PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd có dùng bao cao su

Chihuahua
05-07-2016, 19:25
E chào a chị trong diễn đàn 2 tuần trước e có quan hệ với gmd và e có sử dụng bcs nhưng cách đây một tuần e bị tiêu chảy suốt liệu có phải đó là triệu chứng của hiv k ạ??? E cảm ơn a chị rất nhiều ạ :(

mabachi
05-07-2016, 19:48
Qh có bcs là qh an toàn k có nguy cơ với H và các bệnh td

Charles
05-07-2016, 20:15
E chào a chị trong diễn đàn 2 tuần trước e có quan hệ với gmd và e có sử dụng bcs nhưng cách đây một tuần e bị tiêu chảy suốt liệu có phải đó là triệu chứng của hiv k ạ??? E cảm ơn a chị rất nhiều ạ :(

Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-07-2016, 20:17

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Chihuahua
05-07-2016, 20:22
E cảm ơn anh chị ạ. Tại sau khi quan hệ em có nhiều triệu chứng quá ạ... À anh chị cho em hỏi các hành động liên quan như hôn môi,sờ âm đạo hôn ngực khi quan hệ có phải là nguy cơ không ạ???

Charles
05-07-2016, 20:23
E cảm ơn anh chị ạ. Tại sau khi quan hệ em có nhiều triệu chứng quá ạ... À anh chị cho em hỏi các hành động liên quan như hôn môi,sờ âm đạo hôn ngực khi quan hệ có phải là nguy cơ không ạ???

Không có nguy cơ với HIV như vậy bạn.

Tuanmecsedec
05-07-2016, 20:35

Không có nguy cơ luôn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Chihuahua
05-07-2016, 20:56
Anh chị cho em hỏi trường hợp của em có an toàn 100% không và em có cần phải đi xét nghiệm không ạ? E cảm ơn

Charles
05-07-2016, 21:00
Anh chị cho em hỏi trường hợp của em có an toàn 100% không và em có cần phải đi xét nghiệm không ạ? E cảm ơn

Bạn an toàn 100%, không cần XN.

Tuanmecsedec
05-07-2016, 21:46

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Chihuahua
05-07-2016, 23:41
Em cảm ơn rất nhiều ạ...

tôi ơi đừng tuyệt vọng
06-07-2016, 01:53

Quan hệ có bao cao su là an toàn.tiêu chảy là do có vấn đề về đường ruột thôi bạn.cho dù có hiv thì triệu chứng cũng không xuất hiện nhanh như vậy.bạn yên tâm