PDA

View Full Version : Lo sợ khi gái Massage Oral sex

lamnguyen
23-06-2016, 07:49
Chào mọi người và anh Tuấn, hnay em có đi massage tại Boss PaLace.
Cô gái đó có ngậm dương vật của em khoảng 30,40 s xong dùm tay để cho em xuất ra
cho em hỏi với thời gian như vậy em có nguy cơ bị các bệnh STD k ạ, cảm ơn anh và mọi người nhiều

Charles
23-06-2016, 07:51
Cô gái đó có ngậm dương vật của em khoảng 30,40 s xong dùm tay để cho em xuất ra
cho em hỏi với thời gian như vậy em có nguy cơ bị các bệnh STD k ạ, cảm ơn anh và mọi người nhiều

Thời gian kích dục bằng miệng khoảng 30-40s thì không sao đâu bạn.

lamnguyen
23-06-2016, 07:54
Dạ cảm ơn Truong Xuan rất nhiều ạ, cũng may là em dễ out, vậy chắc em không cần phải xét nghiệm phải ko ạ, cô gái đó k ngậm hết phần dương vật mà chỉ từ đầu khấc dvat trở lên thoi ạ

Tuanmecsedec
23-06-2016, 07:55
Nếu thời gian chỉ 30>40 giây thì yên tâm không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
23-06-2016, 07:55
Dạ cảm ơn Truong Xuan rất nhiều ạ, cũng may là em dễ out, vậy chắc em không cần phải xét nghiệm phải ko ạ, cô gái đó k ngậm hết phần dương vật mà chỉ từ đầu khấc dvat trở lên thoi ạ

Bạn yên tâm không cần XN đâu.

Tuanmecsedec
23-06-2016, 07:57

Bạn yên tâm,không có gì phải xoắn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

lamnguyen
23-06-2016, 08:00
em cảm ơn anh Tuấn Mec và Truong Xuan nhiều nha, chúc 2 người có buổi sáng tràn đầy năng lượng và tinh thần thoải mái ạ, cảm ơn rất nhiều 2 anh chị , hihi

Nguyen Ha
23-06-2016, 11:58

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.