PDA

View Full Version : Quan hệ an toàn mà có chút tâm lý

thangchivas
05-07-2016, 08:22
Đêm qua em có quan hệ tình dục với 1 cô gái quen trên mạng xã hội em có đeo bao cao su khi suốt xong em có vào nhà wc để kiểm tra thì thấy tinh dịch không có nhiều trong bao e kiêm tra quan sát bằng mắt thường thấy bcs không rách , kiểm tra bẰng mắt thường xong em xả nước vào tròn bao cao su xem nó có bị rách không thì thấy bao vẫn chứa được nước bên trong lúc đầu thấy bao rỏ mấy giọt nước xuông 1 lúc sau thì không thấy rỏ . Cho e hỏi hiện tượng đó có phải là bục bcs không và em có nguy cơ gì không

Charles
05-07-2016, 08:48
Đêm qua em có quan hệ tình dục với 1 cô gái quen trên mạng xã hội em có đeo bao cao su khi suốt xong em có vào nhà wc để kiểm tra thì thấy tinh dịch không có nhiều trong bao e kiêm tra quan sát bằng mắt thường thấy bcs không rách , kiểm tra bẰng mắt thường xong em xả nước vào tròn bao cao su xem nó có bị rách không thì thấy bao vẫn chứa được nước bên trong lúc đầu thấy bao rỏ mấy giọt nước xuông 1 lúc sau thì không thấy rỏ . Cho e hỏi hiện tượng đó có phải là bục bcs không và em có nguy cơ gì không

Theo những gì bạn kể cho thấy BCS không bị sự cố gì. Bạn hoàn toàn yên tâm trong trường hợp này.

thangchivas
05-07-2016, 10:11
Tinh dịch nó chảy hết ra chô cổ bao thi không sao hả anh

Charles
05-07-2016, 10:55

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
05-07-2016, 14:14

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.