PDA

View Full Version : Về vấn đề ra mồ hôi trộm

chuckyxi
04-07-2016, 22:24
Cho em được đặt câu hỏi kiến thức : Triệu chứng ra mồ hôi trộm của người có HIV có đặc điểm như thế nào ? Chỉ xảy ra buổi đêm thôi hay có xảy ra lúc ban ngày không ? Xảy ra với tần suất dày đặc hàng ngày hay vài hôm mới bị 1 lần ? Em xin cảm ơn ạ !

thainguyen1993
04-07-2016, 22:35
Cho em được đặt câu hỏi kiến thức : Triệu chứng ra mồ hôi trộm của người có HIV có đặc điểm như thế nào ? Chỉ xảy ra buổi đêm thôi hay có xảy ra lúc ban ngày không ? Xảy ra với tần suất dày đặc hàng ngày hay vài hôm mới bị 1 lần ? Em xin cảm ơn ạ !

Hiv không có triệu chứng nào là đặc thù, và dễ nhằm lẫn với triệu chứng của nhiều bệnh lí khác . cho nên , một người muốn biết chính xác bị nhiễm hay không , chỉ có xét ngiệm thì mới biết.

chuckyxi
04-07-2016, 22:38
Hiv không có triệu chứng nào là đặc thù, và dễ nhằm lẫn với triệu chứng của nhiều bệnh lí khác . cho nên , một người muốn biết chính xác bị nhiễm hay không , chỉ có xét ngiệm thì mới biết.

Những triệu chứng được viết ở trên mạng như là : hơi thở hôi, đổ mồ hôi trộm, viêm loét miệng , phát ban...v...v.. thường xảy ra ở giai đoạn nào của bệnh hả bạn ?

thainguyen1993
04-07-2016, 22:42

Trên đời này có vô vàng bệnh lí khác nhau . không phải , hễ có triệu chứng là nghi hiv . đa phần đỗ mồ hôi nhiều cũng do stress gây ra.

Tuanmecsedec
04-07-2016, 23:41
Không có triệu chứng nào đặc trưng là của HIV gây ra hết bạn,ngoại trừ là phải đi xét nghiệm.Trường hợp bị đổ mồ hôi trộm có thể do lo lắng quá nên Stress cũng gây ra.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
05-07-2016, 09:09

Không có biểu hiện đặc trưng nào để nhận biết HIV, ngoại trừ phải XN máu mới biết.