữa không biết lúc lau có dính không nữa mà lúc đó quên mất Không biết có nguy cơ không nữa

Tuanmecsedec
19-06-2016, 21:50
mình có quan hệ với một anh lạ ,hỏi thì ảnh kêu có đi hiến máu thường xuyên (cái này không biết)mình có os cho ảnh ,rồi sau đó mùnh sục cho xuất ra ngoài tính tay mình,mình lấy khăn giấy lau .nhưng ngón giữa mình bị dao cắt lúc sáng k dài lắm ,k còn chảy máu nữa không biết lúc lau có dính không nữa mà lúc đó quên mất Không biết có nguy cơ không nữa

Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Oral sex với gay (http://www.diendanhiv.vn/threads/7648-Oral-sex-voi-gay)
Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với (http://diendanhiv.vn/threads/2775-Quan-he-dong-gioi-bang-mieng-so-nhiem-hiv-anh-tuan-va-moi-nguoi-lam-on-giup-em-voi)
Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Vấn đề bạn dùng tay kích thích bạn tình và tay bạn dính dịch dù thế nào cũng không có nguy cơ như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoàng dương
19-06-2016, 21:56
Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ. Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)Chủ đề: Oral sex với gay (http://www.diendanhiv.vn/threads/7648-Oral-sex-voi-gay)Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với (http://diendanhiv.vn/threads/2775-Quan-he-dong-gioi-bang-mieng-so-nhiem-hiv-anh-tuan-va-moi-nguoi-lam-on-giup-em-voi)Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)Vấn đề bạn dùng tay kích thích bạn tình và tay bạn dính dịch dù thế nào cũng không có nguy cơ như vậy.Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.nhưng tay lau tinh dịch bị dao cắt có nguy cơ k a

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 22:12
nhưng tay lau tinh dịch bị dao cắt có nguy cơ k a
vết thương của bạn đã lành miệng ( k chảy máu ) là niêm mạc đã đóng nên bạn hoàn toàn k có nguy cơ trong trường hợp này.

hoàng dương
19-06-2016, 22:23
miệng còn hở ,nhưng khong chảy máu

Giaitoaloau
19-06-2016, 22:38

Ko còn chảy máu tức là niên mạc đã đóng cửa..!Ko sao đâu bạn..!bạn an toàn.

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 22:57
khái niệm vết thương hở là vết thương đang còn chảy máu hoặc huyết tương. với 1 vết thương nhỏ và thời gian như bạn nói thì nó đã k còn là vết thương hở nữa rồi bạn nhé !

hoàng dương
19-06-2016, 23:48
cảm ơn mn...

Tuanmecsedec
20-06-2016, 06:56
nhưng tay lau tinh dịch bị dao cắt có nguy cơ k a

Bạn yên tâm,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
20-06-2016, 07:09

Với những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Nguyen Ha
20-06-2016, 15:42
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

hoàng dương
20-06-2016, 16:13
cho mình hỏi nếu như người bị nhiễm hiv dùng nước bọt để làm chất bôi trơn ,bôi lên dương vật và cho vào trong,nếu nhưn có trầy xước bên trong hậu môn thò có khả năng k ạhcũng đọc nhiều bài nói nước bọt có chứa virut nhưng ít ,không đủ để lây bệnh...

hoàng dương
20-06-2016, 16:15
cảm ơn các a chị nhiều

Tuanmecsedec
20-06-2016, 16:16
cho mình hỏi nếu như người bị nhiễm hiv dùng nước bọt để làm chất bôi trơn ,bôi lên dương vật và cho vào trong,nếu nhưn có trầy xước bên trong hậu môn thò có khả năng k ạhcũng đọc nhiều bài nói nước bọt có chứa virut nhưng ít ,không đủ để lây bệnh...

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Như vậy,lấy nước bọt làm chất bôi trơn hoàn toàn không sao.

Nguyen Ha
20-06-2016, 16:17

Không có nguy cơ bạn ạ.

hoàng dương
20-06-2016, 16:19
e cảm ơn ạcho e hỏi thêm phơi nhiễm có nghĩa là sao ạ

Tuanmecsedec
20-06-2016, 16:21
e cảm ơn ạcho e hỏi thêm phơi nhiễm có nghĩa là sao ạ

Phơi nhiễm có nghĩa là đang có hành vi nguy cơ bị lây nhiễm HIV.

hoàng dương
20-06-2016, 16:29
dạ, phơi nhiễm miễn phí hay phải trả phí a ,thời gian bao lâu và kết quả thế nào ạ

Tuanmecsedec
20-06-2016, 16:31
dạ, phơi nhiễm miễn phí hay phải trả phí a ,thời gian bao lâu và kết quả thế nào ạ

Bạn hỏi không hiểu bạn hỏi cái gì luôn.

hoàng dương
20-06-2016, 16:34
e không biết là nói đúng hay sai nữamình muốn phơi nhiễm là đến trung tâm ytdp xin thuốc phải không a ,trong quá trình việc phơi nhiễm là bao lâu và có phải trả phí khôngkết quả là an toàn hay vẫn dính hiv (cái này chắc tùy trường hợp ha)e thắc mắt thôi

Tuanmecsedec
20-06-2016, 16:35
e không biết là nói đúng hay sai nữamình muốn phơi nhiễm là đến trung tâm ytdp xin thuốc phải không a ,trong quá trình việc phơi nhiễm là bao lâu và có phải trả phí khôngkết quả là an toàn hay vẫn dính hiv (cái này chắc tùy trường hợp ha)e thắc mắt thôi

Thuốc phơi nhiễm là phải tự mua bạn,không có chổ nào cho không.

hoàng dương
20-06-2016, 16:39
dạ cảm ơn anh

Charles
20-06-2016, 17:09

Thuốc phơi nhiễm bạn phải tự bỏ tiền ra mua, thời gian thuốc có tác dụng là trong 72h tính từ lúc có nguy cơ và uống trong 28 ngày. Kết quả có an toàn hay không còn phụ thuộc người bệnh có tuân thủ điều trị hay không, nếu tuân thủ điều trị thì chưa trường hợp nào thất bại. Còn nếu không tuân thủ điều trị (như uống thuốc không đúng giờ nhiều lần, bỏ thuốc) sẽ dẫn đến thất bại trong điều trị.

Nguyen Ha
20-06-2016, 17:37

Điều trị phơi nhiễm phải mất phí, nếu có nguy cơ thì đến trung tâm y tế dự phòng hoặc TTPC HIV/AIDS xin tư vấn là điều trị phơi nhiễm trước 72h vàng tính từ khi nguy cơ.

hoàng dương
21-06-2016, 18:49
cho em hỏi là khi tinh dịch dính vào tay khi xuất tinh và đã lau đi không biết sạchk hay không ,sau đó đeo bcs vào r cho vào hậu môn thì có sao không ạnếu tịn dịch đó dính vào bcs thì có nguy cơ không ạ

Nguyen Ha
21-06-2016, 20:21
cho em hỏi là khi tinh dịch dính vào tay khi xuất tinh và đã lau đi không biết sạchk hay không ,sau đó đeo bcs vào r cho vào hậu môn thì có sao không ạnếu tịn dịch đó dính vào bcs thì có nguy cơ không ạ

HIV không lây nhiễm như vậy. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
22-06-2016, 07:12

100% không có nguy cơ như vậy.

hoàng dương
23-06-2016, 20:47
virut hiv yếu hơn giang mai lậu ,sùi mào gà ....thì trong quá trình os mình không cókhả năng với hiv thì vẫn có khả năng với các bệnh đó sao a chịnó có cần đường đểxâm nhập như hiv k .hay os cho người có bệnh đó thì sẽ lây ạ

Charles
23-06-2016, 20:52
virut hiv yếu hơn giang mai lậu ,sùi mào gà ....thì trong quá trình os mình không cókhả năng với hiv thì vẫn có khả năng với các bệnh đó sao a chịnó có cần đường đểxâm nhập như hiv k .hay os cho người có bệnh đó thì sẽ lây ạ

Đúng vậy, quá trình OS chỉ virus HIV vì là virus yếu nên bị môi trường kiềm của nước bọt làm bất hoạt, còn với các bệnh tình dục khác vẫn có thể nhiễm theo đường này.

hoàng dương
23-06-2016, 21:19
răng miệng tốt vẫn lây sao a ...các bệnh này đều chữa khỏi phải k a

Charles
23-06-2016, 21:21
răng miệng tốt vẫn lây sao a ...các bệnh này đều chữa khỏi phải k a

Cũng có bệnh không chữa khỏi hoàn toàn, như Gan B chẳng hạn.

hoàng dương
23-06-2016, 21:26
dạ cảm ơn anh..mấy bệnh e kể tiếp xúc thông thường có lây không a,nó luôn biểu hiện ra ngoài hay có thời kì tiềm ẩn không a

Charles
23-06-2016, 21:27
dạ cảm ơn anh..mấy bệnh e kể tiếp xúc thông thường có lây không a,nó luôn biểu hiện ra ngoài hay có thời kì tiềm ẩn không a

Bệnh lậu và SMG thì biểu hiện ra ngoài, còn giang mai và Gan B thì phải XN mới rõ.

Không Ngừng Bước
23-06-2016, 22:51
tiếp xúc thông thường k làm lây các bệnh STDs.

hoàng dương
24-06-2016, 07:45
z là ăn uống chung sẽ k lây ạ

Tuanmecsedec
24-06-2016, 07:46
z là ăn uống chung sẽ k lây ạ

Mắc mớ gì ăn uống chung mà lây bạn.

hoàng dương
24-06-2016, 09:20
vd như uống chung chai ,ăn chung đũa cũng bt ạ

Tuanmecsedec
24-06-2016, 09:23
vd như uống chung chai ,ăn chung đũa cũng bt ạ

Phình Phường bạn.

hoàng dương
27-06-2016, 21:38
anh ,chị ơi cho e hỏi SMG nó chỉ mọc ở chỗ tiếp xúc vs nguồn bệnh hay sao ạ

Charles
27-06-2016, 21:40

Bệnh SMG tiếp xúc nơi nào nơi đó có biểu hiện.

hoàng dương
27-06-2016, 21:52
lúc nào cũng thế ạ

Không Ngừng Bước
27-06-2016, 22:23
lúc nào cũng thế ạ
đúng vậy. nơi nào tiếp xúc với nguồn bệnh thì nơi đó là nơi sẽ có biểu hiện đầu tiên và luôn luôn là như vậy!

Tuanmecsedec
28-06-2016, 08:43

Nơi nào tiếp xúc vi rút thì nơi đó mọc.

hoàng dương
23-07-2016, 07:05
smg có xét nghiệm đc không ac..e lên bv da liễu ,hòa hảo người ta nói chỉ khám chứ không xn được .Làm sao để biết mình có bị smg k ac

Charles
23-07-2016, 07:11
smg có xét nghiệm đc không ac..e lên bv da liễu ,hòa hảo người ta nói chỉ khám chứ không xn được .Làm sao để biết mình có bị smg k ac

SMG nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện, nếu không có biểu hiện tức bạn chưa bị hoặc không bị.

Tuanmecsedec
23-07-2016, 07:47

Thường sùi mào gà khám khi có biểu hiện thôi bạn,không có xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.