PDA

View Full Version : Anh tuấn và mấy a cho em hỏi 1 câu: Cho DV vào AD 2s có nguy cơ HIV?

Hue199i
06-07-2016, 00:43
e là nam ạ, hôm qua trong lúc quan hệ bằng tay với bạn gái e ko làm chủ được bản thân e có đút dương vật vào âm đạo vào bạn gái e khoảng 2s, trước khi cho vào em thấy dương vật e có tiết dịch trong suốt và đã lau qua, vậy cho e hỏi nếu e bị nhiễm hiv thì với hành vi như vậy thì bạn gái e có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ, nguy cơ cao hay thấp ạ. E cảm ơn trước ạ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
06-07-2016, 01:49
e là nam ạ, hôm qua trong lúc quan hệ bằng tay với bạn gái e ko làm chủ được bản thân e có đút dương vật vào âm đạo vào bạn gái e khoảng 2s, trước khi cho vào em thấy dương vật e có tiết dịch trong suốt và đã lau qua, vậy cho e hỏi nếu e bị nhiễm hiv thì với hành vi như vậy thì bạn gái e có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ, nguy cơ cao hay thấp ạ. E cảm ơn trước ạ.

Thời gian ngắn vậy không đủ điều kiện để cấu thành nguy cơ đâu bạn.bạn yên tâm.lần sau có đút vào thì nhớ đeo bao đàng hoàng

Hue199i
06-07-2016, 03:58
Thời gian ngắn vậy không đủ điều kiện để cấu thành nguy cơ đâu bạn.bạn yên tâm.lần sau có đút vào thì nhớ đeo bao đàng hoàng

Nếu có chất dịch trong suốt đó lau ko đc sạch lắm thì có bị nguy cơ lây nhiễm ko ạ. Với cho e hỏi xét nghiệm đợi kết quả có lâu ko ạ. ( em chưa đi xét nghiệm lần nào)

Hue199i
06-07-2016, 04:19

Cho em hỏi thời gian bao lâu thì đủ điều kiện để cấu thành nguy cơ vậy anh. E cảm ơn

mabachi
06-07-2016, 05:54
Dv nằm trong ad 45s trở lên mới có nguy cơ.muốn xn thì đợi 6 tuần đi xn sau nguy cơ

Tuanmecsedec
06-07-2016, 07:44

Nếu có chất dịch trong suốt đó lau ko đc sạch lắm thì có bị nguy cơ lây nhiễm ko ạ. Với cho e hỏi xét nghiệm đợi kết quả có lâu ko ạ. ( em chưa đi xét nghiệm lần nào)

Cho em hỏi thời gian bao lâu thì đủ điều kiện để cấu thành nguy cơ vậy anh. E cảm ơn

Trường hợp này bạn đã điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec hỏi rồi,bạn chỉ là người đang có nguy cơ,không phải là người có HIV.Bạn chỉ đưa vào như vậy không sao đâu bạn.Vì không thể nào làm trầy xướt niêm mạc âm đạo.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
06-07-2016, 07:46

Bạn chỉ cho DV vào AD 2s thì không có nguy cơ.