PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su tuột bao một chút và kich dục bằng miệng

gilie
25-06-2016, 22:08
Xin chào các anh,

Em là người đồng tính, quan hệ qua đường hậu môn, có dùng bao cao su và em là người nhận. Trong lúc quan hệ, em cho bạn ấy để dương vật vào hậu môn của em khoảng 3-4 phút. Cảm thấy hơi thốn, em nhấc mông ra khỏi dương vật và khiến bcs bị tuột gần hết ra khỏi dương vật.

Và em cũng không để ý là bạn ấy đã xuất tinh ra chưa nữa. Em thấy lo quá ạ. Mong được các anh giúp đỡ.

Nguyen Ha
25-06-2016, 22:21
Xin chào các anh,

Em là người đồng tính, quan hệ qua đường hậu môn, có dùng bao cao su và em là người nhận. Trong lúc quan hệ, em cho bạn ấy để dương vật vào hậu môn của em khoảng 3-4 phút. Cảm thấy hơi thốn, em nhấc mông ra khỏi dương vật và khiến bcs bị tuột gần hết ra khỏi dương vật.

Và em cũng không để ý là bạn ấy đã xuất tinh ra chưa nữa. Em thấy lo quá ạ. Mong được các anh giúp đỡ.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

xinchao4
25-06-2016, 22:22
quan hệ có bao là an toàn. KHI QUAN HỆ XONG BẠN RÚT KHỎI D VẬT , BAO TUỘT. THÌ KHÔNG SAO NHÉ. TINH TRÙNG VẪN TRONG BAO CHỨ NÓ CÓ NẰM TRONG ÁS CỦA BẠN ĐÂU

gilie
25-06-2016, 22:45
hic, em sợ lắm các anh ạ. Nó tuột gần hết, nhưng chừa 1 ít. Giờ e mới để ý thằng đó, trên người nổi đầy vết như sảy, mề đay.

Em cũng không biết người đó xuất tinh chưa. Nếu xuất tinh rồi, liệu tinh dịch có tràn ra ngoài không ạ? Em cảm ơn các anh.

Các anh cho em hỏi, em có nguy cơ nhiễm bệnh tình dục khác có cao không ạ ? vì tụi em hôn sâu khá lâu, và có oral sex nữa ạ.

xinchao4
25-06-2016, 23:32
các bệnh tình dúc khác thì có nhé. LẬU SAU 3-7 NGÀY K CÓ BIỂU HIỆN LÀ AN TOÀN. SÙI MÀO GÀ 10-90 NGÀY KHÔNG CÓ BIỂU HIỆN LÀ AN TOÀN. GIANG MAI VÀ GAN B XÉT NGHIỆM SAU 1-3 THÁNG MỚI BIẾT ĐƯỢC. CÒN NGUY CƠ HIV THÌ KHÔNG CÓ NHÉ. NẾU BAO TUỘT NẰM TRONG AS CỦA BẠN , CHỨ TUỘT CÒN DÍNH LẠI DƯƠNG VẬT THÌ KHÔNG SAO NHÉ.

Không Ngừng Bước
26-06-2016, 00:03
hic, em sợ lắm các anh ạ. Nó tuột gần hết, nhưng chừa 1 ít. Giờ e mới để ý thằng đó, trên người nổi đầy vết như sảy, mề đay.

Em cũng không biết người đó xuất tinh chưa. Nếu xuất tinh rồi, liệu tinh dịch có tràn ra ngoài không ạ? Em cảm ơn các anh.

Các anh cho em hỏi, em có nguy cơ nhiễm bệnh tình dục khác có cao không ạ ? vì tụi em hôn sâu khá lâu, và có oral sex nữa ạ.

Những gì bạn nói k có nguy cơ với hiv. Hôn sâu k có nguy cơ với bệnh nào cả. OS nếu thời gian dài thì có nguy cơ với các bệnh stds khác như viêm gan B,C, gm,lậu,smg...

gilie
26-06-2016, 06:06
Em có hỏi hắn rồi, hắn nói hắn mắc bệnh sởi :(

tôi ơi đừng tuyệt vọng
26-06-2016, 06:17
Nói chung là bạn không sao.bệnh sởi thì không có liên quan gì đến hiv hay các bệnh tình dục khác nhé

Nguyen Ha
26-06-2016, 07:04

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà và viêm gan b.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 07:54
Xin chào các anh,

Những gì bạn kể khi quan hệ bị như vậy không sao,không có nguy cơ trong trường hợp này.

Còn vấn đề kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Oral sex với gay (http://www.diendanhiv.vn/threads/7648-Oral-sex-voi-gay)
Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với (http://diendanhiv.vn/threads/2775-Quan-he-dong-gioi-bang-mieng-so-nhiem-hiv-anh-tuan-va-moi-nguoi-lam-on-giup-em-voi)
Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

gilie
26-06-2016, 08:22
dạ vâng em cảm ơn các anh. Các anh cho em hỏi 1 câu cuối cùng, nếu quan hệ tình dục như vậy thì em có bị lây bệnh sởi không ạ ? vì cơ thể ban ấy nổi nhiều đốm như phát ban, em cũng sợ quá.

Charles
26-06-2016, 08:24
Xin chào các anh,

Khi quan hệ trực tiếp bạn luôn sử dụng BCS là an toàn với HIV.

Charles
26-06-2016, 08:25
dạ vâng em cảm ơn các anh. Các anh cho em hỏi 1 câu cuối cùng, nếu quan hệ tình dục như vậy thì em có bị lây bệnh sởi không ạ ? vì cơ thể ban ấy nổi nhiều đốm như phát ban, em cũng sợ quá.

Bệnh sởi lây qua đường hô hấp bạn.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 08:55

Đường lây bệnh Sởi.

- Lây qua đường hô hấp.
- Lây trực tiếp khi bệnh nhân ho, hắt hơi, nói chuyến…
- Lây gián tiếp ít gặp vì virus sởi dễ bị diệt ở ngoại cảnh.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

gilie
26-06-2016, 09:37
tức là em có nguy cơ bệnh sởi đúng không ạ ? vì tụi em hôn nhau khá lâu và khá nhiều lần. Em còn hôn cơ thể của hắn nữa :(

Charles
26-06-2016, 09:39
tức là em có nguy cơ bệnh sởi đúng không ạ ? vì tụi em hôn nhau khá lâu và khá nhiều lần. Em còn hôn cơ thể của hắn nữa :(

Nếu cô ta bị sởi mà bạn hôn thì có thể lây.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 09:46
Đường lây bệnh Sởi.

- Lây qua đường hô hấp.
- Lây trực tiếp khi bệnh nhân ho, hắt hơi, nói chuyến…
- Lây gián tiếp ít gặp vì virus sởi dễ bị diệt ở ngoại cảnh.

Đường lây nhiễm của bệnh Sởi thì Tuanmecsedec tư vấn cho bạn rồi.Nếu cô ta có bệnh.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
26-06-2016, 09:49
Nếu vậy bạn có nguy cơ bị sởi rồi

gilie
26-06-2016, 09:53
dạ em cảm ơn các anh đã nhiệt tình tư vấn, giúp đỡ.

Chúc các anh sức khỏe dồi dào, tinh thần vui vẻ và gặp được nhiều may mắn trong cuộc sống ạ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
26-06-2016, 10:00
Ừ.ráng sống tốt đi bạn.chúc bạn luôn gặp nhiều may mắn nhé.thân