PDA

View Full Version : Oral sex bằng miệng

cantuvan2016
29-06-2016, 21:25
Thưa các anh chị em có quan he tình dục vói mấy người có ó bằng miệng bây giờ trong miệng em có những hạt trắng càng ngày càng nhiều có chỗ trong miệng kết thành từng chùm nhìn như giôm trẻ con . Anh chị cho em hỏi em bị bệnh lây qua tình dục đó là bệnh gì ạ có chữa khỏi không ạ . Em đang rất lo lắng ạ

Tuanmecsedec
29-06-2016, 21:31
Thưa các anh chị em có quan he tình dục vói mấy người có ó bằng miệng bây giờ trong miệng em có những hạt trắng càng ngày càng nhiều có chỗ trong miệng kết thành từng chùm nhìn như giôm trẻ con . Anh chị cho em hỏi em bị bệnh lây qua tình dục đó là bệnh gì ạ có chữa khỏi không ạ . Em đang rất lo lắng ạ

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
29-06-2016, 21:33

Quan hệ đường miệng không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. Giờ bạn thấy trong miệng bạn có biểu hiện kết thành từng chùm như vậy bạn nên đến BV Da liễu khám ngay.

cantuvan2016
29-06-2016, 21:36
Vâng em hiểu , Lần quan hệ tình dục cuối cùng của em là cách đây 5 tháng anh ạ . Nhưng bây giờ em đang rất khó chịu trong miệng những chùm hay những hạt trắng đó càng ngày càng nhiều ạ

cantuvan2016
29-06-2016, 21:38
Em đến bệnh viện da liếu bảo họ khám như thế nào anh . Em rất ngại không biết sao. Càng ngày càng nhiều anh ạ

Charles
Vâng em hiểu , Lần quan hệ tình dục cuối cùng của em là cách đây 5 tháng anh ạ . Nhưng bây giờ em đang rất khó chịu trong miệng những chùm hay những hạt trắng đó càng ngày càng nhiều ạ

Bạn nên đến BV Bác sĩ thăm khám trực tiếp chính xác hơn.

Tuanmecsedec

Nếu vậy,bạn phải đi khám và xét nghiệm mới biết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

cantuvan2016
Giống như giôm trẻ con đó anh nhưng mầu trắng ạ

cantuvan2016
29-06-2016, 21:40
Em đang học ở hà nội khám ở đâu anh

Tuanmecsedec
29-06-2016, 21:41

Bạn có thể đến bệnh viện Da Liễu TW.

cantuvan2016
30-06-2016, 23:02
cho em hỏi em đinh khám ở phong khám đa khoa phương đông 497 quang trung hà đông hà nội được không ạ . Hay là da liễu trung ương ạ , mà vào khám mình nói như thế nào ạ

cantuvan2016
30-06-2016, 23:02
em rất ngại và sợ ạ ,mong moi người tư vấn ạ

Tuanmecsedec
30-06-2016, 23:05
cho em hỏi em đinh khám ở phong khám đa khoa phương đông 497 quang trung hà đông hà nội được không ạ . Hay là da liễu trung ương ạ , mà vào khám mình nói như thế nào ạ

Bạn kiểm tra ở đâu cũng được,miễn có kiểm tra.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

cantuvan2016
30-06-2016, 23:06
bênh này có khỏi được không anh

Tuanmecsedec
30-06-2016, 23:08

Bạn đi khám coi là bệnh gì mới biết chứ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

cantuvan2016
30-06-2016, 23:08
Hôm nay em soi lại thì rất nhiều anh ạ , nhất là hai bên quai hàm gần họng nó kết thành mảng rất dầy anh ạ

Tuanmecsedec
30-06-2016, 23:12
Hôm nay em soi lại thì rất nhiều anh ạ , nhất là hai bên quai hàm gần họng nó kết thành mảng rất dầy anh ạ

Đi khám mới biết.

Không Ngừng Bước
30-06-2016, 23:27

Em đến bệnh viện da liếu bảo họ khám như thế nào anh . Em rất ngại không biết sao. Càng ngày càng nhiều anh ạ

Giống như giôm trẻ con đó anh nhưng mầu trắng ạ

Trước tiên bạn phải đi khám và làm XN theo hướng dẫn của bs,khi có kết quả rồi thì mới biết phải làm gì chứ.
Bạn nên tới bệnh viện công vì phòng khám tư đôi khi không đúng chuyên khoa của họ.
Bạn k cần phải xấu hổ hay mặc cảm gì cả, thời đại văn minh rồi bs ngta k có kỳ thị ng bệnh đâu.

Charles
01-07-2016, 07:26

Bạn nên đi khám BS.

cantuvan2016
01-07-2016, 22:14
Hôm nay em bận không đi khám được , em định thứ 7 là ngày mai đi khám > Các anh tư vấn cho em Hay là để thứ 2 khám em thấy bảo thứ 2- t6 có giáo sư ạ

cantuvan2016
01-07-2016, 22:15
Bây giờ em đang rất khổ sở ạ , chiều nay kiểm tra lại thấy lại lan rộng hơn nhiều rồi ạ

Tuanmecsedec
01-07-2016, 22:17
Hôm nay em bận không đi khám được , em định thứ 7 là ngày mai đi khám > Các anh tư vấn cho em Hay là để thứ 2 khám em thấy bảo thứ 2- t6 có giáo sư ạ

Cần gì đến giáo sư bạn,Bác Sĩ người ta khám cũng được rồi.

cantuvan2016
01-07-2016, 22:19
Vâng em cảm ơn anh .

Không Ngừng Bước
02-07-2016, 00:25
Bây giờ em đang rất khổ sở ạ , chiều nay kiểm tra lại thấy lại lan rộng hơn nhiều rồi ạ

Kêu bạn đi khám thì bạn k đi, ngồi đó than vãn thì nó sẽ hết được chắc!

cantuvan2016
02-07-2016, 13:08
̉hôm nay em đi khám rồi ạ , mất nhiều tiền khám cho phó giáo sư ạ. bà ấy bảo chẳng nhìn thấy gì đâu mà nhiều không sáo hết. Hỏi em có quan hệ bằng miệng không em bảo có . Rôì bà bảo các vết kia bị lâu rồi bây giờ mới quan hệ thì đâu phải. rõ ràng em nói là có qh bằng miẹng. được gần 1 năm đâu bảo mới . phó giao sư bảo cho em đi làm xét nghiệm sui mào gà , giang mai , viêm gan , hiv . Em bảo smg được gần 1năm mà không biểu hiện thì không bị thì xét nghiệm làm gì , còn hiv ,viêm gan em đã xét nghiệm rồi em bảo có thể cho em xét nghiệm heper và nấm không ,bà bảo đó không phải hepe

cantuvan2016
02-07-2016, 13:17
xét nghiệm nấm thì không bị nấm , theo bac si thì đó không phải heper vậy thì em bị bệnh gì ? mỗi lần lấy nước muối súc miệng chấm vào các chỗ đó thì thấy rất sót ạ

cantuvan2016
02-07-2016, 13:18
mai em định ra phòng khám đa khoa về da liễu khám và xét nghiệm ạ

Charles
02-07-2016, 14:04
̉hôm nay em đi khám rồi ạ , mất nhiều tiền khám cho phó giáo sư ạ. bà ấy bảo chẳng nhìn thấy gì đâu mà nhiều không sáo hết. Hỏi em có quan hệ bằng miệng không em bảo có . Rôì bà bảo các vết kia bị lâu rồi bây giờ mới quan hệ thì đâu phải. rõ ràng em nói là có qh bằng miẹng. được gần 1 năm đâu bảo mới . phó giao sư bảo cho em đi làm xét nghiệm sui mào gà , giang mai , viêm gan , hiv . Em bảo smg được gần 1năm mà không biểu hiện thì không bị thì xét nghiệm làm gì , còn hiv ,viêm gan em đã xét nghiệm rồi em bảo có thể cho em xét nghiệm heper và nấm không ,bà bảo đó không phải hepe

xét nghiệm nấm thì không bị nấm , theo bac si thì đó không phải heper vậy thì em bị bệnh gì ? mỗi lần lấy nước muối súc miệng chấm vào các chỗ đó thì thấy rất sót ạ

mai em định ra phòng khám đa khoa về da liễu khám và xét nghiệm ạ

Bác sĩ họ chỉ nhìn qua là biết có phải SMG hay không, nếu họ bảo không phải thì bạn yên tâm không bị rồi, có thể bạn chỉ là bị nhiệt miệng thôi. Nếu bạn vẫn không yên tâm với nơi khám này bạn có thể tới nơi khác khám lại.

Tuanmecsedec
02-07-2016, 14:38

Nếu vậy còn lo gì nữa bạn.