PDA

View Full Version : Sợ tinh dịch dính vào mắt.

lelamhung
03-07-2016, 00:06
Em xin hỏi mấy anh chị 1 vấn đề ạ....Em mới quan hệ tình dục với 1 bạn nam, oral và người đó xuất tinh vào trong miệng em, xong em vào nhà vệ sinh nhổ ra, xong em quay lại giường và nằm ôm người ấy, tư thế nằm của em là nằm úp mặt vào bên hông người đó, nhưng đâu ngờ, em cảm nhận được những giọt tinh còn đọng lại trên dương vật hồi nãy có day lên trên gần hông người đó, và em cảm nhận được là phần mắt phải em chạm phải tinh dịch trong lúc em úp mặt vào phía hông người đó, em ko biết tinh dịch có vay vào mắt em ko, nhưng em cảm thấy mắt phải bị gì đó kết sệt sệt lại, em cảm nhận được,vậy em có nguy cơ lây nhiễm ko em cảm ơn!

Charles
03-07-2016, 06:46
Em xin hỏi mấy anh chị 1 vấn đề ạ....Em mới quan hệ tình dục với 1 bạn nam, oral và người đó xuất tinh vào trong miệng em, xong em vào nhà vệ sinh nhổ ra, xong em quay lại giường và nằm ôm người ấy, tư thế nằm của em là nằm úp mặt vào bên hông người đó, nhưng đâu ngờ, em cảm nhận được những giọt tinh còn đọng lại trên dương vật hồi nãy có day lên trên gần hông người đó, và em cảm nhận được là phần mắt phải em chạm phải tinh dịch trong lúc em úp mặt vào phía hông người đó, em ko biết tinh dịch có vay vào mắt em ko, nhưng em cảm thấy mắt phải bị gì đó kết sệt sệt lại, em cảm nhận được,vậy em có nguy cơ lây nhiễm ko em cảm ơn!

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

lelamhung
03-07-2016, 06:55
Em cảm nhận được là lúc e nằm úp mặt vào hông người đó thì mắt em áp phải tinh trùng, tại vì em cảm nhận được nó kết lại sệt sệt, như vậy cũng ko có nguy cơ hả anh!

Charles
03-07-2016, 07:04
Em cảm nhận được là lúc e nằm úp mặt vào hông người đó thì mắt em áp phải tinh trùng, tại vì em cảm nhận được nó kết lại sệt sệt, như vậy cũng ko có nguy cơ hả anh!

Bạn yên tâm không sao. Khi nào bạn bị tinh vừa xuất ra bắn trực tiếp vào mắt mới lo.

lelamhung
03-07-2016, 07:39
a tuấn tư vấn thêm cho em an tâm hi`!, cảm ơn a trường xuân!

Tuanmecsedec
03-07-2016, 07:44

Bạn suy diễn thôi,Tuanmecsedec đố bạn thử nghiệm lần nữa dù bên hông người có có tinh dịch,rồi bạn úp thử mặt vào đó coi tinh dịch có vào mắt được không.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
03-07-2016, 07:47
a tuấn tư vấn thêm cho em an tâm hi`!, cảm ơn a trường xuân!

Toóoom lại chưa có mùi của anh Tuấn chưa ngủ được :khi875437:

lelamhung
03-07-2016, 20:59
Anh truong xuân ơi,tinh dịch dính ngay trên hông người đo' mà dính vao`mắt em khi em nằm kiểu úp mặt lại,mắt em chạm vao`tinh dịch thi`cũng ko sao phải ko a!!, e lo quá

Charles
03-07-2016, 21:02
Anh truong xuân ơi,tinh dịch dính ngay trên hông người đo' mà dính vao`mắt em khi em nằm kiểu úp mặt lại,mắt em chạm vao`tinh dịch thi`cũng ko sao phải ko a!!, e lo quá

Tinh dịch nếu có dính trên mông bạn kia thật thì virus cũng bất hoạt ngay rồi. Bạn yên tâm đi.

lelamhung
03-07-2016, 21:19
Anh truơng xuan, tinh dịch ma`dính vao`mắt thì mắt có bị cay ko, hay cảm giác gì ko, có thể biết ko, em cảm nhận là ngày hôm đó mắt em ko có bị cay hay cảm giác gì hết, chỉ cảm nhận đuợc cái gì kết sệt sệt lại ngay vành mi măt'. Như vay thi`tinh dich đã vào mắt chưa anh

Tuanmecsedec
03-07-2016, 21:19
Bạn suy diễn thôi,Tuanmecsedec đố bạn thử nghiệm lần nữa dù bên hông người có có tinh dịch,rồi bạn úp thử mặt vào đó coi tinh dịch có vào mắt được không.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Bạn đọc lại bài ở trên.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.