PDA

View Full Version : mong anh chị giúp em vấn đề quan hệ tình dục bằng có bcs với ạ

helpme007
03-07-2016, 02:08
chuyện là hnay em có qh với gái mại dâm có sử dụng bcs nhưng khi xuất tinh e vẫn nhấp thêm cỡ 20 cái mới rút ra vậy thì em có bị nhiễm hiv không ạ.
lúc lấy ra thì tinh trùng vẫn còn nằm trong bao nenem không biết là có rách bao không nữa, mà qh kiểu vậy thì virus hiv có vào được bao không mấy anh. mong mấy anh tư vấn giúp em ạ

Charles
03-07-2016, 07:02
chuyện là hnay em có qh với gái mại dâm có sử dụng bcs nhưng khi xuất tinh e vẫn nhấp thêm cỡ 20 cái mới rút ra vậy thì em có bị nhiễm hiv không ạ.
lúc lấy ra thì tinh trùng vẫn còn nằm trong bao nenem không biết là có rách bao không nữa, mà qh kiểu vậy thì virus hiv có vào được bao không mấy anh. mong mấy anh tư vấn giúp em ạ

Lút rút ra bạn thấy tinh trùng vẫn nằm trong bao tức bao không sự cố gì. Dù xuất tinh xong bạn không rút ra ngay mà còn cố nhấp thêm, nhưng bao không tuột không rách là bạn an toàn.

Tuanmecsedec
03-07-2016, 07:39

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

lac-loi-sai-lam
03-07-2016, 08:42
ko sao đâu pạn ơi.ko tuột ko rách cho pạn nhấp liệt dương lun cũng ko sao kaka

helpme007
02-10-2016, 15:59
Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Giờ e thấy quá nhiều triệu chứng và nghe người quen nói gmd này có thể bị nhiểm hiv nên em hoang mang quá.mai e tính đi xn ở hoà hảo mong anh cho e biet mức phí khám và xn ở đó là bao nhiêu

Tuanmecsedec
02-10-2016, 16:07
Giờ e thấy quá nhiều triệu chứng và nghe người quen nói gmd này có thể bị nhiểm hiv nên em hoang mang quá.mai e tính đi xn ở hoà hảo mong anh cho e biet mức phí khám và xn ở đó là bao nhiêu
Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì ban quản trị tư vấn rồi.Chi phí xét nghiệm ở Hòa Hảo khoảng 230 ngàn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

helpme007
02-10-2016, 16:09
Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì ban quản trị tư vấn rồi.Chi phí xét nghiệm ở Hòa Hảo khoảng 230 ngàn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cám ơn anh rất nhiều.anh cho em hỏi hiv có triệu chứng gì không anh

Charles
02-10-2016, 16:14

Thời kỳ đầu của HIV không có triệu chứng nào cả. Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
02-10-2016, 16:15

Bạn có nguy cơ gì đâu mà triệu chứng hay chịu phép bạn.

helpme007
02-10-2016, 16:19
Thời kỳ đầu của HIV không có triệu chứng nào cả. Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

Bạn có nguy cơ gì đâu mà triệu chứng hay chịu phép bạn.

Dạ cám ơn 2 anh mong 2 anh thông cảm vì em bị stress quá nên hỏi hơi nhiều