PDA

View Full Version : lo lắng bị kim tiêm đâm

tranhaolinh
04-07-2016, 22:09
hôm nay em có chợp mắt 1 chút ở quán cà phê. trong lúc chợp mắt em có cảm thấy nhói ở tay nhưng lúc đó em hơi mệt nên không để ý. lúc tỉnh dậy thấy tay phải có 1 vết không biết có phải bị kim tiêm đâm không ạ em lo lắng quá. anh chị có thể tư vấn cho em được không ạ

Tuanmecsedec
04-07-2016, 23:21
hôm nay em có chợp mắt 1 chút ở quán cà phê. trong lúc chợp mắt em có cảm thấy nhói ở tay nhưng lúc đó em hơi mệt nên không để ý. lúc tỉnh dậy thấy tay phải có 1 vết không biết có phải bị kim tiêm đâm không ạ em lo lắng quá. anh chị có thể tư vấn cho em được không ạ

Bạn lo lắng suy diễn thôi,mắc mớ gì ai lấy kim tiêm đâm bạn.Mà hình vết tay của bạn có nước là kim chích Heo hay chích Bò gì đó,vì vết trầy to chà bá luôn.Còn kim tiêm thì đầu kim nhỏ xíu thôi bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
05-07-2016, 08:11

Vết đó có thể do bạn có móng tay sắc gãi lúc nào không biết, có gì đâu mà cũng lo lắng suy diễn kim tiêm.