PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng bị xước liệu có nhiễm HIV không

lac-loi-sai-lam
01-07-2016, 20:02
chào mấy anh chị trong dd.e có hỏi mà viết chưa gõ
e có qh với gmd os bị xước qh có bcs ko tuột ko rách.lúc xuất tinh e ko rút dv ra còn để trong ad khoảng 1 phút sợ dich lọt vào bcs vì DV nhỏ va bcs lỏng mong mấy a tl giúp e.e có xn ở bệnh viện tư lúc 2 tháng 15 ngay Liệu e thể nhiễm HIV ko ạ.h e còn triệu chưng ho ớn lạnh đau họng.benh viện tư liệu có làm ăn đàn hoàng ko

thainguyen1993
01-07-2016, 20:22
e có qh với gmd os bị xước qh có bcs ko tuột ko rách.lúc xuất tinh e ko rút dv ra còn để trong ad khoảng 1 phút sợ dich lọt vào bcs vì DV nhỏ va bcs lỏng mong mấy a tl giúp e.e có xn ở bệnh viện tư lúc 2 tháng 15 ngay Liệu e thể nhiễm HIV ko ạ.h e còn triệu chưng ho ớn lạnh đau họng.benh viện tư liệu có làm ăn đàn hoàng ko

Bcs ko tuột , ko rách . vậy thì tiếp xúc bằng cách nào???
Huống chi bạn đã XN ở 2tháng 15ngày . và đó đã khẳng định cho bạn là ko hề có nguy cơ.

lac-loi-sai-lam
01-07-2016, 20:31
Nhưng mình còn nhiều chứng Qá nên mình lo à.h làm gì cung nghĩ mình bi bệnh hết à. Tình hình như dị qài chất xuong bênh viên tâm thần qà.mình sắp đám cưới nên cÀng suy nghĩ nhiều à

thainguyen1993
01-07-2016, 20:39
Nhưng mình còn nhiều chứng Qá nên mình lo à.h làm gì cung nghĩ mình bi bệnh hết à. Tình hình như dị qài chất xuong bênh viên tâm thần qà.mình sắp đám cưới nên cÀng suy nghĩ nhiều à

Do bạn stress tạo ra thôi . khi nào hết stress thì triệu chứng cũng hết. Quan trọng là nhìn nhận lại vấn đề. Bạn ko có nguy cơ , ko gì phải xoắn hết.

lac-loi-sai-lam
01-07-2016, 20:47
cám ơn pạn à trùng họp là mình nỗi mun ngực cổ rất nhiều mặt nữa ai cung nói mình đi chơi tầm bậy bi HIV à. mình thợ tóc nữa nghĩ cỡ tháng rồi chắc mình nghĩ lun qa pùn Qá à

Tuanmecsedec
01-07-2016, 21:26

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tuanmecsedec
01-07-2016, 21:27

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

lac-loi-sai-lam
01-07-2016, 21:47
e cảm on ak e có xn hbsag hbcab hcv hav hev đều âm tính ak khoang 3 tháng từ khi có nguy cơ. Ma xét nghiem bệnh viện đa khoa tư ak liệu Người ta co xét nghiem ko nữa mà mAo lắm à khoãng 1h à mong a Tuấn moi người tl giúp e à

Tuanmecsedec
01-07-2016, 21:50
e cảm on ak e có xn hbsag hbcab hcv hav hev đều âm tính ak khoang 3 tháng từ khi có nguy cơ. Ma xét nghiem bệnh viện đa khoa tư ak liệu Người ta co xét nghiem ko nữa mà mAo lắm à khoãng 1h à mong a Tuấn moi người tl giúp e à

Đầu tiên Tuanmecsedec nhắc nhỡ bạn viết chữ Việt có dấu cho rõ ràng và không được viết tắt,bài sau bạn viết kiểu như vậy nữa thì ban quản trị xóa bài.

Sau 3 tháng bạn xét nghiệm viêm gan B,C âm tính là đã an toàn.

lac-loi-sai-lam
01-07-2016, 21:58
em biết rồi à mà xét nghiệm mao vậy đúng không anh Tuấn mà xét nghiệm ở đó chính xác không à em múa anh Tuấn khẵng đinh cho em à . Cảm ơn a nhiều

Tuanmecsedec
01-07-2016, 22:04
em biết rồi à mà xét nghiệm mao vậy đúng không anh Tuấn mà xét nghiệm ở đó chính xác không à em múa anh Tuấn khẵng đinh cho em à . Cảm ơn a nhiều

Thời gian trả kết quả là việc của họ,có những phương pháp xét nghiệm chỉ cần vài chục phút tới 1 giờ là có rồi bạn.

lac-loi-sai-lam
01-07-2016, 22:09
dị là em không bị gì phải không anh quan trọng là hiv ạ

Charles
01-07-2016, 22:12
dị là em không bị gì phải không anh quan trọng là hiv ạ

Trường hợp bạn không có nguy cơ với HIV, bạn cũng đã XN âm tính tức không bị rồi.

lac-loi-sai-lam
01-07-2016, 22:22
Cảm ơn mấy anh đã tư vấn cho em à để e làm kiếm nhiều tiền để ung hộ dd.từ khi biet diễn đàn thì hiểu nhiều về HIV nhung nguoi đang lo lắng zóng em va ko kì thị nguoi mắc bệnh hiểu về họ nhiều hơn

Không Ngừng Bước
02-07-2016, 00:17
Cảm ơn mấy anh đã tư vấn cho em à để e làm kiếm nhiều tiền để ung hộ dd.từ khi biet diễn đàn thì hiểu nhiều về HIV nhung nguoi đang lo lắng zóng em va ko kì thị nguoi mắc bệnh hiểu về họ nhiều hơn

Cảm ơn bạn trước. Câu cuối của bạn cũng là mong muốn của dđ muốn gửi tới tất cả mọi người.

Tuanmecsedec
02-07-2016, 07:00

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/17844-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

lac-loi-sai-lam
02-07-2016, 10:17
Mấy a ơi biết em ko có co nguy cơ HIV.mà sao em cứ nghi mình bị HIV và rất mệt mỏi ạ dù đã ngủ giấc pùn ngủ bất thường à biết mình ko bị bệnh mà cứ xanh xoi bản thân kím ra bệnh rồi nói mình bị bệnh biết cái đó vô cớ mà kìm lại chế lại ko dược xanh ra mệt mỗi pùn chán ko dám tiếp xúc với ơi.va làm cái gì nhìn thấy gì máu hay nổi mụn gẻ gì là nói bị HIV à nhất là pạn pè em tai pạn pè e nó đi chơi này kia nhiều.giờ ko biết làm cách để cho em vui vẻ như trước được đây.em thật là dại dột khi qh với cô gái đó trỡ thành con người như thế này..em hong biết tâm sự cùng ai chỉ piết mấy anh trên dd có thể chia sẽ cùng em thoy...

Charles
02-07-2016, 10:39
Mấy a ơi biết em ko có co nguy cơ HIV.mà sao em cứ nghi mình bị HIV và rất mệt mỏi ạ dù đã ngủ giấc pùn ngủ bất thường à biết mình ko bị bệnh mà cứ xanh xoi bản thân kím ra bệnh rồi nói mình bị bệnh biết cái đó vô cớ mà kìm lại chế lại ko dược xanh ra mệt mỗi pùn chán ko dám tiếp xúc với ơi.va làm cái gì nhìn thấy gì máu hay nổi mụn gẻ gì là nói bị HIV à nhất là pạn pè em tai pạn pè e nó đi chơi này kia nhiều.giờ ko biết làm cách để cho em vui vẻ như trước được đây.em thật là dại dột khi qh với cô gái đó trỡ thành con người như thế này..em hong biết tâm sự cùng ai chỉ piết mấy anh trên dd có thể chia sẽ cùng em thoy...

Do bạn luôn sống trong tâm trạng lo sợ bị HIV nên mới vậy. Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi.

lac-loi-sai-lam
02-07-2016, 11:15
Thoy mình cảm ơn ạ để mình cố gắng lội pỏ HIV ra khỏi đầu mình à. hiv sao nó nặng nề vs con người Qá... Nếu như mình có 1 điều ước mình xẽ cho nó piến mất.nó làm con người ta đau khổ.gia đình thì chia 5 sẽ 7 xa lánh kì thị.mình đặt mình dô hoàng cảnh người bị bênh và cảm Thông thương họ nhiều hơn dù người đó sai hay làm gì đi nữa ai cũng sai 1 lần trong đời zóng như mình......nam mô a di đà phật..quan thế âm bồ tác.cú hộ cứu nạn..

Tuanmecsedec
02-07-2016, 14:29

Nếu bạn lo lắng quá thì Stress sẽ gây ra những hiện tượng này và gây ra nhiều bệnh.

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 09:47
​bây giờ e đã lấy lại tinh thần 1 chút rồi.e cam ơn mấy anh đã tư vấn cho em mấy ngày nay. e còn cái thắc mắc này mong mấy a tl giúp em.bcs lõng tràn td ra zị có lây h ko ạ. D.tiết tràn zo DV co xước chưa được 1 phút có đi rửa dv là ko sao phải ko mấy anh. rách cũng zị phải ko ạ.

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 13:50
S hong ai tl hết vậy

Charles
03-07-2016, 13:54
​bây giờ e đã lấy lại tinh thần 1 chút rồi.e cam ơn mấy anh đã tư vấn cho em mấy ngày nay. e còn cái thắc mắc này mong mấy a tl giúp em.bcs lõng tràn td ra zị có lây h ko ạ. D.tiết tràn zo DV co xước chưa được 1 phút có đi rửa dv là ko sao phải ko mấy anh. rách cũng zị phải ko ạ.

Bao lỏng nhưng không tuột thì bạn không sao.

Tuanmecsedec
03-07-2016, 14:30

Không sao bạn.

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 17:52
Là như mấy tình huống đố sẵy ra là e cũng ko sao phãi ko mấy a. Tại em xét nghiệm ko tính mấy phòng xét nghiệm đó à dù bác sĩ đó nói em an toàn à

mabachi
03-07-2016, 17:58
Khi nào rách hoàn toàn lòi dv ra mà tiếp xúc trực tiếp với ad gmd mới có nguy cơ (haỹ nói k với gmd)

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 18:10
Cám ơn a tại em hỏi đề phồng à. Chứ bao ko Rách ko tuột à . Zị là e ko còn suy diễn tầm bậy nữa.em chỉ sợ là dịch tiết lọt zo khi bcs đã lỏng mà dv nó bị xước nữa à quy cơ lớn à

mabachi
03-07-2016, 18:15
Cám ơn a tại em hỏi đề phồng à. Chứ bao ko Rách ko tuột à . Zị là e ko còn suy diễn tầm bậy nữa.em chỉ sợ là dịch tiết lọt zo khi bcs đã lỏng mà dv nó bị xước nữa à quy cơ lớn à virus HIV k sống đc ở môi trường ngoài khi ra không khí nó sẽ bất hoạt nó chỉ là trùm khi ở trong cơ thể người sống ,khi

mabachi
03-07-2016, 18:16
Nào bạn quan hệ dv—ad mà k bao lúc đó mình k nói trước điều gì nha(haỹ nói k với gmd)

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 18:35
tai em sợ lúc xong em ko rút DV còn để trong ad của gái làng chơi đó à bcs nó bị lỏng nữa sợ lột zo là chết em..tới đời chết em cũng ko zám zo mấy cái dó nữa à.hối hận piết có kiệp ko nữa.hỗm Zài mấy thằng pạn rủ đi em chữi cho nó chập mà ai còn rũ qài em đập nó lun

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 19:41
mấy a tl giúp em với giờ em còn ho à nói chuyện là ho pực pội lắm mấy anh ơi em có đọc ho đau họng là nó đó

thainguyen1993
03-07-2016, 19:47
tai em sợ lúc xong em ko rút DV còn để trong ad của gái làng chơi đó à bcs nó bị lỏng nữa sợ lột zo là chết em..tới đời chết em cũng ko zám zo mấy cái dó nữa à.hối hận piết có kiệp ko nữa.hỗm Zài mấy thằng pạn rủ đi em chữi cho nó chập mà ai còn rũ qài em đập nó lun

Hihi, biết sợ là đc rùi . từ rài về sau gáng sống lành mạnh . mà tình huống ko có nguy cơ đâu . đừng xoắn nửa bạn

mabachi
03-07-2016, 19:48
HIV k có triệu chứng nha bạn chỉ có xn thôi,mà khi nào bcs rách toạt ra lòi đầu dv ra luôn mà còn nằm trong ad gmd thì lúc đó sẽ là 0/100 còn như vậy có sau đâu với lại đã xn at rồi yên chí lớn HIV nó chê bạn

Lục Giang
03-07-2016, 19:51
mấy a tl giúp em với giờ em còn ho à nói chuyện là ho pực pội lắm mấy anh ơi em có đọc ho đau họng là nó đó
Qh có bcs là an toàn tuyết đối khi bcs ko xảy ra sự cố, th bạn hoàn toàn ko nguy cơ, đã đc tv nhìu rồi mà ko tin. Thì chỉ có đi xn, xn đến khi nào tin thì thôi
Đừng cố lập đi lập lại câu hỏi như vậy

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:00
em cãm ơn mấy a nhiều lắm à em cũng có xét nghiệm rồi à mà em ko tin tại xn tư nhân à. Xét nghiệm kiểu gì mà mao kinh khũng xn HIV viêm gan a b c lun mà 1 h à...em mà thoát cái nạn này là nói ko với gmd mà em chuyển Qa chích. Hjhj

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:02
mà em có uốn thuốc da liễu trị mụn có ảnh hưởng gì tới xét nghiệm ko ạ. Nghe mấy anh tư vấn thấy zui zui sao sao đó à. Buôn đt ra là thấy gầu huhu

mabachi
03-07-2016, 20:09
Xn chỉ có dt giả chứ k có at giả nha,với laị trong máu có phản ứng sẽ chuyển bạn qua bên paster mà làm xn laị chứ k có trả kết quả lại cho bạn đâu,mình làm xn ở hoà hảo cũng trả kết quả sau 1h nè

Lục Giang
03-07-2016, 20:11
mà em có uốn thuốc da liễu trị mụn có ảnh hưởng gì tới xét nghiệm ko ạ. Nghe mấy anh tư vấn thấy zui zui sao sao đó à. Buôn đt ra là thấy gầu huhu
Đã ko nhuy cơ thì. Ăn j, uống j. Cũng chỉ 1 kq. At mà thôi, bạn xn tư nhân hay bv cũng vậy, khi đủ khảbnanwg, thẩm quyền và nhân sự. Mới đc cps phép làm xn Hiv, bạn kq at thì dĩ nhiên sẽ đc trảvkq nhanh thôi, còn khi có vấn đề thì họ phải làm đi làm lại xn ấy. Và còn chuyển mẫunleen tuyến trên để phân tích xn lại nhìu lần mới lâu

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:15
tại em xét nghiệm HIV viem gan a b c lun mà chỉ có 1 h nên e thấy hơi lo lo à. A chỉ có xét nghiệm HIV ko mà

mabachi
03-07-2016, 20:16
Gm, viêm gan b hòa hảo ok

Lục Giang
03-07-2016, 20:22
tại em xét nghiệm HIV viem gan a b c lun mà chỉ có 1 h nên e thấy hơi lo lo à. A chỉ có xét nghiệm HIV ko mà

Đã nói rồi, nếu xn H. At thì kq sẽ trả ngay trong 20_40 phút, còn xn viêm gan b, c. Thì kq chỉ 20 phút

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:22
Hoan hô em đã thót Cái zòng máu ví này rồi từ nay em xẽ chích chích cho đã em phái làm bác sĩ lắm hihi thấy mấy cô y tá chích chích mê lắm à mà mấy cô nó đẹp Qá à..em đi xét nghiệm noi xn HIV là ánh mắt tìm ẩn vs e liền à..hihi

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:26
Em nge mấy anh nói zị em zui lắm à múa hun mấy anh h lun à hjhj. Đừng nghĩ em gây zoa.em men lì lắm thích tập tạ nhậu cũng nhiều nên pụng em hơi pự hihi

mabachi
03-07-2016, 20:26
Hoan hô hết xoắn rồi đi os tiếp đi kakaka

Lục Giang
03-07-2016, 20:27
Hoan hô em đã thót Cái zòng máu ví này rồi từ nay em xẽ chích chích cho đã em phái làm bác sĩ lắm hihi thấy mấy cô y tá chích chích mê lắm à mà mấy cô nó đẹp Qá à..em đi xét nghiệm noi xn HIV là ánh mắt tìm ẩn vs e liền à..hihi
Đi lạc đề rồi đó, em đi xa quá em đi xa xa quá

Lục Giang
03-07-2016, 20:28

Ko đc đã kích người khác như vậy

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:28
Đã nói rồi, nếu xn H. At thì kq sẽ trả ngay trong 20_40 phút, còn xn viêm gan b, c. Thì kq chỉ 20 phút
câu này đối vs em là liều thuốc trường sinh bất tử ả hih cam ơn a nhiều

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:36
zị a em mình đi zoa lâu lắm rồi em cũng hong đi cũng thấy nhớ nhớ hihi.nói giỡn thoy chứ tới đời chết em lun cũng ko zám nửa.

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:37
tại em vui Qá nên nói hơi lạc đề à

mabachi
03-07-2016, 20:42
K có nguy cơ.hết xoăn đừng viết bài nửa,có thì hỏi k thì thôi

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:46
Ngày nào em cũng zo dd để đọc mỏi chủ đề gióng như em v. Cái nào em tư vấn thì em tv à. Tv đúng lúc đó là còn hơn thuốc trường sinh à zóng như mấy a đã tv cho em vậy hihi .1 lần nữa em cám ơn diễn đàn và tất cả mấy anh 1 lần nữa ạ

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 20:49
Vân em ko viết bài nữa hihi mún hun mấy Qá.. Chúc mấy anh puổi tối zui zẻ ngủ ngon giấc ạ

Charles
03-07-2016, 20:50

Ho đâu có liên quan gì đến HIV bạn.

Tuanmecsedec
03-07-2016, 21:18
Vân em ko viết bài nữa hihi mún hun mấy Qá.. Chúc mấy anh puổi tối zui zẻ ngủ ngon giấc ạ

Như vậy chủ đề này coi như tư vấn đã xong,để tránh làm loãng topic Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.