PDA

View Full Version : anh chị ơi giúp em với quan hệ có dùng bao cao su

muabuontrongtoi
25-06-2016, 18:58
Thưa anh chị hôm nay em có đi cave.sếp cứ bảo đi em đã bảo không di.sếp giận em lại đi
Em vào em chỉ ôm nó vuốt ngực một tí.xong nó cứ tỉ tê.vì em uống rượu.lúc nó động vào dươg vật.em chảy nhiều nước lắm.xong nó lấy khăn lau dương vật cho em.rồi em bảo nó
A mệt lắm.a k muốn.nhưng rồi em lại đẻ nó ngậm dương vật.nhưng em đã bảo nó đeo hai bao cao su cho em
Ngậm vài giây thì đưa dv vào âm đạo.dc vài cái em xuất tinh.nhưng nó vẫn dập cho em chắc tầm 45 giáy tới 1p thì nó tháo bcs cho em.em mệt quá em hổi nó bcs có rách ko.thì nó bảo k sao.
Mà hậu môn em nóg quá lên trc khi quan hệ em có đi vệ sinh.và dùg giấy vẹ sinh bị chảy máu
Xong xuôi em có ra vệ sinh dươg vật qua loa bằg sữa tắm sau 1tieesg e về nhà rửa lại bằg xà phòng.hậu môn em rát quá
Anh chị ơi em có phải uống pep k.nếu có giờ mua ở đâu.hả anh chị.em sợ quá.có sợ dịch nc chay vào hậu môn không anh chị . Em căm thù thằg sếp . Có sao anh chi cứ nói đẻ em biết anh chị ơi.em lo quá

muabuontrongtoi
25-06-2016, 20:44
Anh chị ơi em bị đúng không ạ.giờ em đi mua pep ở đâu ạ

Nguyen Ha
25-06-2016, 20:48
Thưa anh chị hôm nay em có đi cave.sếp cứ bảo đi em đã bảo không di.sếp giận em lại đi
Em vào em chỉ ôm nó vuốt ngực một tí.xong nó cứ tỉ tê.vì em uống rượu.lúc nó động vào dươg vật.em chảy nhiều nước lắm.xong nó lấy khăn lau dương vật cho em.rồi em bảo nó
A mệt lắm.a k muốn.nhưng rồi em lại đẻ nó ngậm dương vật.nhưng em đã bảo nó đeo hai bao cao su cho em
Ngậm vài giây thì đưa dv vào âm đạo.dc vài cái em xuất tinh.nhưng nó vẫn dập cho em chắc tầm 45 giáy tới 1p thì nó tháo bcs cho em.em mệt quá em hổi nó bcs có rách ko.thì nó bảo k sao.
Mà hậu môn em nóg quá lên trc khi quan hệ em có đi vệ sinh.và dùg giấy vẹ sinh bị chảy máu
Xong xuôi em có ra vệ sinh dươg vật qua loa bằg sữa tắm sau 1tieesg e về nhà rửa lại bằg xà phòng.hậu môn em rát quá
Anh chị ơi em có phải uống pep k.nếu có giờ mua ở đâu.hả anh chị.em sợ quá.có sợ dịch nc chay vào hậu môn không anh chị . Em căm thù thằg sếp . Có sao anh chi cứ nói đẻ em biết anh chị ơi.em lo quá
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV nên không cần dùng PEP.

muabuontrongtoi
25-06-2016, 20:53
Anh ơi. Có sao không anh.anh đừng sợ mà nói thật em làm liều.anh cứ nói thật đẻ em biết vãn còn đủ thời gian em cứu em mà
Chắc nó chọc thủng bao em hả anh.tại hỏi nó nó bảo không sao.rồi nước chảy vào hậu môn thì sao.tại nó nằm trên em mà.
A cứ nói em biết.em đag bình tĩnh anh đừg lo

Nguyen Ha
25-06-2016, 20:56
Anh ơi. Có sao không anh.anh đừng sợ mà nói thật em làm liều.anh cứ nói thật đẻ em biết vãn còn đủ thời gian em cứu em mà
Chắc nó chọc thủng bao em hả anh.tại hỏi nó nó bảo không sao.rồi nước chảy vào hậu môn thì sao.tại nó nằm trên em mà.

Bạn yên tâm không cần dùng PEP đâu.

muabuontrongtoi
25-06-2016, 21:15
Sao em đau đầu quá người nóng lưỡi tê.em phải làm sao hay em bị rồi

Nguyen Ha
25-06-2016, 21:18
Sao em đau đầu quá người nóng lưỡi tê.em phải làm sao hay em bị rồi

Stress nặng cũng làm đau đầu.

muabuontrongtoi
25-06-2016, 21:26
Em k bị sao chứ. Em quan hệ với vợ chưa cưới có sao k.hay em hoãn ngày cưới lại mua pep về điều chị hả chị
Em k muốn lây cho người đó.hay em hoãn cưới lại

Giaitoaloau
25-06-2016, 21:37
Em k bị sao chứ. Em quan hệ với vợ chưa cưới có sao k.hay em hoãn ngày cưới lại mua pep về điều chị hả chị
Em k muốn lây cho người đó.hay em hoãn cưới lại

Bạn bình tĩnh nào..!Tất cả các nguy cơ của bạn đều ko dẫn tới việc lây nhiễm HIV.
-Thứ nhất khi quan hệ bạn có dùng BCS là tình dục an toàn.
-Thứ 2 bạn sợ dịch âm đạo chảy bào hậu môn của bạn đang bị trĩ chảy máu thì bạn cũng yên tâm luôn.
+Dịch ra ngoài cơ thể HIV bất hoạt ko còn khả năng lây bệnh.

muabuontrongtoi
25-06-2016, 21:48
Có sợ nó chọc thủng bao.hay bị rách k.em chán quá
Sắp vợ con rồi còn dính phốt đkm thằng sếp
Giờ e sợ lây cho vợ em quá

muabuontrongtoi
25-06-2016, 21:50
Em có thêm bệnh xã hội không anh chị giờ dv em ngứa quá em lo

Giaitoaloau
25-06-2016, 21:57

Chỉ sợ bao bục mà bạn vẫn quan hệ tiếp thời gian 1 phút trở lên mới lo.Còn thủng nhỏ thì bạn cũng an toàn..!

Nguyen Ha
25-06-2016, 21:58
Bạn yên tâm cưới vợ đi, bạn không có nguy cơ đâu.

muabuontrongtoi
25-06-2016, 22:01
Hi vọng em không sao em muốn đập nó.
Nó bảo không đi thì tùy mày.
Em thấy nhục anh chị ạ
Em mà bị em đập nó

Nguyen Ha
25-06-2016, 22:02
Em thấy nhục anh chị ạ
Em mà bị em đập nó

Bạn yên tâm không sao

Giaitoaloau
25-06-2016, 22:04
Em thấy nhục anh chị ạ
Em mà bị em đập nó

Kể cả người ta bị H thì bạn cũng an toàn..!Đừng đánh nhau ko tốt đâu..!

muabuontrongtoi
25-06-2016, 22:05
Nhưng mà lúc xuất rồi em vẫn để trong âm đạo.xong nhấp vài cái nưa mới rút ra anh chị à.hay cứ mua pep uông hả anh chị

Giaitoaloau
25-06-2016, 22:06
Nhưng mà lúc xuất rồi em vẫn để trong âm đạo.xong nhấp vài cái nưa mới rút ra anh chị à.hay cứ mua pep uông hả anh chị

Ko cần dùng pep..!BCS nguyên vẹn là bạn an toàn..!

muabuontrongtoi
25-06-2016, 22:09
Em k biết bcs còn hay không em hỏi nó nó bảo không sao.hay rách nó cũg k nói.tại em mệt quá cứ nhắm mắt thôi tại cứ mệt là em ra nhanh lắm

muabuontrongtoi
25-06-2016, 22:11
Ngoài vợ em em không đi lung tung bao giờ.nên em cũg không máu.em chỉ thích ôm vợ thôi.em thương vợ em lắm
Chỉ vì nó mà mang tật bệnh có lỗi với vợ

Nguyen Ha
25-06-2016, 22:20

Bạn yên tâm đi, không có nguy cơ, không cần dùng PEP.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 07:48

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

muabuontrongtoi
26-06-2016, 07:49
Em không sao thật chứ hả anh chị ơi
Em sẽ ổn chứ hả mọi người sao em mệt quá

Charles
26-06-2016, 07:58

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 08:15
Em không sao thật chứ hả anh chị ơi
Em sẽ ổn chứ hả mọi người sao em mệt quá

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

muabuontrongtoi
26-06-2016, 08:51
Giờ em qh với vợ không bcs cũng không sao hả anh chị

Charles
26-06-2016, 08:55

Bạn không có nguy cơ nên yên tâm đi.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 08:57

Có sao chứ ....Mà sao tăng thêm dân số. :khi875437:

muabuontrongtoi
26-06-2016, 19:19
Em không sao thật chứ.có sợ gmd nó chọc thủng bao không anh chị.
Em vẫn ổn chứ.giờ ng em nóng khó chịu hát hơi.mệt lắm anh chị ạ

Lục Giang
26-06-2016, 19:24
Gmd nó đâu rảnh mà hại bạn, chỉ giỏi suy diễn, nếu gmd chọc thủng bcs thì họ mới là người có nguy cơ vì dịch ad ko thể đi ngược vào bcs qua lỗ thủng liti nhưng tinh dịch thì có thể tràn ra nên nguy cơ thuộc về họ

muabuontrongtoi
26-06-2016, 19:36
Thế hả anh vâg e cám ơn anh.thế giờ em qh với vợ em cũng không bcs có sao không anh chị
Tại em muốn làm bố lắm

Charles
26-06-2016, 20:40

Họ chọc thủng cũng chẳng thể hại được bạn, mà hại chính họ (nếu bạn có HIV) hoặc mang thai ngoài ý muốn.

Không Ngừng Bước
26-06-2016, 22:53
bạn yên tâm, với tình huống của bạn 100.000.000.000% bạn k có nguy cơ, đừng suy nghĩ nhiều quá rồi sinh ra lắm bệnh đó.
thả lỏng cơ thể và đưa cuộc sống trở lại bình thường như trước.

Tuanmecsedec
27-06-2016, 06:56

Họ hành nghề đôi khi cũng biết phòng bệnh cho mình,đâu có ngu dại gì mà chọc thủng bao cao su để rước họa vào thân.Nếu khách hàng là người có mang những mầm bệnh và HIV.

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

muabuontrongtoi
27-06-2016, 22:49
Anh chị oi cho em hỏi em cứ thấy đau nhức đầu dv anh chị ạ
Liệu có sao k

Không Ngừng Bước
27-06-2016, 22:52
Liệu có sao k
có sao k thì bạn đi khám bác sỹ xem bị gì chứ chúng tôi ở đây chỉ biết là những biểu hiện đó của bạn k liên quan gì tới các bệnh lây qua đường tình dục trong đó có HIV.

Tuanmecsedec
28-06-2016, 08:49
Liệu có sao k

Bạn uống nước nhiều vào.

muabuontrongtoi
28-06-2016, 15:31
Ngườii em nóng xong ngứa đau đầu mệt mỏi.người cứ như bốc hỏa hâm hấp sốt anh chị ạ

Charles
28-06-2016, 15:49
Ngườii em nóng xong ngứa đau đầu mệt mỏi.người cứ như bốc hỏa hâm hấp sốt anh chị ạ

Do bạn quá lo lắng thôi. Hãy yên tâm với những gì đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
28-06-2016, 16:15

Đây là hiện tượng của Stress gây ra hoặc thời tiết hiện tại TPHCM rất có nhiều người đang bị bệnh cảm cúm,viêm họng.

muabuontrongtoi
28-06-2016, 16:24
Dạ em tin anh chị còn 1tieng nưa hết 72h rồi.
Khoảng bao lâu em đi xét nghiệm đc hả anh chị

Tuanmecsedec
28-06-2016, 16:25
Dạ em tin anh chị còn 1tieng nưa hết 72h rồi.
Khoảng bao lâu em đi xét nghiệm đc hả anh chị

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

muabuontrongtoi
28-06-2016, 18:51
Vâng anh chị mong thần may mắn mỉm cười với em

Charles
28-06-2016, 18:55

Bạn không phải mong, vì Ban quản trị không có tư vấn bừa cho bạn đâu.

Tuanmecsedec
28-06-2016, 20:58

Tuanmecsedec đảm bảo bạn có xét nghiệm kết quả sẽ âm tính.

muabuontrongtoi
02-07-2016, 22:07
Anh chi ơi.3 4 hôm nay người em mệt quá.làm gì mồ hôi cũng đổ như tắm
Tay chân k có lực làm một tí là em thở k nổi
Người như đi mượn anh chị ạ

Charles
03-07-2016, 06:09

Do bạn lo lắng quá thôi, hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
03-07-2016, 07:25

Có thể do bạn lo lắng nên Stress gây ra hoặc hiện tại thời tiết tại TPHCM nhiều người đang bị bệnh lắm bạn.Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

muabuontrongtoi
03-07-2016, 16:35
Có thể do bạn lo lắng nên Stress gây ra hoặc hiện tại thời tiết tại TPHCM nhiều người đang bị bệnh lắm bạn.Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Em ko biết nữa người ngợm nóng
Xong nổi mẩn ngứa lắm anh chị ạ
Dù uống boganic bột sắn

Tuanmecsedec
03-07-2016, 16:43
Em ko biết nữa người ngợm nóng
Xong nổi mẩn ngứa lắm anh chị ạ
Dù uống boganic bột sắn

Do bạn quá lo lắng nên gây ra thôi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

muabuontrongtoi
03-07-2016, 20:04
Vang hi vọng thế.tai tay em nổi mẩn ngứa lắm
Nó kiểu như phát ban
Có các nốt chìm dưới da

muabuontrongtoi
03-07-2016, 20:06
Em vào diễn đàn bằng điện thoại k thì em sẽ chụp ảnh cho anh chị xem

mabachi
03-07-2016, 20:14
Thứ nhất HiV k có triệu chứng thứ 2 qh có bcs thì nó lây = đường nào mà còn 2 cái nửa chứ

Tuanmecsedec
03-07-2016, 21:14
Vang hi vọng thế.tai tay em nổi mẩn ngứa lắm
Nó kiểu như phát ban
Có các nốt chìm dưới da

Em vào diễn đàn bằng điện thoại k thì em sẽ chụp ảnh cho anh chị xem

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

muabuontrongtoi
04-07-2016, 18:11
Vâng anh mà em ở hải phòng anh chị ạ.mong là do thời tiết.chứ người em cứ mẩn đỏ
Trưa nay nằm điều hòa mà ngủ dậy mồ hôi vã như tắm
Làm một tí thở k ra hơi tay chân k có lực
Dau đầu

mabachi
04-07-2016, 18:14
Bạn os và qh sử dụng tới 2 bcs thì hiv và bệnh td nó lây làm sao được mà lo,k có gì đâu

muabuontrongtoi
04-07-2016, 18:17
Thế ạ.mình ko biết sao nữa người ngợm cứ thế bạn ạ.thôi cứ kệ
Thi thoảng người cứ bốc hỏa kiểu sốt ấy.nóng hầm hập

mabachi
04-07-2016, 18:21
HIV nó đâu có triệu chứng nếu nhiễm 5—6 năm sau mới có lúc đó qua ếch rồi ,mà bạn sài tới 2 bcs mà ,k lây được đâu

thainguyen1993
04-07-2016, 18:24

Bóc hỏa là do lo lắng stress gây ra thôi bạn à.

Tuanmecsedec
04-07-2016, 22:47
Vâng anh mà em ở hải phòng anh chị ạ.mong là do thời tiết.chứ người em cứ mẩn đỏ
Trưa nay nằm điều hòa mà ngủ dậy mồ hôi vã như tắm
Làm một tí thở k ra hơi tay chân k có lực
Dau đầu

Có thể do bạn lo lắng quá thì Stress cũng gây ra.

muabuontrongtoi
05-07-2016, 19:16
Có thể do bạn lo lắng quá thì Stress cũng gây ra.

Dạ em cám ơn anh 3 ngay rồi vẫn mẩn ngứa khó chịu quá hix hix muốn khóc quá

muabuontrongtoi
05-07-2016, 19:18
Hôm nay nó lại rủ em đi.em không đi.trù tao đuổi việc cũng được xã giao này kia kệ mày

Charles
05-07-2016, 19:50
Hôm nay nó lại rủ em đi.em không đi.trù tao đuổi việc cũng được xã giao này kia kệ mày

Bạn lưu ý đây không phải nơi để dãi bày tâm sự.

muabuontrongtoi
08-07-2016, 21:08
Anh chi oi 12 ngay rồi em xét nghiệm được khôg ạ

Charles
08-07-2016, 21:15

Bạn không có nguy cơ XN lúc nào cũng sẽ âm tính, nhưng bạn XN sớm liệu có yên tâm với kết quả đó không, hay XN xong lại lăn tăn hơn. Nếu bạn muốn XN giải tỏa tâm lý nên đợi đủ 28 ngày XN Combo Ag/Ab.

Không Ngừng Bước
08-07-2016, 21:52

Bạn k có nguy cơ k cần phải XN gì cả. Nếu muốn nhìn thấy 2 chữ ÂM TÍNH thì bạn xn lúc nào cũng được.

Tuanmecsedec
09-07-2016, 07:25
Trường hợp của bạn xét nghiệm là chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,vì bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.

Còn bạn hỏi về thời gian xét nghiệm sau 12 ngày thì chưa xét nghiệm,với phương pháp HIV Combo (Ag/Ab ) thì phải để sau 28 ngày (4 tuần).

muabuontrongtoi
18-07-2016, 18:39
Anh chị ơi cho em hỏi em cứ đau đầu
Xog buồn nôn người mệt lắm anh chị ạ
Mũi khó thở nữa

Lục Giang
18-07-2016, 18:50
Mũi khó thở nữa
̣̣bạn đã đc tv ko có nguy cơ nhưng sao cứ cố moi móc mấy cái biểu hiện nhỏ nhặt, những bệnh lý thông thường ra để hoang tưởng vậy bị bệnh j thì đi khám bệnh đó đi bạn

Tuanmecsedec
19-07-2016, 08:46
Mũi khó thở nữa
Do bạn lo lắng nên Stress gây ra thôi.

muabuontrongtoi
07-08-2016, 11:30
Anh chị ơi giờ em đi xét nghiệm máu đã được chưa hả anh chị
Kết quả giờ có ổn k ạ

Lục Giang
07-08-2016, 12:21
Kết quả giờ có ổn k ạ

bạn xn lúc nào và ở đâu cũng vậy chỉ 1 kq AT

muabuontrongtoi
07-08-2016, 12:51
bạn xn lúc nào và ở đâu cũng vậy chỉ 1 kq AT
Dạ tại em mệt quá hay mai em cứ đi xét nghiệm máu anh chị nhé
Hơn 1thang roi liệu có chính xác k ạ.

Charles
07-08-2016, 12:54

Vào Hòa Hảo làm cái combo để xả stress.

Không Ngừng Bước
07-08-2016, 14:03
nếu k chút đc nỗi lo thì cứ XN 1 lần cho khỏe. bạn k có nguy cơ nên XN lúc nào cũng đc.

Tuanmecsedec
07-08-2016, 14:47
Kết quả giờ có ổn k ạ

Bạn xét nghiệm để tìm con gì ?. Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn.

muabuontrongtoi
07-08-2016, 17:16
Bạn xét nghiệm để tìm con gì ?. Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn.

Vâng em cám ơn anh

muabuontrongtoi
08-08-2016, 09:59
Anh chị cho em hỏi nốt từ hôm chủ nhật ngủ dậy
Người em cứ mệt xỉu đi
Buồn ngủ
Tay chân k có sức hnay em phải nghỉ làm vì mệt quá
Tai em đọc trên diễn đàn bảo hiv trong 3 tháng mới biết và có triệu chứng
Em khó thở quá
Em đi xét nghiệm máu giờ đc 1 tháng 10 ngày chính xác k

Buonqua
08-08-2016, 10:04
Người em cứ mệt xỉu đi
Buồn ngủ
Em khó thở quá
Muốn xét nghiệm thì đến Trung Tâm Hòa Hảo làm cái combo để xả stress. Trường hợp bạn đã được tham vấn là không có nguy cơ thì an tâm.

Tuanmecsedec
08-08-2016, 10:11
Người em cứ mệt xỉu đi
Buồn ngủ
Em khó thở quá
Bạn lo lắng quá nên Stress gây ra thôi.

muabuontrongtoi
08-08-2016, 15:07
Dạ em k lết nổi em thử đi test nhanh xem sao dù gì cũng 45 ngày rồi
Mong trời phật phù hộ.
Anh chị cổ vũ em nhé.em lết đi xn xem sao.có gì em sẽ kể anh chị nghe

Tuanmecsedec
08-08-2016, 15:11
Mong trời phật phù hộ.

Bạn có nguy cơ gì đâu mà cổ vũ,kết quả chắc chắn âm tính thôi.

Nguyen Ha
08-08-2016, 15:12
Mong trời phật phù hộ.

Tư vấn thì cũng tư vấn rồi, bạn cứ đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý.

muabuontrongtoi
08-08-2016, 15:22
Dạ em đi xn chứ tâm lý em ổn anh chị ạ
Tại ng nó lết k nổi chưa đợt nào mà nó k lết nổi như hnay
E to cao lắm anh chị ạ.em lết đi xn nhé

Nguyen Ha
08-08-2016, 15:25

Bạn là 1 thằng đàn ông mà bạn hèn lắm. Tư vấn rồi nhưng bạn ko tin, bạn vẫn lo lắng. Nói thật nhé, bạn không đi xét nghiệm mà cứ để stress kéo dài như này bạn không chết vì H đâu mà bạn chết vì thần kinh đấy

Tuanmecsedec
08-08-2016, 15:27

Bạn dùng từ lết,y như là bạn đang bị liệt vậy,Stress tác hại vậy sao ?. Bạn coi chừng không chết vì HIV mà chết vì Stress.

muabuontrongtoi
08-08-2016, 19:22
Em có đi xét nghiệm về rồi anh chị ạ.người ta chích hút máu xong tầm 15 20p em có kết quả âm tính anh chị ạ
Như vậy 45 ngày cho dù k mang bcs thì như vậy có chính xác ko anh chị
Em chắc mai đi khám tổng quát thôi xem bị bệnh gì mà em cứ oải quá

Tuanmecsedec
08-08-2016, 20:29
Em có đi xét nghiệm về rồi anh chị ạ.người ta chích hút máu xong tầm 15 20p em có kết quả âm tính anh chị ạ
Như vậy 45 ngày cho dù k mang bcs thì như vậy có chính xác ko anh chị
Em chắc mai đi khám tổng quát thôi xem bị bệnh gì mà em cứ oải quá

Bạn xét nghiệm âm tính là chuyện bình thường,như vậy những gì ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.