PDA

View Full Version : Em hoang quá: Sợ lây HIV từ thùng rác

Bao123
04-07-2016, 10:37
Dạ nảy em có gọi a tuấn tư vấn mà e sợ e nói không rỏ vấn đề ạ . E xin lổi vì hỏi nhìu ạ , mà tại e hoang mang quá .
Chuyện là năm ngoái e quan hệ không dùng bao , hôm kia e đi xn kết quả âm tính ạ , nhận đc kết quả e mừng lắm
Xong tối về e suy nghĩ lại là lúc xn e có dùng tay không để mở nắp thùng rác , rồi láy tay nặn mun cám ở lổ mủi . Điều e lo sợ nhất là viius hiv dính trên thùng rác dính vào tay e , rồi e dùng cái tay đó để nặn mụn cám ..
E xin hỏi nguy cơ của e có nhiểm hiv không ạ . E mới đi xn về mà giờ lại phải đợi ngày đi xn lại nửa
E lo sợ bị rồi luyên luỵ đến gia đình e nửa . Thật sự giờ e lo sợ mất ăn mất ngủ máy ngày rồi
E xin a chị giúp cho e hiểu rõ được vấn đề đi ạ .

Charles
04-07-2016, 10:57
Dạ nảy em có gọi a tuấn tư vấn mà e sợ e nói không rỏ vấn đề ạ . E xin lổi vì hỏi nhìu ạ , mà tại e hoang mang quá .
Chuyện là năm ngoái e quan hệ không dùng bao , hôm kia e đi xn kết quả âm tính ạ , nhận đc kết quả e mừng lắm
Xong tối về e suy nghĩ lại là lúc xn e có dùng tay không để mở nắp thùng rác , rồi láy tay nặn mun cám ở lổ mủi . Điều e lo sợ nhất là viius hiv dính trên thùng rác dính vào tay e , rồi e dùng cái tay đó để nặn mụn cám ..
E xin hỏi nguy cơ của e có nhiểm hiv không ạ . E mới đi xn về mà giờ lại phải đợi ngày đi xn lại nửa
E lo sợ bị rồi luyên luỵ đến gia đình e nửa . Thật sự giờ e lo sợ mất ăn mất ngủ máy ngày rồi

HIV không sống trên cái thùng rác đâu mà lây sang bạn được.

Bao123
04-07-2016, 11:15
HIV không sống trên cái thùng rác đâu mà lây sang bạn được.
Dạ nhưng e cảm thấy sợ lắm a ạ . E đang nôn nao mất ăn mất ngủ đợi tới ngày để đc đi xn lại .

Charles
04-07-2016, 11:18
Sao khống sống được a

HIV muốn sống chúng phải ký sinh trên tế bào sống, cái thùng rác không phải tế bào sống nên virus không sống được.

Bao123
04-07-2016, 11:22
HIV muốn sống chúng phải ký sinh trên tế bào sống, cái thùng rác không phải tế bào sống nên virus không sống được.
Dạ em hiểu r ạ . Z chắc chắn bao nhiu phần trăm e không bị nhiễm ạ . E xl vì hỏi nhìu ạ .tại e lo sợ quá

Charles
04-07-2016, 11:26
Dạ em hiểu r ạ . Z chắc chắn bao nhiu phần trăm e không bị nhiễm ạ . E xl vì hỏi nhìu ạ .tại e lo sợ quá

Trường hợp bạn 0 % bị nhiễm.

Bao123
04-07-2016, 11:29
Trường hợp bạn 0 % bị nhiễm. dạ e cảm a nhìu ạ

Lục Giang
04-07-2016, 11:47

Hoàn toàn ko nguy cơ, vi rut H ko sống đc ngoài môi trường và càng ko tồn tại trên vật trung gian thêm điều lưu ý. Vết trầy xước, vết nặn mụn ko là của ngõ lqay nhiễm H trong mọi tình huốngi

Tuanmecsedec
04-07-2016, 16:32

Bạn đã gọi điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec đã được tư vấn 100% không có nguy cơ như vậy rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Bao123
04-07-2016, 16:48
Hoàn toàn ko nguy cơ, vi rut H ko sống đc ngoài môi trường và càng ko tồn tại trên vật trung gian thêm điều lưu ý. Vết trầy xước, vết nặn mụn ko là của ngõ lqay nhiễm H trong mọi tình huốngi E cảm ơn anh nhìu ạ . E yên tâm rồi ạ

Bao123
04-07-2016, 16:50
Bạn đã gọi điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec đã được tư vấn 100% không có nguy cơ như vậy rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
E cảm ơn a tuanmecsedec nhìu ạ . E yên tâm rồi ạ . Làm máy ngày nay e lo lắng mình bị rồi luyên luỵ gia đình nửa .hi