PDA

View Full Version : Bạn tình sờ lỗ hậu môn sợ bị HIV

khongdamnuadau
30-06-2016, 17:24
Em có quan hệ đồng tính kích dục bằng tay với bạn tình, trong lúc kích dục bằng tay cho nhau người đó có sờ qua lỗ hậu môn của em ( không đút tay vào ) khoảng chưa đến 10 giây, trong lúc sờ qua hậu môn như vậy em sợ trên ngón tay bạn tình có dịch tiết sinh dục hay vết thương hở của họ rùi sờ vào lỗ hậu môn của em vì em có bị bệnh trĩ hơn 1 năm nay. Trường hợp như vậy bác sĩ có thể cho em biết là có nguy cơ lây nhiễm HIV và đi xét nghiệm không ạ, em lo lắng lắm

Lục Giang
30-06-2016, 18:22
Em có quan hệ đồng tính kích dục bằng tay với bạn tình, trong lúc kích dục bằng tay cho nhau người đó có sờ qua lỗ hậu môn của em ( không đút tay vào ) khoảng chưa đến 10 giây, trong lúc sờ qua hậu môn như vậy em sợ trên ngón tay bạn tình có dịch tiết sinh dục hay vết thương hở của họ rùi sờ vào lỗ hậu môn của em vì em có bị bệnh trĩ hơn 1 năm nay. Trường hợp như vậy bác sĩ có thể cho em biết là có nguy cơ lây nhiễm HIV và đi xét nghiệm không ạ, em lo lắng lắm
Hoàn toàn ko có nguy cơ như vây.yên tâm đi bạn,

songchungvoi_HIV
30-06-2016, 18:28

Bạn làm như chỉ mỗi mình bạn biết sợ nhiễm HIV, người đó nếu có cái bạn gọi là bị chảy máu ở tay, họ đâu có khùng tự hại chính mình nếu bạn nhiễm HIV mà họ ko biết chẳng khác nào họ tự chuốt họa vào mình vì cái cục trĩ của bạn chính là nguồn lây bệnh cho chính họ. Suy diễn hoang tưởng ko có nguy cơ

khongdamnuadau
30-06-2016, 18:40
Vậy là ko sao đúng ko anh, em chỉ sợ lúc đó tay người đó có tinh dịch hay tray xước sờ vào cục trĩ của em thui, vì trước đó 30p em có đi vệ sinh nên ko bít nó có bị xây xước ko

songchungvoi_HIV
30-06-2016, 18:42
Vậy là ko sao đúng ko anh, em chỉ sợ lúc đó tay người đó có tinh dịch hay tray xước sờ vào cục trĩ của em thui, vì trước đó 30p em có đi vệ sinh nên ko bít nó có bị xây xước ko

Nếu có sao thì BQT nói rùi bạn

khongdamnuadau
30-06-2016, 18:44
Vậy em cảm ơn ạ, giờ em đỡ lo lắng hơn rùi

Lục Giang
30-06-2016, 18:44

Ko nguy cơ là ko nguy cơ, dù tay người đó có dính dịch thật và móc banh cái ass của bạn ra cung ko nguy cơ, h ko lây qua trung gian hỉu chửa, đừng cù nhầy và tỏ ra nguy hiểm nữa

Tuanmecsedec
30-06-2016, 21:10

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.