PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng

xinchohoi
01-07-2016, 16:44
e muốn biết là hết 2tháng là 60 ngày hay hết 2 tháng là 90 ngày,ngoài ra em chỉ có kích dục miệng thôi thì có bị H k

Tuanmecsedec
01-07-2016, 16:57
e muốn biết là hết 2tháng là 60 ngày hay hết 2 tháng là 90 ngày,ngoài ra em chỉ có kích dục miệng thôi thì có bị H k

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Lục Giang
01-07-2016, 16:59
Bạn học lớp mấy mà hỏi 2 tháng là bao nhiu ngày, bạn rảnh rối sinh nông nổi ak, cứ lập topic vớ vẩn hỏi những xâu ngu mà nguy hiểm vậy, dư thời gian thì tự tìm hỉu kiến thức có sẵn trên diễn đàn chứ đừng như con rối. Động cái là hỏi, hỏi cái nào đáng. Chứ đừng làm trò cười, nếu kích dục bặng miệng mà nhiễm h thì thế giới này dính h hết ak
Kích dục bănngf miệng. Hoàn toàn ko nguy cơ với h trong mọi tình huống

xinchohoi
01-07-2016, 17:00
e nay đã hơn 2 tháng mấy ngày rồi nên muốn biết câu trà lời của a songchung là hết 2 tháng là 60 ngày hay là 90 ngày

xinchohoi
01-07-2016, 17:03
mình biết 2 tháng là 60 ngày nhưng a songchung noi là hết 2 tháng mình mới không hiểu, từ điển TV rộng quá

Lục Giang
01-07-2016, 17:04
e nay đã hơn 2 tháng mấy ngày rồi nên muốn biết câu trà lời của a songchung là hết 2 tháng là 60 ngày hay là 90 ngày
Bộ y tế khuyến cáo xn chốt ở 12 tuần tức 3 tháng tức 90. Ngày

xinchohoi
01-07-2016, 17:06
minh biết rồi ý mình muốn hỏi về smg kìa a songchung nói hết 2 tháng là yên tâm 100%

Tuanmecsedec
01-07-2016, 17:12
minh biết rồi ý mình muốn hỏi về smg kìa a songchung nói hết 2 tháng là yên tâm 100%
Sau 2 tháng không có biểu hiện của sùi mào gà là yên tâm không bị rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

xinchohoi
01-07-2016, 17:14
100% luôn hả a tuấn

xinchohoi
e ơ xa lắm tận cà mau ở dưới e thông tin không có

Tuanmecsedec
100% luôn hả a tuấn

Uhm ! Yên tâm không bị sùi mào gà rồi bạn.

xinchohoi
01-07-2016, 17:16
còn hiv là hoàn toàn k có nguy cơ khỏi xn đúng không a

Tuanmecsedec
01-07-2016, 17:21
còn hiv là hoàn toàn k có nguy cơ khỏi xn đúng không a

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ HIV.

xinchohoi
01-07-2016, 17:30
Vậy là e yên tâm không như con lăn quăn,e muốn tổng kết lại mong a giúp đở để e biết có nên lên tp k. 1- là không có nguy cơ với H. 2- là e dc 2tháng 4 ngày rồi thì không bị smg đúng k a,

xinchohoi
01-07-2016, 17:32
sau vụ này e muốn là thành viên tư vấn luôn dc k a

Lục Giang
01-07-2016, 17:38
Vậy là e yên tâm không như con lăn quăn,e muốn tổng kết lại mong a giúp đở để e biết có nên lên tp k. 1- là không có nguy cơ với H. 2- là e dc 2tháng 4 ngày rồi thì không bị smg đúng k a,
Ôi thần linh ơi, tôi sợ nhất là kiểu trả lời hai hàng, cứ khẳng định rồi lại phủ định, cứ bảo hỉu rồi, yên tâm rồi lại hỏi ngược lại đúng ko anh chị này nọ
Bạn mà tư vấn thì khối người tự vẫn, bạn ko xoắn, ko hại nqox. Chúng tôi đã mừng lắm rồi, bạn nên dành thời gian để tìm hỉu thêm kiến thức cho mình đi, bản thân thíu kiến thức và hoang tưởng trầm trọng mà ko lo

xinchohoi
01-07-2016, 17:43
mình hiểu rồi,biết tìm hiểu ở đâu kiến thức ở đâu

Lục Giang
01-07-2016, 17:51
mình hiểu rồi,biết tìm hiểu ở đâu kiến thức ở đâu
Trên trang chính của diễn đàn có tất cả các box. Với các mụcnkieens thức. Riêng biệt, rõ ràng, bạn cứ từ từ tìm hỉu , khinnaof đủ tự tin về kiến thức. Thì hãy tham gia tư vấn

xinchohoi
01-07-2016, 18:01
dạ,e mới tìm hiểu về sự vô lương tâm của các tổng đài ,thiệt đúng là có,có thời gian em lên dd bs B để tv thì trả lời rất lâu và câu trên đá câu dưới lúc k nguy cơ lúc có nguy cơ,và có ng os mà bị H nửa và có ng vượt qua 3 4 5 tháng rồi mà bị phát smg

xinchohoi
01-07-2016, 18:05
với lại cái này nửa có thời gian e tìm hiểu thì ng ta có nói xn các bệnh td at rồi vẫn xn lại sau 12 tuần đúng k ạ

Charles
01-07-2016, 20:43

với lại cái này nửa có thời gian e tìm hiểu thì ng ta có nói xn các bệnh td at rồi vẫn xn lại sau 12 tuần đúng k ạ

Chỉ kích dục bằng miệng thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV, không cần XN.

Tuanmecsedec
01-07-2016, 21:24
dạ,e mới tìm hiểu về sự vô lương tâm của các tổng đài ,thiệt đúng là có,có thời gian em lên dd bs B để tv thì trả lời rất lâu và câu trên đá câu dưới lúc k nguy cơ lúc có nguy cơ,và có ng os mà bị H nửa và có ng vượt qua 3 4 5 tháng rồi mà bị phát smg

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 2 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)

xinchohoi
09-07-2016, 09:03
Xin cho e hỏi khoảng 2—3 tuần nay ,e xuất hiện những mụn trắng dưới da đầy trên môi trên ,gây nóng rát xin có ai biết nó bị gì xin cho e biết,trên 2 mép cũng có

Charles
09-07-2016, 09:05
Xin cho e hỏi khoảng 2—3 tuần nay ,e xuất hiện những mụn trắng dưới da đầy trên môi trên ,gây nóng rát xin có ai biết nó bị gì xin cho e biết,trên 2 mép cũng có

Bạn nên đi khám để Bác sĩ chuẩn đoán chính xác hơn.

Tuanmecsedec
09-07-2016, 09:06

Có thể do nóng trong người thôi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

xinchohoi
22-07-2016, 17:01
Dạ chào a tuấn lâu lắm rồi e k có lên dd trước tiên e xin chúc ac luôn có sức khỏe ,sau thì e có coi trên dd của ac thì biết thời gian 87 ngày là an toàn nhưng e cũng muốn lên hỏi 1 lần cho an tâm,là sau 87 ngày nó còn bị smg và trước đó 3—4 ngày nó có mọc smg được k e muốn biết kinh nghiệm thực tế của ac, lúc e đc 8 tuần e có nghe a tuấn nói là an toàn nhưng e cũng muốn hỏi lại 1 lần nửa

xinchohoi
22-07-2016, 19:56
Dạ chào a tuấn lâu lắm rồi e k có lên dd trước tiên e xin chúc ac luôn có sức khỏe ,sau thì e có coi trên dd của ac thì biết thời gian 87 ngày là an toàn nhưng e cũng muốn lên hỏi 1 lần cho an tâm,là sau 87 ngày nó còn bị smg và trước đó 3—4 ngày nó có mọc smg được k e muốn biết kinh nghiệm thực tế của ac, lúc e đc 8 tuần e có nghe a tuấn nói là an toàn nhưng e cũng muốn hỏi lại 1 lần nửa

Charles
22-07-2016, 20:50

87 ngày mà không có biểu hiện của SMG thì bạn yên tâm không bị rồi.

Tuanmecsedec
23-07-2016, 07:25

Bạn yên tâm là mình không bị sùi mào gà sau 87 ngày không có biểu hiện.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

xinchohoi
25-07-2016, 08:58
Dạ chào a tuấn cho e hỏi theo.kinh nghiệm của a có ai qua 90 ngày rồi mà sao lại bị smg k a,e hơi lăn tăn 1 chút ạ,e muốn nghe kinh nghiệm của a,

Tuanmecsedec
25-07-2016, 09:05
Dạ chào a tuấn cho e hỏi theo.kinh nghiệm của a có ai qua 90 ngày rồi mà sao lại bị smg k a,e hơi lăn tăn 1 chút ạ,e muốn nghe kinh nghiệm của a,

Nếu bạn chịu khó đọc lại những gì mà Tuanmecsedec đã tư vấn thì bạn không phải mất thời gian mà ngồi gõ phím chữ để hỏi lại về sùi mào gà. Và Tuanmecsedec cũng đỡ mắc công phải đọc lại câu hỏi lập lại của bạn.

xinchohoi
25-07-2016, 10:49
E xin a Tuấn có thể giải thích cho e cái này e k dám làm phiền a nữa ở trên mạng các ô các bà bs nói là 2—9 tháng mà họ nói chuyện giống trả bài e k hỏi lại được xin choe biết kiến thức ấy là củ phải k ,e có.nghe các bạn trên dd nói bs nói tầm 1 tháng là phát bệnh e cũng có đi khám nhiều nơi nhưng k ai trả lời cho e hết nên e mới làm phiền a hòai,

Nguyen Ha
25-07-2016, 11:12
E xin a Tuấn có thể giải thích cho e cái này e k dám làm phiền a nữa ở trên mạng các ô các bà bs nói là 2—9 tháng mà họ nói chuyện giống trả bài e k hỏi lại được xin choe biết kiến thức ấy là củ phải k ,e có.nghe các bạn trên dd nói bs nói tầm 1 tháng là phát bệnh e cũng có đi khám nhiều nơi nhưng k ai trả lời cho e hết nên e mới làm phiền a hòai,

Bạn quay lại đó hỏi người ta xem vì sao người ta trả lời cho bạn thời gian 2-9 tháng. Còn ở đây, ngay tại diễn đàn này chúng tôi khẳng định âu 90 ngày không có biểu hiện của sùi mào gà thì yên tâm không bị. Bạn không tin đừng post bài hỏi nữa, bạn hỏi đi hỏi lại vấn đề nnày quâ nhiều rồi và cũng đã được trả lời rồi.

xinchohoi
28-07-2016, 17:02
Ac ơi.cho e hỏi câu cuối cùng e k dám làm phiền ac nửa ,e được 93 ngày rồi e chỉ sợ sau 90 ngày mới bắt đầu bị smg ac ơi có trường hợp đó k ac

Nguyen Ha
28-07-2016, 17:10
Ac ơi.cho e hỏi câu cuối cùng e k dám làm phiền ac nửa ,e được 93 ngày rồi e chỉ sợ sau 90 ngày mới bắt đầu bị smg ac ơi có trường hợp đó k ac

Tôi hỏi thật bạn có biết đọc chữ Việt không ??

xinchohoi
28-07-2016, 17:15
E biết đọc tv nhưng e còn hơi hoang mang chỉ sợ mình còn ủ bệnh nên xin ac khẳng định dùm e có trường hợp.nào sau 90 ngày bị mođc sùi k e xin cảm ơn đừng la e nửa trả lời dùm e câu cuối này đi e k lên làm phiền ac nửa

Nguyen Ha
28-07-2016, 17:24
E biết đọc tv nhưng e còn hơi hoang mang chỉ sợ mình còn ủ bệnh nên xin ac khẳng định dùm e có trường hợp.nào sau 90 ngày bị mođc sùi k e xin cảm ơn đừng la e nửa trả lời dùm e câu cuối này đi e k lên làm phiền ac nửa

SMG 90 ngày không có biểu hiện thì không bị rồi.

Tuanmecsedec
28-07-2016, 20:30

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không bị sùi mào gà.

xinchohoi
07-08-2016, 08:49
Cho em hỏi.mấy a ơi ở 2bên thành lưỡi ngay sát cuống lưỡi em xuất hiện 2 hàng dài mục mào hồng to = hạt gạo em không biết nó xuất hiện khi nào em lấy móc là 90 ngày đi thì bây giờ là 102 ngày thì nó to chưa ạ bây giờ nó to như hạt gạo thôi ạ mà nó mọc chạy đều 2 bên thành lưỡi

Tuanmecsedec
07-08-2016, 08:58
Cho em hỏi.mấy a ơi ở 2bên thành lưỡi ngay sát cuống lưỡi em xuất hiện 2 hàng dài mục mào hồng to = hạt gạo em không biết nó xuất hiện khi nào em lấy móc là 90 ngày đi thì bây giờ là 102 ngày thì nó to chưa ạ bây giờ nó to như hạt gạo thôi ạ mà nó mọc chạy đều 2 bên thành lưỡi

Cái đó là bình thường bạn.