PDA

View Full Version : nhờ các bác sĩ tư vấn cho em ạ sợ bao cao su rách

hh_88
21-06-2016, 09:15
Tình hình là cách đây một tháng. Em có quan hệ với gái mại dâm. Em có đeo bao cao su. Nhưng khi e xuất tinh và rút bao ra thì k thấy tinh trùng trong bao. Lúc đó gái mại dâm bảo em là bị rách và tinh trùng vào trong âm đạo.
Em đang rất hoang mang. bởi vì sau hôm đó e có bị ngứa ở hai bên háng và bọng đái.
nhờ bác sĩ tư vấn giùm xem e có bị nhiễm hiv hoặc bệnh sùi mào gà hay là lậu không ạ?

Nguyen Ha
21-06-2016, 09:41
Tình hình là cách đây một tháng. Em có quan hệ với gái mại dâm. Em có đeo bao cao su. Nhưng khi e xuất tinh và rút bao ra thì k thấy tinh trùng trong bao. Lúc đó gái mại dâm bảo em là bị rách và tinh trùng vào trong âm đạo.
Em đang rất hoang mang. bởi vì sau hôm đó e có bị ngứa ở hai bên háng và bọng đái.
nhờ bác sĩ tư vấn giùm xem e có bị nhiễm hiv hoặc bệnh sùi mào gà hay là lậu không ạ?

Nếu rách bao thì dương vật lòi ra, bcs cuộn về gốc dương vật. Rách không biết lúc nào vẫn quan hệ tới khi xong trận rút bao ra mới biết là có nguy cơ.
Trường hợp của bạn không nhìn thấy tinh dịch trong bao vậy bạn có nhìn thấy bao rách không hay bao vẫn nguyên vẹn, vì có rất nhiều trường hợp xuất tinh ngược.

hh_88
21-06-2016, 09:56
Lúc đó e k thấy tinh trùng ở bao. Và cũng k thấy rách to. Lúc ý GMD bảo em là xuất vào trong. E xem bao mãi mà k thấy. Và đầu chim cũng k có. E hơi hoang mang tí

Nguyen Ha
21-06-2016, 10:06
Lúc đó e k thấy tinh trùng ở bao. Và cũng k thấy rách to. Lúc ý GMD bảo em là xuất vào trong. E xem bao mãi mà k thấy. Và đầu chim cũng k có. E hơi hoang mang tí

Bạn nói rõ hơn về tình trạng bcs của bạn xem nào.

Charles
21-06-2016, 10:13

Bạn xem kỹ vậy thì bạn cũng phải nắm kỹ tình trạng BCS lúc đó, vì vậy bạn nhớ chính xác lại thì BQT mới tư vấn cho bạn chính xác được.

Tuanmecsedec
21-06-2016, 10:36

Khi nào bạn bị rách bao cao su mà đưa đầu dương vật ra khỏi bao cao su mà vẫn quan hệ thì mới lo.Đằng này chính bạn không thấy rách to thì yên tâm không có nguy cơ.

Nếu đánh giá hành vi nguy cơ,khi bao cao su rách lổ nhỏ thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hh_88
21-06-2016, 10:51
chính xác thì lúc ý đầu dương vật của e không thò ra ngoài.lúc e rút bao cao su ra thì bao cao su dính chặt vào chim của em. rút ra thì không thấy tí tinh trùng nào còn xót lại cả. Và dầu dương vật của e cũng không có. Sau đó mấy hôm e thấy dưới bọng đái của mình và hai bên háng bị ngứa và rát đỏ?

Tuanmecsedec
21-06-2016, 10:57
chính xác thì lúc ý đầu dương vật của e không thò ra ngoài.lúc e rút bao cao su ra thì bao cao su dính chặt vào chim của em. rút ra thì không thấy tí tinh trùng nào còn xót lại cả. Và dầu dương vật của e cũng không có. Sau đó mấy hôm e thấy dưới bọng đái của mình và hai bên háng bị ngứa và rát đỏ?
Bạn yên tâm,không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hh_88
21-06-2016, 11:07
Cám ơn a đã nhiệt tình tư vấn cho em.