PDA

View Full Version : Mát xa đèn mờ dùng miệng kích dục

yugioh0206
21-06-2016, 20:25
Em nay mới 17 tuổi và dại dột đi massage thì chị gái dùng miệng kích dục cho em , chỉ mới được 5 6 ngày thôi nhưng em rất hoang mang . Em kiểm tra kĩ thì không có dấu hiệu bị trầy xước hết , cho em hỏi ở diendan có ai bị nhiễm HIV qua trường hợp này chưa ạ

Nguyen Ha
21-06-2016, 20:30
Em nay mới 17 tuổi và dại dột đi massage thì chị gái dùng miệng kích dục cho em , chỉ mới được 5 6 ngày thôi nhưng em rất hoang mang . Em kiểm tra kĩ thì không có dấu hiệu bị trầy xước hết , cho em hỏi ở diendan có ai bị nhiễm HIV qua trường hợp này chưa ạ

Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Charles
21-06-2016, 20:31

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm virus HIV bị bất hoạt, nhưng với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, gan B, Sùi mào gà.... có thể lây theo đường này.

yugioh0206
21-06-2016, 20:32
Vậy có cần phải làm xét nghiệm không ạ

Charles
21-06-2016, 20:33

Về HIV thì bạn không cần XN, nhưng bạn cần XN các bệnh tình dục khác.

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới rõ, bạn XN sau nguy cơ 4 đến 12 tuần.

Nguyen Ha
21-06-2016, 20:33

Với HIV thì ko cần xét nghiệm. Nhưng phải xét nghiệm giang mai và viêm gan b.

yugioh0206
21-06-2016, 20:34
Em đã chích ngừa viêm gan B cách đây 1 năm thì có cần xn k ạ

Nguyen Ha
21-06-2016, 20:35
Em đã chích ngừa viêm gan B cách đây 1 năm thì có cần xn k ạ

Vậy thì yên tâm.

yugioh0206
21-06-2016, 20:38
Triệu chứng ho ra đờm thì k phải của HIV đúng k a chị

Charles
21-06-2016, 20:39
Triệu chứng ho ra đờm thì k phải của HIV đúng k a chị

Không phải bạn.

yugioh0206
21-06-2016, 20:41
Nhưng khi massage xong thì 5 tiếng sau em mới đi tắm thì có nguy cơ không ạ

yugioh0206
21-06-2016, 20:45
Mong anh chị tư vấn , cuộc đời em còn dài lắm ạ :(

Charles
21-06-2016, 20:45

Không có nguy cơ như vậy bạn.

yugioh0206
21-06-2016, 20:51
Những hạt ngọc dưới bao quy đầu cũng k ảnh hưởng đúng k ạ

Charles
21-06-2016, 20:57
Những hạt ngọc dưới bao quy đầu cũng k ảnh hưởng đúng k ạ

Không ảnh hưởng gì hết bạn.

Nguyen Ha
21-06-2016, 21:01

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

yugioh0206
21-06-2016, 21:03
Có vết xước ở DV nếu quá nhỏ mắt thường k nhìn thấy thì có nguy cơ không ạ , sợ miệng chị kia bị ra máu ạ

Nguyen Ha
21-06-2016, 21:04
Có vết xước nếu quá nhỏ mắt thường k nhìn thấy thì có nguy cơ không ạ , sợ miệng chị kia bị ra máu ạ

Không có nguy cơ bạn ạ.

Charles
21-06-2016, 21:05
Có vết xước ở DV nếu quá nhỏ mắt thường k nhìn thấy thì có nguy cơ không ạ , sợ miệng chị kia bị ra máu ạ

Bạn yên tâm trưởng hợp bạn không có nguy cơ với HIV đâu.

yugioh0206
21-06-2016, 21:09
Em có lấy tay móc AD nhưng không sâu vô trong thì có nguy cơ không ạ

Nguyen Ha
21-06-2016, 21:15

Không có nguy cơ bạn ạ.

yugioh0206
21-06-2016, 21:22
Vậy là em không cần phải xét nghiệm phải không ạ ^^ em sẽ sửa đổi và sống lành mạnh hơn , cảm ơn mấy anh chị

Nguyen Ha
21-06-2016, 21:25
Vậy là em không cần phải xét nghiệm phải không ạ ^^ em sẽ sửa đổi và sống lành mạnh hơn , cảm ơn mấy anh chị
Bạn yên tâm không cần xét nghiệm.

yugioh0206
21-06-2016, 21:26
Tất cả những gì em kể là nguy cơ là hầu như không có đúng không ạ

Charles
21-06-2016, 21:28

BQT đã khẳng định rất rõ là bạn không có nguy cơ với HIV, chứ không phải hầy như như bạn nói.

Nguyen Ha
21-06-2016, 21:30

100% không có nguy cơ.

yugioh0206
21-06-2016, 21:31
Tại em thấy có tin tức là nói có nguy cơ làm em hoang mang ạ

Nguyen Ha
21-06-2016, 21:33

Tin gì? Tin ở đâu? Còn ở đây nếu không tin thì đừng post bài hỏi.

Charles
21-06-2016, 21:33

Bạn nghe ở đâu thì đến đó hỏi tiếp.

yugioh0206
21-06-2016, 21:35
Dạ em đã hiểu rõ rồi ạ , em sẽ thực hiện lối sống lành mạnh . Cảm ơn các anh chị đã tiếp động lực cho em

Tuanmecsedec
22-06-2016, 07:27

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tuanmecsedec
22-06-2016, 07:28

Không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

yugioh0206
22-06-2016, 22:59
Cho em hỏi ngoài lề tí ạ , khi ngủ thì mình k thể quan hệ đúng k ạ

Không Ngừng Bước
22-06-2016, 23:03
bạn có bị bệnh mộng du k ? nếu k bị thì k có chuyện đó đâu.

yugioh0206
22-06-2016, 23:07
Sau khi ra thì em sợ em ngủ quên nên em phải cân nhắc ạ

Giaitoaloau
22-06-2016, 23:09

Vớ vẩn..!DV cần phải bơm máu kích thích thì mới cương đc chứ..Chừ phi bạn bị hấp diêm khi tỉnh dậy có nguy cơ bị trĩ..kakaka

Không Ngừng Bước
22-06-2016, 23:12
nếu bạn là nữ thì ngủ vẫn có thể quan hệ đc :khi875437:

yugioh0206
22-06-2016, 23:13
Em là nam nên k có đúng k a

Giaitoaloau
22-06-2016, 23:14
Em là nam nên k có đúng k a

Ko sao đâu hỏi nhiều quá..!

yugioh0206
22-06-2016, 23:15
Có lẽ do lần đầu nên em bị ám ảnh cưỡng chế r :( đi ở đó chỉ vỏn vẹn 40' mà sợ người ta làm gì minh k

Charles
23-06-2016, 06:49

Có lẽ do lần đầu nên em bị ám ảnh cưỡng chế r :( đi ở đó chỉ vỏn vẹn 40' mà sợ người ta làm gì minh k

Trừ khi người bạn bằng cao su, hay đứt dây thần kinh cảm giác, hoặc bị tiêm thuốc mê mới không biết có bị quan hệ hay không.

Tuanmecsedec
23-06-2016, 07:14

Trừ khi bạn là cái xác không hồn thì mới không biết gì.Cho dù bạn có ngủ mê cỡ nào,nếu ai quan hệ tình dục với bạn thì biết liền bạn.

Bạn thử nghĩ đi nếu bạn ngủ mê không biết gì thì làm sao súng lên nòng được,khi ấy cây súng bạn như cọng bún lấy gì quan hệ.

Nguyen Ha
23-06-2016, 12:26

Câu này chuẩn nha.

yugioh0206
27-06-2016, 15:39
Mở mang kiến thức , những vật dụng dính máu nhưng đã khô thì có thể lây nhiễm không ạ

Giaitoaloau
27-06-2016, 15:44
Mở mang kiến thức , những vật dụng dính máu nhưng đã khô thì có thể lây nhiễm không ạ

Ko thể lây nhiễm đc bạn nhé..!

Charles
27-06-2016, 16:16

100% không có nguy cơ với HIV như vậy.

Tuanmecsedec
27-06-2016, 17:02

Không sao bạn.Khi máu hay dịch đã khô thì hoàn toàn không lây nhiễm cho người khác :

Chủ đề: HIV sống trong máu khô bao lâu (http://diendanhiv.vn/threads/12798-HIV-song-trong-mau-kho-bao-lau)
Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

yugioh0206
15-07-2016, 08:46
Hôm nayy em đi xét nghiệm ở hòa hảo và đang chờ mẫu xét nghiệm , nếu kết quả là âm tính thì có chính xác 100% k ạ

yugioh0206
15-07-2016, 08:49
Tính đến hôm nay là 29 ngày rồi ạ

Tuanmecsedec
15-07-2016, 09:01
Hôm nayy em đi xét nghiệm ở hòa hảo và đang chờ mẫu xét nghiệm , nếu kết quả là âm tính thì có chính xác 100% k ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà chính xác hay không chính xác.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

yugioh0206
15-07-2016, 09:31
Bác sĩ nói nguy cơ rất thấp và bệnh viện chưa có trường hợp nào nên em đã về luônn , cảm ơn a tuấn ạ

thắp sáng niềm tin
15-07-2016, 09:49
Bạn coi cái.này tự hiểuiết...!!!
Thực ra Smile không đinh post dạng bài này lên diễn đàn vì nghĩ rằng nó là vấn đề quá cũ. Nhưng khi nhìn qua những gì đang xảy ra. http://www.diendanhiv.vn của chúng ta hiện nay.Admin và Anh Tuanmes, Smile và và những mem cũ đã và đang mắc kẹt trong việc trả lời lặp đi lặp lại các câu hỏi có dạng QND (Question Never Die) đó là những câu hỏi liên quan đến OS.Qua bài viết này Smile sẽ tổng hợp tất cả những gì mà Smile biết về vấn đề OS dựa trên các kiến thức tham khảo từ các trang web về HIV uy tín trên thế giới : medhelp.org, aidsmeds.com, thebody.com,healingwell.com….và các bài trên diễn đàn của anh Hic Hic, Anh Tuanmes, anh Huy SkiDrow , anh Saimotly những cả những bài Smile đã POST nữa

Nào LET GO
1. OS (hay tình dục bằng miệng) có phải là một hành vi phổ biến không?
Hiển nhiên đó là một hành vi rất phổ biến, nó được thực hiện trong rất nhiều thế hệ bao gồm cả cộng đồng những người bình thường và những người đồng giới. Và ở Việt Nam cũng vậy.
2. Những bênh lây qua đường tình dục (STD) nào có thể lan truyền qua OS?· Loại bệnh STD hay truyền qua hành vi tình dục bằng miệng nhất (OS) là herpes.

Có 2 loại virus herpes chính (HSV): HSV type 1 và HSV type 2. HSV type 1 thường gây ra các vết loét quanh miệng, trong khi HSV type 2 thường gây ra các vết loét mụn ở bộ phận sinh dục.· Bệnh lậu đã được chứng minh có thể lây nhiễm cổ họng của một số người đã thực hiện hành vi OS cho người đã bị nhiễm Kiểu nhiễm trùng này có thể được truyền từ cổ họng đến bộ phận sinh dục của bất kỳ đối tác tình dục nào khác trong tương lai.· Bệnh giang mai cũng có thể truyền qua OS nếu miệng của người thực hiện tiếp xúc với các vết hở hoặc phát ban ở da do nhiễm trùng· Viêm Gan A cũng có trong phân và có thể truyền khi thực hiện hậu môn-miệng· Viêm Gan B có trong dịch sinh dục và máu và có thể được truyền qua OS.· Viêm Gan C nói chung chỉ có trong máu và sẽ được truyền nếu có máu trong khi OS Các bệnh trên là những bênh có thể lây qua hành vi OS.

Nhưng hầu như các câu hỏi về chủ đề OS vẫn sẽ chỉ tập trung vào 1 câu hỏi quan trọng nhất đó là liệu HIV có truyền qua hành vi OS hay không? Đây chính là dạng câu hỏi QND mà không chỉ riêng gì ở Việt Nam mà ngay cả tại các forum khác trên thế giới.Vậy NGUY CƠ THỰC SỰ CỦA VIỆC LÂY LAN HIV qua hành Vi OS là như thế nào? Smile sẽ cố gắng lý giải một cách tốt nhất có thể bên dưới.

3. NGUY CƠ THỰC SỰ CỦA VIỆC LÂY NHIỄM HIV qua hành vi OS?Về vấn đề này hiện nay trên thế giới theo Smile biết chỉ có 2 ý kiến chính. Đó là 1 ý kiến khẳng định là hoàn toàn không có nguy cơ. Một ý kiến khác là có nguy cơ nhưng rất thấp, thấp hơn rất nhiều so với Anal Sex và Vaginal Sex.Việc đo chính xác nguy cơ của việc lây nhiễm HIV thông qua hành vi OS là rất khó. Thêm vào đó phần lớn các hoạt động tình dục đều sẽ có các hành vi Anal Sex và Vaginal Sex sau khi đã tiến hành OS. Như vậy sẽ càng khó hơn khi xác định liệu HIV lây nhiễm qua OS hay chỉ lây nhiễm qua các hành vi tình dục khác.

Thêm vào đó, một vài nhân tố khác như vết thương lở loét trong miệng, chảy máu nướu răng, vết loét ở bộ phận sinh dục hay sự hiện diện của các bệnh STD khác sẽ tăng nguy cơ lây nhiễm.Khi các nhà khoa học mô tả nguy cơ của hành vi OS, khái niệm “nguy cơ trên lý thuyết” hay “theoretical risk”thường được sử dụng. Hiểu một cách đơn giản, “theoretical risk” có nghĩa là sự lây nhiễm các bệnh tật từ người này sang người khác có thể xảy ra, mặc dù chưa có một trường hợp nào được ghi nhận trong thực tế hay“documented cases”. Với HIV cũng vậy, khi ta nói rằng sự lây nhiễm HIV là "có thể xảy ra trên lý thuyết" không có nghĩa là nó chắc chắn sẽ xảy ra. Khái niệm “nguy cơ đã được ghi nhận”, hay “documented risk” là một khái niệm được sử dụng để mô tả những gì đã thực sụ xảy ra, đã được điều tra, và được ghi lại trong các tài liệu khoa học.Đã có rất nhiều các nghiên cứu đã được thực hiện trên khắp thế giới cố gắng ghi nhân “documented case” và xác định nguy cơ chính xác của hành vi OS. Smile sẽ điểm qua một số nghiên cứu sau:Một chương trình nghiên cứu được thực hiện tại San Francisco vào năm 1998 đã nghiên cứu trên 198 người (tất cả đều là những người đồng tính nam và những người có các hoạt động tình dục rất mạnh mẽ).

Chủ đề của cuộc nghiên cứu này là : Những người tham gia nghiên cứu chỉ có duy nhất một hành vi là OS trong 1 năm. Kết quả cho thấy có 20% những người tham gia (39 người) báo cáo rằng họ đã thực hiện hành vi OS với bạn tình họ biết chắc có HIV+. 35 trong 39 người không dùng BCS và 16 người đã nuốt tinh dịch. Không ai trong số họ bị nhiễm HIV trong suốt khoảng thời gian nghiên cứu (1 năm). Nhưng do số lượng những người tham gia nghiên cứu nhỏ lên các nhà nghiên cứu cũng không thể khẳng định OS hoàn toàn là NO RISK.Vào năm 2000, một nghiên cứu khác lại được tiến hành ở San Francisco, cuộc nghiên cứu được tiến hành trên những người đồng tính nam những người những hay bị lây nhiễm HIV và KQ nghiên cứu cho thấy 7.8% những người bị nhiễm HIV là do hành vi OS.

Tuy nhiên Kết quả nghiên cứu này đã bị đặt nhiều dấu hỏi vì nó dựa vào những thông tin cung cấp từ những người tham gia. Và độ tin cây của những thông tin này thường rất thấp bởi vì họ có thể nói dối, không chịu chấp nhận những nguy cơ thực sự của mình hoặc cũng có thể đơn giản là họ không nhớ. (Theo Smile tìm hiểu lại thì có tài liệu họ khẳng định là đã có vài chú trong số này thú nhận là đã có Unprotected Anal Sex sau khi OS)Trong tháng sáu năm 2002, một nghiên cứu tiến hành giữa 135 người HIV- tại Tây Ban Nha, những người có các mối quan hệ tình dục với một người đã nhiễm HIV, báo cáo cho thấy đã có hơn 19.000 trường hợp Unprotected OS diễn ra nhưng không dẫn tới bất kỳ trường hợp lây nhiễm HIV nào.

Nghiên cứu này cũng xem xét các yếu tố có thể ảnh hưởng đến khả năng truyền HIV qua OS. Họ theo nồng độ virus và đặt ra các câu hỏi như bạn có để xuất tinh trong miệng không và tình trạng răng miệng của bạn có tốt không? Trong số nam giới HIV+, 34 % xuất tinh vào miệng bạn tình của họ. Nồng độ virus cũng được xem xét trong 60 người trong nghiên cứu này, 10 % trong số đó có nồng độ virus hơn 10.000. Gần 16% những người nhiễm HIV có chỉ số CD4 dưới 200. Nghiên cứu, được thực hiện trong khoảng thời gian 10 năm giữa 1990 và 2000, đã thêm vào số lượng ngày càng tăng của các nghiên cứu trong đó đề xuất các mức độ khác nhau của nguy cơ lây nhiễm HIV từ hành vi OS khi so sánh với giao hợp qua đường hậu môn (anal sex ) hoặc âm đạo (Vaginal sex).

Một nghiên cứu nữa: Theo kết quả của một cuộc khảo sát các bệnh nhân ở Anh, Wales, và Bắc Ireland, hành vi tình dục bằng miệng hay OS có thể chiếm khoảng 3% số lượng các ca nhiễm HIV ở nam giới có quan hệ tình dục đồng tính.Các bạn có thể xem thêm thông tin ở link bên

dưới:http://www.thebody.com/content/art32275.htmlhttp://www.thewellprojec..._Whats_the_Real_Risk.jsp

Mặc dù hành vi OS là một hành vi có nguy cơ thấp nhưng đã có người báo cáo là bị nhiễm HIV theo cách này. Một số các nghiên cứu đã cố gắng xác định nguy cư thực sự của hành vì OS nhưng thật khó để nhận được các thông tin chính xác từ những người tham gia. Và OS không phải là hành vi tình dục duy nhất của phần lớn mọi người, điều này cũng dẫn đến khó khẳng định OS là hành vi duy nhất làm lây lan HIV. Do những điều trên, các nghiên cứu khác nhau đã chỉ ra các mức độ nguy cơ khác nhau của hành vi OS nằm trong khoảng 1% tới 8%Như vậy thông điệp của các nghiên cứu này là OS là một nguy cơ nhỏ nhưng là 1 nguy cơ thực sự

Hoặc xem thêm về một bài viết chi tiết đánh giá về các nguy cơ của OS ở đây http://www.aidsmap.com/e...DC-94EE-AD038F69E1B6.aspNhư vậy có thể thấy có những nghiên cứu chỉ ra không có nguy cơ từ OS nhưng cũng có nghiên cứu chỉ ra rằng có nguy cơ. Nhưng nhìn chung Smile nhận thấy các nhà khoa học đều đồng ý là OS chỉ có XS cực nhỏ gần xấp xỉ bằng 0.

yugioh0206
15-07-2016, 09:58
Nhưng smile ơii , ở diendanhiv này đã có trường hợp nào bị chưa ạ , em xin cảm ơn smile đã tư vấn

thắp sáng niềm tin
15-07-2016, 11:46
A Tuấn là tư vấn 10 năm rồi chưa thấy trường hợp nào os mà bị H ,a Tuấn nói vậy bạn tin k,k tin thì k hỏi nửa

Tuanmecsedec
15-07-2016, 14:40
Nhưng smile ơii , ở diendanhiv này đã có trường hợp nào bị chưa ạ , em xin cảm ơn smile đã tư vấn

Nếu có ai dính chưởng thì làm sao ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
16-07-2016, 07:43

Bạn không có nguy cơ, kết quả chắc chắn là âm tính. Mốc thời gian này bạn yên tâm xả stress được rồi.

yugioh0206
18-07-2016, 05:21
Em nghe bác sĩ tham vẫn cũng nói vậy nên em không xét nghiệm luôn vì bác sĩ tư vấn vậy rồi

Tuanmecsedec
18-07-2016, 07:20
Em nghe bác sĩ tham vẫn cũng nói vậy nên em không xét nghiệm luôn vì bác sĩ tư vấn vậy rồi

Bạn yên tâm khi ban quản trị diễn đàn đã tư vấn.

yugioh0206
23-07-2016, 12:04
Cường độ thủ dâm nhiều cũng k làm ảnh hưởng đúng không ạ

yugioh0206
23-07-2016, 15:36
Trả lời giúp em đc k ạ

Tuanmecsedec
23-07-2016, 15:37
Cường độ thủ dâm nhiều cũng k làm ảnh hưởng đúng không ạ

Thủ dâm có mắc mớ gì đâu mà ảnh hưởng.

yugioh0206
24-07-2016, 17:42
Ý em là trước khi đi massage em có thủ dâm khá nhiều thì nó cũng k gây nguy cơ đúng k ạ

Charles
24-07-2016, 20:29
Ý em là trước khi đi massage em có thủ dâm khá nhiều thì nó cũng k gây nguy cơ đúng k ạ

Bạn thủ dâm trước khi đi mát xa thì liên quan gì mà gây nguy cơ bạn.

Nguyen Ha
24-07-2016, 20:38

Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
24-07-2016, 22:29

Uhm ! Không sao bạn.

yugioh0206
26-07-2016, 16:48
Hẹp bao quy đầu thì có sao không a Tuấn

Charles
26-07-2016, 16:57
Hẹp bao quy đầu thì có sao không a Tuấn

Không sao bạn.

yugioh0206
26-07-2016, 17:17
Vì emm không đi xét nghiệm nên hiv cứ lẩn quẩn trong đầu em , đến hôm nay em sẽ chốt lại và k suy nghĩ tới nữa ^^ em xin cảm ơn mấy ac đã tư vấn ạ

yugioh0206
30-07-2016, 21:50
Nayy em bị nhức cơ tay thì có sao không ạ

Charles
30-07-2016, 21:51

Bình thường không có gì đáng lo đâu.

Không Ngừng Bước
30-07-2016, 21:56
bạn lo nghĩ nhiều quá hệ thần kinh mệt mỏi rất dễ dẫn tới hiện tượng đau nhức và mỏi cơ bắp.

yugioh0206
30-07-2016, 22:31
Cho em hỏi là 9 năm diendan hoạt động thì có những trường hợp nào bị hiv qua oral sex hay những người bịa chuyện oral sex bị hiv chưa ạ

Charles
30-07-2016, 22:39
Cho em hỏi là 9 năm diendan hoạt động thì có những trường hợp nào bị hiv qua oral sex hay những người bịa chuyện oral sex bị hiv chưa ạ

Không có trường hợp nào cả.

yugioh0206
30-07-2016, 22:41
Làm sao để giải quyết chứng hoang tưởng ạ , em có thấy mấy bài trên diendan nhưng tìm hoài k thấy

Charles
30-07-2016, 22:45
Làm sao để giải quyết chứng hoang tưởng ạ , em có thấy mấy bài trên diendan nhưng tìm hoài k thấy

Bạn vào "Phòng giải tỏa tâm lý" tìm đọc.

Không Ngừng Bước
30-07-2016, 22:46

Bệnh tâm lý thì chữa = tâm lý. Bạn cần tới gặp bs tấm lý nếu thấy có dấu hiệu bất ổn.

yugioh0206
14-08-2016, 21:14
sau 2 tháng em không thấy bị nổi săng giang mai thì có cần xét nghiệm ạ

Tuanmecsedec
14-08-2016, 21:16

Giang mai chỉ có xét nghiệm mới biết bạn.

Charles
14-08-2016, 21:17

Giang mai phải xn mới biết bạn.

yugioh0206
14-08-2016, 21:25
Em thấy giang mai có dấu hiệu rõ ràng nhưng 2 tháng nay em k thấy bất cứ dấu hiệu liên quan thì sao ạ

Tuanmecsedec
14-08-2016, 21:27
Giang mai chỉ có xét nghiệm mới biết bạn.

Giang mai phải xn mới biết bạn.

Em thấy giang mai có dấu hiệu rõ ràng nhưng 2 tháng nay em k thấy bất cứ dấu hiệu liên quan thì sao ạ

Bạn hình như Spam bài thì phải,không thấy ban quản trị đã tư vấn rồi sao ?.

yugioh0206
14-08-2016, 21:28
Dạ tại em có đọc nhiều bài báo thì thấy giang mai có dấu hiệu rõ ràng , em còn là hs nên em có nhiều thắc mắc , có gì mong admin bỏ qua

Tuanmecsedec
14-08-2016, 21:31
Dạ tại em có đọc nhiều bài báo thì thấy giang mai có dấu hiệu rõ ràng , em còn là hs nên em có nhiều thắc mắc , có gì mong admin bỏ qua

Tuanmecsedec khẳng định không có dựa vào biểu hiện nào để khẳng định có bị giang mai hay không,bắt buộc có muốn biết bị giang mai hay không là phải đi xét nghiệm.

yugioh0206
14-08-2016, 21:33
vậy cho em hỏi là xét nghiệm giang mai có lâu không ạ , và ở gò vấp HCM thì chỗ nào sẽ xét nghiệm

Tuanmecsedec
14-08-2016, 21:37
vậy cho em hỏi là xét nghiệm giang mai có lâu không ạ , và ở gò vấp HCM thì chỗ nào sẽ xét nghiệm

Bạn có thể đến Pastuer, Da Liễu hoặc Hòa Hảo.Da Liễu hay Hòa Hảo chỉ 1>2 giờ có kết quả.

yugioh0206
14-08-2016, 21:47
em đến những phòng khám tư nhân thì có chính xác k ạ vì đã 2 tháng rồi

Tuanmecsedec
14-08-2016, 21:50
em đến những phòng khám tư nhân thì có chính xác k ạ vì đã 2 tháng rồi

Tại sao không đến những nơi mà Tuanmecsedec hướng dẫn mà phải đi xét nghiệm những phòng khám tư nhân?.

yugioh0206
15-08-2016, 06:06
vâng em xin cảm ơn a tuấn mẹc

yugioh0206
15-08-2016, 13:12
chữa giang mai có chữa hết k , a tuấn tl giúp em ạ

Tuanmecsedec
15-08-2016, 20:37
chữa giang mai có chữa hết k , a tuấn tl giúp em ạ
Giang mai phát hiện sớm chữa khỏi bạn.

yugioh0206
24-08-2016, 16:22
Âm tính với giang mai = 2pp , cảm ơn A tuấn đã tư vấn nhiệt tình cho thằng em. Ngày nào đó em sẽ quay lại với tư cách là một ng tham vấn ^^

yugioh0206
29-08-2016, 12:05
A tuấn cho em hỏi , cô ấy có dùng gel bôi trơn thì có sao k à

songchungvoi_HIV
29-08-2016, 12:06
Khi nào cô ta dùng 1 chén tinh trùng của khách vừa kích dục xong và dùng chính nó bơm vào lỗ sáo bạn mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
29-08-2016, 13:57

Gel bôi trơn công dụng làm bôi trơn tránh bị đau rát hay trầy xướt khi quan hệ thôi bạn,vấn đề này không có sao đâu bạn.Thường gái mại dâm hành nghề ít khi ra dịch âm đạo,nên thường dùng loại dầu này để quan hệ với khách.

yugioh0206
29-08-2016, 17:15
Nhưng cô ta bôi vô để tiếp tục oral sex cho em thì bth đúng k a

Charles
29-08-2016, 17:17

Không có gì phải xoắn đâu bạn.

Tuanmecsedec
29-08-2016, 19:11

Phình Phường không gì phải xoắn.

yugioh0206
05-09-2016, 16:41
Em đã xét nghiệm giang mai thì âm tính , còn viêm gan B thì giấy vào năm 2015 có ghi là anti HBS : positive . Em đã yên tâm với kết quả này chua ạ

Charles
05-09-2016, 17:29
Em đã xét nghiệm giang mai thì âm tính , còn viêm gan B thì giấy vào năm 2015 có ghi là anti HBS : positive . Em đã yên tâm với kết quả này chua ạ

Giang mai thì bạn yên tâm không nhiễm rồi, còn Gan B bạn đi kiểm tra lại xem còn đủ lượng kháng thể bảo vệ không.

yugioh0206
05-09-2016, 20:39
dạ a truong xuân , sau khi kiểm tra em có tiêm 1 mũi nhắc lại viêm gan b thì đã an toàn chưa ạ

Charles
05-09-2016, 20:42
dạ a truong xuân , sau khi kiểm tra em có tiêm 1 mũi nhắc lại viêm gan b thì đã an toàn chưa ạ

Nếu vậy thì bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
05-09-2016, 21:24

Như vậy an toàn rồi bạn.

yugioh0206
09-09-2016, 20:13
rEm vừa đi xét nghiệm viêm gan B và HIV sau 83 ngày bằng pp determine thì kết quả âm tính thì đã an toàn chưa ạ . Em muốn góp mỗi tháng 500k vào dd mình được không ạ , em muốn giúp đỡ và học hỏi thêm kiến thức được không ạ

Tuanmecsedec
09-09-2016, 20:17
Em vừa đi xét nghiệm viêm gan B và HIV sau 83 ngày thì kết quả âm tính thì đã an toàn chưa ạ . Em muốn góp mỗi tháng 500k vào dd mình được không ạ , em muốn giúp đỡ và học hỏi thêm kiến thức được không ạ

Như vậy là ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Bạn yên tâm 100% kết quả này.

Trước tiên Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn, mọi ủng hộ quỹ các bạn có thể gởi vào tài khoản này ;

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/44609-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

yugioh0206
09-09-2016, 20:19
Mai em sẽ đi chuyển khoản , em cảm ơn ban diễn đàn đã tạo mọi điều kiện đã tư vấn cho em

Tuanmecsedec
09-09-2016, 20:21
Mai em sẽ đi chuyển khoản , em cảm ơn ban diễn đàn đã tạo mọi điều kiện đã tư vấn cho em

Ngày mai thứ 7 hình như ngân hàng Vietcombank không làm việc,không biết thứ 7 có làm buổi sáng không.

yugioh0206
09-09-2016, 20:26
Vậy thứ 2 em sẽ chuyển khoản mọi tháng để giúp đỡ dd , cảm ơn a Tuấn ạ

yugioh0206
09-09-2016, 20:37
Em đã nghiên cứu về HIV 3 tháng liền trước khi đi xét nghiệm , em có thể giúp đỡ các thành viên khác không ạ

Tuanmecsedec
09-09-2016, 20:50
Em đã nghiên cứu về HIV 3 tháng liền trước khi đi xét nghiệm , em có thể giúp đỡ các thành viên khác không ạ

Được bạn,bạn đã ổn định tinh thần và tìm hiểu kiến thức,vì vậy bạn có thể chia sẻ,tư vấn cho thành viên khác.

Ngân Giang
09-09-2016, 21:18
BQT và các thành viên khác rất cảm ơn bạn đả ủng hộ .

yugioh0206
11-09-2016, 19:56
Chốt nguy cơ là sau 12 tuần tức 84 ngày , thì ngày thứ 83 giá trị vẫn như nhau phải không ạ

Nguyen Ha
11-09-2016, 20:14
Chốt nguy cơ là sau 12 tuần tức 84 ngày , thì ngày thứ 83 giá trị vẫn như nhau phải không ạ

83 ngày hay 84 ngày hay 82 ngày đều có giá trị như nhau.

Tuanmecsedec
11-09-2016, 20:35
Thời gian xét nghiệm chênh lệch vài ngày giá trị xét nghiệm như nhau.