PDA

View Full Version : Bị đứt tay và sở vào dịch âm đạo. Anh tuấn và các anh tư vấn cho em

Gago123
25-06-2016, 10:54
Tay bị bi lưỡi dao cạo râu vô tính cắt vào, vết cắt nông nhỏ,ở đầu ngon tay nên co rỉ ra 1 chút máu và ngay sau đó đã không chảy máu nữa ( em bị đứt tay lúc 11 h trưa ) . Và đến tối 11h đêm em có di masxage và quan hệ với gmd.

Quan hệ có dùng bao đầy đủ nhưng trong khi quan hệ em lấy tay cầm vào gốc dương vật ( và ở đó có dịch, tay em cảm nhận được là ướt) và tay đó chính là tay lúc trưa đã bị đứt tay và chỗ đứt sẽ tiếp xúc với dịch đó

các a cho em hỏi th của em có nguy cơ không a?? Và tại sao ak?????

cám ơn các anh

Gago123
25-06-2016, 10:59
Cộng thêm việc ngón tay cái em bị xước măng rô sờ vào thì có hơi đau đau nhưng nó không chảy máu
và tay bị xước cũng là tay sờ vào dịch ở gốc dương vật lúc quan hệ

tôi ơi đừng tuyệt vọng
25-06-2016, 11:06
Bạn không có nguy cơ vì vết thương đã đóng niêm mạc.bạn quan hệ có bao là an toàn nếu cái bao đó không có sự cố gì.tay sờ vào dịch âm đạo dính ngoài bao cũng không sao nha bạn vì h không lây nhiễm như vậy. Vết thương chỉ gọi là hở khi vừa mới đứt ,đang chảy máu mà tiếp xúc ngay với dịch thì khi đó sẽ có nguy cơ

Lục Giang
25-06-2016, 11:08
Hoàn toàn ko có nguy cơ,vi rut h ko lây nhiễm qua vết xước, vết mụn và vết thương nhỏ, ko chảy máu, vết thương nhỏ ở tay bạn từ sáng đến chiều thì đã khô và tạo màng bảo vệ rồi nên yên tâm

Không Ngừng Bước
25-06-2016, 13:18
Tay bị bi lưỡi dao cạo râu vô tính cắt vào, vết cắt nông nhỏ,ở đầu ngon tay nên co rỉ ra 1 chút máu và ngay sau đó đã không chảy máu nữa ( em bị đứt tay lúc 11 h trưa ) . Và đến tối 11h đêm em có di masxage và quan hệ với gmd.

Quan hệ có dùng bao đầy đủ nhưng trong khi quan hệ em lấy tay cầm vào gốc dương vật ( và ở đó có dịch, tay em cảm nhận được là ướt) và tay đó chính là tay lúc trưa đã bị đứt tay và chỗ đứt sẽ tiếp xúc với dịch đó

cám ơn các anh
TH bạn là k có nguy cơ. vết thương của bạn do dao lam rất mỏng cắt phải và nó lại nhỏ nên chỉ cần khoảng 1 tiếng sau là vết thương của bạn đã liền miệng rồi. k còn cửa cho vr xâm nhập nữa. bạn có tới 12 tiếng thì dù bạn có ngâm ngón tay của bạn trong âm đạo của GMD thì cũng k sao.

Charles
25-06-2016, 16:09

cám ơn các anh

Cộng thêm việc ngón tay cái em bị xước măng rô sờ vào thì có hơi đau đau nhưng nó không chảy máu
và tay bị xước cũng là tay sờ vào dịch ở gốc dương vật lúc quan hệ

Những gì bạn kể không có nguy cơ. Vết thương không có chảy máu thì đó không phải vết thương hở, khi nào tay bạn có vết thương đang chảy máu mà cho vào bên trong AD kích thích mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 07:31

cám ơn các anh

Thời gian bạn bị đứt tay 11h00 trưa đến 23h00 thì khi ấy niêm mạc đã đóng cửa rồi.Vấn đề ở đây bạn chỉ dùng tay đó cầm dương vật thì không sao,ngay cả nếu vết thương có như thế nào.

Nói tóm lại những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.