PDA

View Full Version : kim đâm

Hiv11
21-06-2016, 13:06
mọi người cho em hỏi kim tiêm đam vào . Thì vết thương có bị nhiễm trùng rồi mưng mủ trắng lên như mụn nóng không ạ ?

Sống Như Những Đóa Hoa
21-06-2016, 13:21
mọi người cho em hỏi kim tiêm đam vào . Thì vết thương có bị nhiễm trùng rồi mưng mủ trắng lên như mụn nóng không ạ ?
Không có trường hợp nào nhiễm trùng rồi mưng mủ như bạn kể.

Giaitoaloau
21-06-2016, 13:31

Khi nào bạn tiêm phòng lao thì vết kim đâm sẽ mưng mủ..!Còn lại thì ko mưng mủ đâu bạn..!

Charles
21-06-2016, 14:23

Khi bạn bị kim tiêm cũ rỉ sét đâm vào thì vết thương mới bị nhiễm trùng mưng mủ.

Nguyen Ha
21-06-2016, 14:27

Nếu là kin rỉ sét đâm vào chân thì dễ bị nhiễm trùng mưng mủ.

Tuanmecsedec
21-06-2016, 15:46

Nếu bị nhiễm trùng thì vẫn có thể bị mưng mủ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Hiv11
22-06-2016, 15:27
vậy bqt cho em hỏi. Bị đam thì sau bao lâu mới mưng mủ ạ. Hay vừa bị đâm xong thì chưa đến 1 ngày đã mưng mủ rồi ạ ?

Tuanmecsedec
22-06-2016, 15:31
vậy bqt cho em hỏi. Bị đam thì sau bao lâu mới mưng mủ ạ. Hay vừa bị đâm xong thì chưa đến 1 ngày đã mưng mủ rồi ạ ?

Bạn hỏi cái này đố ai mà biết.Nó còn tùy thuộc vào bị đâm như thế nào và vật đâm là gì và còn do cơ thể bạn nữa.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
22-06-2016, 15:34

Bạn hỏi mông lung lắm, nếu bạn nghi ngờ bị kim đâm cứ mua kim mới về thử bạn sẽ có câu trả lời ngay.

Hiv11
22-06-2016, 18:47
tại nhà em đang có việc thù oán giữa 2 bên . Hôm đấy em bất cẩn đi cùng xe ô tô đối phương về . Em sợ trên xe em bị hất thuốc mê bất tỉnh , tranh thủ lúc đó bên đối phương dùng kim tiêm đâm vào cổ em ạ. Lúc dậy thì bị đau cổ và có 1 nốt to bị mưng mủ . H em rất lo lắng

Tuanmecsedec
22-06-2016, 20:24
tại nhà em đang có việc thù oán giữa 2 bên . Hôm đấy em bất cẩn đi cùng xe ô tô đối phương về . Em sợ trên xe em bị hất thuốc mê bất tỉnh , tranh thủ lúc đó bên đối phương dùng kim tiêm đâm vào cổ em ạ. Lúc dậy thì bị đau cổ và có 1 nốt to bị mưng mủ . H em rất lo lắng

Bạn có cái đầu giàu sức tưởng tượng quá,thành ra bị hoang tưởng là phải.

Nguyen Ha
23-06-2016, 12:07

Bạn suy diễn hoang tưởng như phim ảo tưởng Mỹ vậy.

Hiv11
26-06-2016, 12:46
nhưng bên nhà em là có thù oán thật ạ. Họ vẩy thuốc mê vào em khiến em ngủ say rôig họ dùng bơm kim tiêm có máu đâm vào em nên mới bị nhiễm trùng vậy ạ

Giaitoaloau
26-06-2016, 12:51
nhưng bên nhà em là có thù oán thật ạ. Họ vẩy thuốc mê vào em khiến em ngủ say rôig họ dùng bơm kim tiêm có máu đâm vào em nên mới bị nhiễm trùng vậy ạ

Bạn quá hoang tưởng rồi..!Đừng bao giờ tưởng tượng ra điều gì oan cho người khác bằng cái suy nghĩ hoang tưởng của mình..!

Hiv11
26-06-2016, 12:58
em cảm ơn ạ

Không Ngừng Bước
26-06-2016, 12:58

Bạn có trị tưởng tượng phung phí thât. Bạn biết mủ từ quá trình nào mới tạo ra đc k mà chỉ ngủ 1 lát dậy đã cú mủ rôi.
Tất cả là do bạn lo lắng quá mà suy diễn ra thôi.

Hiv11
26-06-2016, 13:05
kính thưa bqt , sự việc là hôm qua em có đi chơi với gia đình bằng ô tô đi rất nhiều nơi rất vui. Nhưng khi về thì em phát hiện trên ngón tay mình có lỗ đỏ như bị kim đâm . Tại đến tận hôm nay nó đã sưng đỏ lên và chạm vào thì rất đau . Em xin phép gửi ảnh mong bqt xem giúp em

Hiv11
26-06-2016, 13:06
em xin phép gửi ảnh

Hiv11
26-06-2016, 13:08
tại máy em chụp ko đc nét ở ngoài nó còn đỏ hơn nhiều đấy ạ

Giaitoaloau
26-06-2016, 13:10
kính thưa bqt , sự việc là hôm qua em có đi chơi với gia đình bằng ô tô đi rất nhiều nơi rất vui. Nhưng khi về thì em phát hiện trên ngón tay mình có lỗ đỏ như bị kim đâm . Tại đến tận hôm nay nó đã sưng đỏ lên và chạm vào thì rất đau . Em xin phép gửi ảnh mong bqt xem giúp em

Kim nào đâm mà sưng kinh vậy..!Bạn còn tưởng tượng ra các trường hợp nào bị vật nhọn đâm kể luôn một thể đi đỡ mất thời gian trả lời..!

Giaitoaloau
26-06-2016, 13:17
em xin phép gửi ảnh

Bạn lên mua kim về đâm thử vào tay rồi cảm nhận sẽ biết..!Vết thương của bạn ko phải do kim..!

Hiv11
26-06-2016, 13:19
thật ko vậy anh. h em bị sưng h vào là đau anh ạ

Giaitoaloau
26-06-2016, 13:26
thật ko vậy anh. h em bị sưng h vào là đau anh ạ

Ko sao đâu đừng nghĩ về kim tiêm nữa..!Nghĩ cái gì tích cực hơn đi..!Quay quanh mấy cái kim suốt ngày thành thằng lẩn thẩn mất..!Bây h nghiện ở HN nó đi đập đá hết rồi lấy đâu ra nhiều kim tiêm vậy.

Charles
26-06-2016, 13:43

em xin phép gửi ảnh

Bạn thích suy diễn hù mình đứng tim thôi. Chuyện bạn đi chơi bằng ô tô nhiều nơi chả có gì liên quan đến kim tiêm cả.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 16:01

em xin phép gửi ảnh

Bạn đang có nguy cơ chứng bệnh lo sợ hoang tưởng.Bệnh này còn nguy hiểm hơn HIV nhiều lần.

Hiv11
26-06-2016, 16:34
nhưng mà em có xuống nhiều nơi đi chơi nữa anh ạ em có ngồi xuống nhiều nơi và ngồi và ghế đá em sợ có ai gài kim tiêm vào. Mà xe nhà em hay để ở ngoài mà nhà em đang có thù oán em sợ họ vào xe em rồi gài kim tiêm vào ghế ạ

Charles
26-06-2016, 16:37
nhưng mà em có xuống nhiều nơi đi chơi nữa anh ạ em có ngồi xuống nhiều nơi và ngồi và ghế đá em sợ có ai gài kim tiêm vào. Mà xe nhà em hay đểbowr ngoài mà nhà em đang có thù oán em sợ họ vào xe em rồi gài kim tiêm vào ghế ạ

Bạn chỉ bị bệnh hoang tưởng thôi, họ với bạn quen biết gì mà thù với oán. Nếu bạn không làm điều gì xấu thì cũng đừng đổ tiếng xấu cho đời.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 16:47

em xin phép gửi ảnh

nhưng mà em có xuống nhiều nơi đi chơi nữa anh ạ em có ngồi xuống nhiều nơi và ngồi và ghế đá em sợ có ai gài kim tiêm vào. Mà xe nhà em hay để ở ngoài mà nhà em đang có thù oán em sợ họ vào xe em rồi gài kim tiêm vào ghế ạ

Bạn coi đi khám bệnh thần kinh luôn đi.

Lục Giang
26-06-2016, 18:20
Mua kim tiêm về đâm thử. Bạn nhé

Hiv11
26-06-2016, 19:27
nhà em đúng 100% là đang có thù oán với nhau thật anh ah . mong các anh xem cho em xem có phải là đúng vết kim tiêm không ạ ?

Lục Giang
26-06-2016, 19:45
Đề nghị Bqt khoá topic này lại để tv này bình tĩnh đọc lại nyuwngx j đã đc tv và tìm hỉu thêm kiến thức trên d d,
Đề nghị chủ topic bình tĩnh và nên đi khám lại thần kinh, tôi thấy bạn đang hoang tưởng và có dấu hiệu thần kinh ko bt

Charles
26-06-2016, 20:39
nhà em đúng 100% là đang có thù oán với nhau thật anh ah . mong các anh xem cho em xem có phải là đúng vết kim tiêm không ạ ?

Muốn biết vết kim đâm như nào bạn mua kim về thử sẽ có câu trả lời.

Hiv11
26-06-2016, 22:52
nghĩa là như thế nào ạ ? em có 2 trường hợp ngay cả khi em bị thuốc mê làm ngủ say và ngay khi em ra ngoài đường sờ lung tung mà bị kim tiêm đâm vào sẽ biết ngay luôn đúng ko ạ ? sẽ nhảy lên đúng ko ạ. ? Nhưng nhỡ nó găm sẵn vào đấy rồi thì sao ạ ? em bị đâm vào đồng thời máu hiv vào cơ thể luôn ạ

Không Ngừng Bước
26-06-2016, 23:00
nghĩa là như thế nào ạ ? em có 2 trường hợp ngay cả khi em bị thuốc mê làm ngủ say và ngay khi em ra ngoài đường sờ lung tung mà bị kim tiêm đâm vào sẽ biết ngay luôn đúng ko ạ ? sẽ nhảy lên đúng ko ạ. ? Nhưng nhỡ nó găm sẵn vào đấy rồi thì sao ạ ? em bị đâm vào đồng thời máu hiv vào cơ thể luôn ạ
tất cả chỉ là do bạn tự suy diễn ra thôi, BẠN MUỐN BIẾT THÌ MUA KIM VỀ THỬ ! chứ cứ hỏi kiểu giả sử thế này giả sử thế kia mà trả lời lại k tin thì rên rỉ tới bao giờ mới nghỉ !

Hiv11
26-06-2016, 23:01
bqt giúp em với h tay em chỗ bị đâm đau quá, cứ chạm vào là đau ạ. Cả sáng nay em cứ nặn nó ra ko hiểu sao nữa h đau quá. sưng lên rồi ạ

Không Ngừng Bước
26-06-2016, 23:02
bqt giúp em với h tay em chỗ bị đâm đau quá, cứ chạm vào là đau ạ. Cả sáng nay em cứ nặn nó ra ko hiểu sao nữa h đau quá. sưng lên rồi ạ
sờ mó vào nhiều làm nó nhiễm trùng k khô đc miệng vết thương lại thì còn thối thịt ra ấy chứ đau đã là gì.

Hiv11
26-06-2016, 23:04
vậy khi nào em mới phải lo l. Hay là lúc em bị hẳn cái kim đâm sâu hết cỡ ko thấy đầu kim đâu mới phải lo đúng ko ạ

Không Ngừng Bước
26-06-2016, 23:06
vậy khi nào em mới phải lo ạ
khi bạn nhìn thấy cái kim tiêm và ống bơm cắm ngập kim vào tay bạn và bạn phải gỡ nó ra thì mới lo. còn vết sước này kia k có liên quan gì tới kim tiêm cả.

Tuanmecsedec
27-06-2016, 07:28

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.