PDA

View Full Version : Kim tiêm trong karaoke

hovanlong
20-06-2016, 18:56
Em thường nhậu sỉn xong và đi karaoke ôm. Do đọc nhiều thông tin trên mạng bị kim tiêm trong phòng karaoke .. Em không biết là lúc say sỉn có bị kim tiêm không ? Có nguy cơ không mọi người ?

Giaitoaloau
20-06-2016, 19:00
Em thường nhậu sỉn xong và đi karaoke ôm. Do đọc nhiều thông tin trên mạng bị kim tiêm trong phòng karaoke .. Em không biết là lúc say sỉn có bị kim tiêm không ? Có nguy cơ không mọi người ?

Hát hò song thì người ta phải vệ sinh sạch sẽ chứ ai để bẩn cho bạn vào hát để mất khách à..!

Charles
20-06-2016, 19:00

Muốn biết thế nào, bạn mua kim tiêm mới về, lúc sỉn nhất bạn nhờ người đâm vào người bạn sẽ có câu trả lời.

Tuanmecsedec
20-06-2016, 20:01

Kiểu lo lắng hoang tưởng như bạn thì tốt nhất ở nhà đừng đi đâu hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
20-06-2016, 20:19

2 nghìn đồng một cái kim tiêm, bạn mua về đâm thử xem cảm giác thế nào.

hovanlong
20-06-2016, 20:31
Mong mọi người tl có sao không ạ . em sẽ không đi nữa ạ . có nguy cơ không mọi người

Charles
20-06-2016, 20:34
Mong mọi người tl có sao không ạ . em sẽ không đi nữa ạ . có nguy cơ không mọi người

Có chứ, bạn đang có nguy cơ hoang tưởng nặng.

Nguyen Ha
20-06-2016, 20:48

Bạn suy diễn hoang tưởng thôi, ko sao.

Tuanmecsedec
20-06-2016, 20:51

Bạn đang có SAO mà SAO HOANG TƯỞNG.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Ngân Giang
20-06-2016, 23:45
Không có cái chuyện như thế xảy ra đâu . Học đi đôi với hành thì bạn hãy thử làm theo các kiểu bạn nói là bạn có câu trả lời chính xác nhất cho bạn thân của chính mình

hovanlong
10-07-2016, 07:46
Bqt và mọi người cho em hỏi vết thương lở loét viêm có gây nguy cơ khi tiểp xúc máu và tinh dịch không ạ ?

Nguyen Ha
10-07-2016, 07:50
Bqt và mọi người cho em hỏi vết thương lở loét viêm có gây nguy cơ khi tiểp xúc máu và tinh dịch không ạ ?
Vết lở loét như thế nào? Tình trạng máu thế nào? Tình trạng tinh dịch thế nào? Bạn nên nhớ rằng HIV muốn lây được phải có vết thương đủ rộng và sâu đi tới dòng máu tiếp xúc trực tiếp với máu đang chảy ở vết thương người khác thì mới có nguy cơ.

hovanlong
10-07-2016, 10:02
Vết loét ngay đầu dv nhỏ cho nước vào cảm giác rát không biết là có chảy máu không .. Thời gian sau được bọc lop da trắng vào như bị loét miệng vậy đó . vay có nguy cơ không BQT

Nguyen Ha
10-07-2016, 10:08
Vết loét ngay đầu dv nhỏ cho nước vào cảm giác rát không biết là có chảy máu không .. Thời gian sau được bọc lop da trắng vào như bị loét miệng vậy đó . vay có nguy cơ không BQT

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
10-07-2016, 10:12

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hovanlong
10-07-2016, 12:40
Cho em hỏi để yên tâm hơn ạ . lúc em phát hiện thì thấy không chảy máu . nhưng nếu lúc mới bị thì chắc nó sẽ chảy máu thì có nguy cơ lúc đó không ?

Nguyen Ha
10-07-2016, 13:05
Cho em hỏi để yên tâm hơn ạ . lúc em phát hiện thì thấy không chảy máu . nhưng nếu lúc mới bị thì chắc nó sẽ chảy máu thì có nguy cơ lúc đó không ?

Bạn nên đọc lại những gì được tư vấn.

hovanlong
10-07-2016, 13:34
Em có đọc tư vấn rồi và em đã trả lời . em muốn hỏi là khi mới bắt đầu vết loét thì chắc sẽ chảy máu và có nguy cơ đúng không ạ ??

Nguyen Ha
10-07-2016, 13:36
Em có đọc tư vấn rồi và em đã trả lời . em muốn hỏi là khi mới bắt đầu vết loét thì chắc sẽ chảy máu và có nguy cơ đúng không ạ ??

Không có nguy cơ.