PDA

View Full Version : Máu hiv bắn vào mũi

Thanhduy
04-07-2016, 16:51
E chào các a chị trong ban Quản Trị.a chị tư vấn giúp em trường hợp này với
cách đây 2 hôm em có rửa vết thương cho 1 người bị nhiễm hiv,nhưng ko may bị 1 giọt máu bắn vào mũi,như vậy em có sao ko ạ,có cần phải xét nghiệm và dùng thuốc chống phơi nhiễm ko a

Tuanmecsedec
04-07-2016, 16:57
cách đây 2 hôm em có rửa vết thương cho 1 người bị nhiễm hiv,nhưng ko may bị 1 giọt máu bắn vào mũi,như vậy em có sao ko ạ,có cần phải xét nghiệm và dùng thuốc chống phơi nhiễm ko a

Những gì bạn kể không có nguy cơ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Chủ đề: Máu hiv có trong mũi sau 5 ngày có khả năng nhiễm ko (http://diendanhiv.vn/threads/44225-Mau-hiv-co-trong-mui-sau-5-ngay-co-kha-nang-nhiem-ko)

Chủ đề: Máu bắn vào mũi (http://diendanhiv.vn/threads/44324-Mau-ban-vao-mui)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thanhduy
04-07-2016, 17:02
Những gì bạn kể không có nguy cơ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Chủ đề: Máu hiv có trong mũi sau 5 ngày có khả năng nhiễm ko (http://diendanhiv.vn/threads/44225-Mau-hiv-co-trong-mui-sau-5-ngay-co-kha-nang-nhiem-ko)

Chủ đề: Máu bắn vào mũi (http://diendanhiv.vn/threads/44324-Mau-ban-vao-mui)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
dạ e cảm ơn,a cho e hỏi câu này nữa ạ,e đang bị cảm cúm có bị viêm họng và viêm mũi,mũi e rất nhiều đờm màu xanh,e sợ cơ thể e yếu như thế làm máu bắn vào mũi thôi ạ

Tuanmecsedec
04-07-2016, 17:12
dạ e cảm ơn,a cho e hỏi câu này nữa ạ,e đang bị cảm cúm có bị viêm họng và viêm mũi,mũi e rất nhiều đờm màu xanh,e sợ cơ thể e yếu như thế làm máu bắn vào mũi thôi ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

Thanhduy
04-07-2016, 17:15
Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

Vâng,đuợc a tư vấn e yên tâm đi phần nào rồi,e cảm ơn a vào ban quản trị đã tư vấn giúp e

Thanhduy
04-07-2016, 23:55
Vâng,đuợc a tư vấn e yên tâm đi phần nào rồi,e cảm ơn a vào ban quản trị đã tư vấn giúp e
Sao bài của e hỏi lại bị xoá ạ,e sợ trưòg hợp của e rủi ro bị lây nhiễm hiv qua đường mũi thôi ạ

Tuanmecsedec
05-07-2016, 00:01
Sao bài của e hỏi lại bị xoá ạ,e sợ trưòg hợp của e rủi ro bị lây nhiễm hiv qua đường mũi thôi ạ

Trường hợp của bạn ban quản trị đã tư vấn rồi,bạn đọc lại.Còn vấn đề chủ đề này bạn hỏi không dúng mục đích của chủ đề thì ban quản trị xóa,nếu Spam sẽ bị khóa chủ đề.

Còn bạn tin thì tham gia diễn đàn hỏi,không thì thì đến hỏi khác hỏi bạn nhé.

Charles
05-07-2016, 09:02

Chỉ rửa vết thương làm gì mà máu bắn được vào mũi, có chăng vết thương của người đó đang phun máu như cắt tiết gà may ra mới bắn máu vào mũi bạn được.

Thanhduy
05-07-2016, 09:09
Chỉ rửa vết thương làm gì mà máu bắn được vào mũi, có chăng vết thương của người đó đang phun máu như cắt tiết gà may ra mới bắn máu vào mũi bạn được.
E dùng bông cậy máu và rửa cho a ấy,nên bông tăm làm bắn 1 ít máu vào mũi e thôi,chứ ko có nhiều,máu ít như thế có làm lây nhiễ được ko hả a,tại e đang bị viêm xoang mũi nữa ạ,toàn đờm màu xanh ở mũi

Charles
05-07-2016, 09:10
E dùng bông cậy máu và rửa cho a ấy,nên bông tăm làm bắn 1 ít máu vào mũi e thôi,chứ ko có nhiều,máu ít như thế có làm lây nhiễ được ko hả a,tại e đang bị viêm xoang mũi nữa ạ,toàn đờm màu xanh ở mũi

Như vậy không có nguy cơ.

Thanhduy
05-07-2016, 13:47
Như vậy không có nguy cơ.
A ơi sáng nay e có đến bệnh viện hỏi bác sỹ thì bác sỹ bảo nếu có máu bắn vào mũi thì có nguy cơ,nhưng sao diễn đàn mình nói ko có nguy cơ là sao ạ,e thực sự rối bời ko biết có phải e đã nhiễm rồi ko ạ

songchungvoi_HIV
05-07-2016, 13:50
Bạn tái dựng hiện trường = 1 manycal. trùng bạn cho máu vào con manycal, csao đó bạn thực hiện rữa vết thương y như bạn từng làm trước đó, bạn làm sao cho bằng được máu bắn vào mũi nhé, nếu nó ko vào tui nả bạn banh xác

Thanhduy
05-07-2016, 14:12
Bạn tái dựng hiện trường = 1 manycal. trùng bạn cho máu vào con manycal, csao đó bạn thực hiện rữa vết thương y như bạn từng làm trước đó, bạn làm sao cho bằng được máu bắn vào mũi nhé, nếu nó ko vào tui nả bạn banh xác
thực tế e đã bị bắn vào mũi,e dùng bông tăm rửa cậy vết thương cho a ấy,cuối cùng cậy ko may bị bắn vào mũi,sao các a cứ nói như kiểu e hoang tưởng ấy nhở,e bị thì e mới lên diễn đàn này hỏi

songchungvoi_HIV
05-07-2016, 14:18
thực tế e đã bị bắn vào mũi,e dùng bông tăm rửa cậy vết thương cho a ấy,cuối cùng cậy ko may bị bắn vào mũi,sao các a cứ nói như kiểu e hoang tưởng ấy nhở,e bị thì e mới lên diễn đàn này hỏi

Não bị đứt dây thì có

Thanhduy
05-07-2016, 14:20
Não bị đứt dây thì có
Trời ạ,sao mọi người cứ nghĩ e hoang tưởng thế,e bị thật thì e mới len đây hỏi.

songchungvoi_HIV
05-07-2016, 14:21
Trời ạ,sao mọi người cứ nghĩ e hoang tưởng thế,e bị thật thì e mới len đây hỏi.
Tui nói thiệt bạn ko tin đi hủi BS Thần Kinh xem bạn có bị đứt dây k

Thanhduy
05-07-2016, 14:25
Tui nói thiệt bạn ko tin đi hủi BS Thần Kinh xem bạn có bị đứt dây k

Thực sự em không hiểu a tư vấn kiểu gì nữa,em trình bày cụ thể mà anh kêu lão em có vấn đề,em bó tay với anh.

songchungvoi_HIV
05-07-2016, 14:26
Thực sự em không hiểu a tư vấn kiểu gì nữa,em trình bày cụ thể mà anh kêu lão em có vấn đề,em bó tay với anh.

Tôi tư vấn như vậy đó, bạn ko tin có quyền ko tham gia và miễn hỏi. ok??

Tuanmecsedec
05-07-2016, 14:46

A ơi sáng nay e có đến bệnh viện hỏi bác sỹ thì bác sỹ bảo nếu có máu bắn vào mũi thì có nguy cơ,nhưng sao diễn đàn mình nói ko có nguy cơ là sao ạ,e thực sự rối bời ko biết có phải e đã nhiễm rồi ko ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa là bạn không có nguy cơ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Thanhduy
05-07-2016, 19:18
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa là bạn không có nguy cơ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

E không tiêm chích ma tuý hay gái gú gì cả,nên nếu e bị nhiễm thì e không thể sống nổi nữa a chị ạ,e sợ trường hợp này của e hy hữu bị nhiễm

Charles
05-07-2016, 19:52
E không tiêm chích ma tuý hay gái gú gì cả,nên nếu e bị nhiễm thì e không thể sống nổi nữa a chị ạ,e sợ trường hợp này của e hy hữu bị nhiễm

Khi nào cầm cả xilanh máu bơm vào mũi hãy lo.

Thanhduy
05-07-2016, 19:57
Khi nào cầm cả xilanh máu bơm vào mũi hãy lo.
A ơi có nghĩa là phải bơm xilanh vào mũi như tiêm chích ma tuý thì mới bị hả a

Charles
05-07-2016, 20:13

Không phải như tiêm chích, mà kiểu như bạn cầm lọ thuốc nước tra mắt bóp vào ý.

Tuanmecsedec
05-07-2016, 20:34

Bạn hơi bị nhây rồi đó,ban quản trị đã tư vấn rất nhiều là không có nguy cơ rồi.Bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm.Đừng có chỉ một câu hỏi mà lập lại hoài.

Thanhduy
05-07-2016, 20:36
Dạ e cảm ơn các a đã tư vấn cho e ạ

Thanhduy
05-07-2016, 20:38
E hiểu ra rồi,máu vào mũi nhiều thì có nguy cơ,còn 1 ít vào mũi thì không có nguy cơ

Tuanmecsedec
05-07-2016, 20:39
E hiểu ra rồi,máu vào mũi nhiều thì có nguy cơ,còn 1 ít vào mũi thì không có nguy cơ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
06-07-2016, 02:49
Bạn này đúng là dai thiệt mà

Thanhduy
06-07-2016, 08:31
Bạn này đúng là dai thiệt mà
Dạ e cảm ơn a chị ban quản trị nhiều ạ