PDA

View Full Version : viêm họng trong quá uống thuốc

Haysongchotot
24-06-2016, 06:48
Em đang uống Recovir-em nhưng bị viêm họng. Anh chị cho em hỏi bây giờ uống thuốc gì để hết viêm họng mà không ảnh hưởng đến tác dụng của thuốc Recovir-em ạ

Tuanmecsedec
24-06-2016, 07:45
Em đang uống Recovir-em nhưng bị viêm họng. Anh chị cho em hỏi bây giờ uống thuốc gì để hết viêm họng mà không ảnh hưởng đến tác dụng của thuốc Recovir-em ạ

Bạn có thể uống thuốc viêm họng.Nhưng cách với thuốc phơi nhiễm từ 1 giờ trở lên.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Haysongchotot
03-07-2016, 20:06
anh Tuấn và mọi người cho em hỏi
Em đang uống Recovir-em hàng ngày lúc 7h30 sáng. Do tuần tới công việc có chút thay đổi nên em muốn giờ uống thuốc sớm hơn 15p-30p. Tức là từ ngày mai em uống sớm lên so với hôm nay, tức là uống lúc 7h hoặc 7h15 , và sau đó giữ nguyên chu kỳ mới, khôngthay đổi nữa, tuân thủ uống lúc 7h hoặc 7h15 vào các ngày sau ngày mai.
Uống như vậy có được không ạ? Không vấn đề gì chứ ạ ?

Charles
03-07-2016, 20:34
Em đang uống Recovir-em hàng ngày lúc 7h30 sáng. Do tuần tới công việc có chút thay đổi nên em muốn giờ uống thuốc sớm hơn 15p-30p. Tức là từ ngày mai em uống sớm lên so với hôm nay, tức là uống lúc 7h hoặc 7h15 , và sau đó giữ nguyên chu kỳ mới, khôngthay đổi nữa, tuân thủ uống lúc 7h hoặc 7h15 vào các ngày sau ngày mai.

Bạn thay đổi giờ như vậy không sao, nhớ khi đã thay đổi thì tuân thủ theo giờ mới đến hết.

Tuanmecsedec
03-07-2016, 21:42

Bạn thay đổi giờ uống như vậy được.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.