PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm có sử dụng BCS ngày từ đầu......

quyrauxanh
23-06-2016, 19:28
Như chủ đề, em có quan hệ với gái mại dâm, và có sử dụng BCS ngay từ đầu, tuy nhiên sau khi xuất tinh xong em vẫn nhấp thêm 8, 9 cái gì đó. Lúc này dương vật đã xẹp đi nhiều làm cho bao bị lỏng. Lúc kéo ra thì bao cao su vẫn trên dương vật, tuy nhiên rất là lỏng luôn ạ. Và em thấy trên dương vật có rất nhiều dịch màu trắng nhưng không xác định được là của em hay ng kia. Vậy trong trường hợp này có yếu tố nguy cơ không ạ?
em cảm ơn rất nhiều.

quyrauxanh
23-06-2016, 19:31
à, BCS không rách ạ, vẫn còn 1 ít tinh dịch ở đầu bao

Giaitoaloau
23-06-2016, 20:04

Ko sao đâu bạn..!Bạn quan hệ tình dục có sử dụng BCS là tình dục an toàn..!Do khi qua hệ song DV nhỏ lại tinh dịch trào ngược về gốc dương vật,đó là tinh dịch của bạn.Bạn an toàn ko có nguy cơ..!

quyrauxanh
23-06-2016, 20:17
Lỡ lúc nhấp lúc dương vật nhỏ lại đó bị dính dịch âm đạo thì sao bác? em lo quá, hic

Giaitoaloau
23-06-2016, 20:22
Lỡ lúc nhấp lúc dương vật nhỏ lại đó bị dính dịch âm đạo thì sao bác? em lo quá, hic

Nhỡ thì bạn cũng an toàn ko sao hết..!

Charles
23-06-2016, 20:22
Như chủ đề, em có quan hệ với gái mại dâm, và có sử dụng BCS ngay từ đầu, tuy nhiên sau khi xuất tinh xong em vẫn nhấp thêm 8, 9 cái gì đó. Lúc này dương vật đã xẹp đi nhiều làm cho bao bị lỏng. Lúc kéo ra thì bao cao su vẫn trên dương vật, tuy nhiên rất là lỏng luôn ạ. Và em thấy trên dương vật có rất nhiều dịch màu trắng nhưng không xác định được là của em hay ng kia. Vậy trong trường hợp này có yếu tố nguy cơ không ạ?
em cảm ơn rất nhiều.

Do xuất xong bạn cố nhấp thêm vài cái nên DV xìu lại làm lỏng bao, nhưng bao vẫn không tuột không rách thì bạn hoàn toàn yên tâm.

Tuanmecsedec
24-06-2016, 07:36
em cảm ơn rất nhiều.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
24-06-2016, 07:42
em cảm ơn rất nhiều.
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

quyrauxanh
24-06-2016, 08:18
Em sợ lúc lỏng bao dương vật tiếp xúc với dịch AD, vì lúc đó bao lỏng lắm ạ, hic

Tuanmecsedec
24-06-2016, 08:22
Em sợ lúc lỏng bao dương vật tiếp xúc với dịch AD, vì lúc đó bao lỏng lắm ạ, hic

Cho dù có lỏng thì cũng không sao.miễn sao không bị tuột bao cao su.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
24-06-2016, 08:30

Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bcs là bạn an toàn.

giotoiphailamsao
24-06-2016, 09:02
Bạn không bị HIV khi quan hệ có dùng BCS từ đầu đến cuối

quyrauxanh
17-07-2016, 21:17
Gần đây e bị herpes ở miệng, k biết có sao k mọi người? Em lo quá

Charles
17-07-2016, 21:42

Herpes ở miệng thì chữa herpes ở miệng, không có liên quan gì đến HIV bạn nhé.

Lục Giang
17-07-2016, 21:46
̣ hổng liên quan gì đến họ hàng nhà em H hết bạn, đi khoa da liễu thăm khám và nhận thuốc về uống và thoa sẽ hết à