PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su sợ dịch dính lông mu có nguy cơ

cantuvangap1991
06-07-2016, 17:08
Em chào a chị ạ.huuu hqua em quan hệ tình dục em có sử dụng bao cao su,nhưng lúc quan hệ xong dịch âm đạo có dính trên phần lông ở trên mu trên dương vật ,dịch khoảng bằng 1 đốt ngón tay,em quên lại ko rửa và lúc đó e ngứa ở phần mu đó,em đã dùng tay để gãi có xước dát,và phần dịch đó em cũng để nguyên và gãi xuống phần mu dưới lông ạ.cho e hỏi e có nguy cơ k ạ

Charles
06-07-2016, 17:13
Em chào a chị ạ.huuu hqua em quan hệ tình dục em có sử dụng bao cao su,nhưng lúc quan hệ xong dịch âm đạo có dính trên phần lông ở trên mu trên dương vật ,dịch khoảng bằng 1 đốt ngón tay,em quên lại ko rửa và lúc đó e ngứa ở phần mu đó,em đã dùng tay để gãi có xước dát,và phần dịch đó em cũng để nguyên và gãi xuống phần mu dưới lông ạ.cho e hỏi e có nguy cơ k ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

P/s: Từ khi tham gia diễn đàn tới nay bạn đã có 5 chủ đề hỏi về QHTD, chứng tỏ bạn đâu biết sợ là gì.

cantuvangap1991
06-07-2016, 17:15
E không đi quan hệ bừa bãi kiểu gái mại dâm ạ,mà e quan hệ vs bạn gái nhưng em vẫn sợ í ạ.e hỏi đều là từ qhe 1 người chứ k quhe nhiều ng a ạ huuu

Charles
06-07-2016, 17:19
E không đi quan hệ bừa bãi kiểu gái mại dâm ạ,mà e quan hệ vs bạn gái nhưng em vẫn sợ í ạ.e hỏi đều là từ qhe 1 người chứ k quhe nhiều ng a ạ huuu

Quan hệ với bạn gái cũng đã sử dụng BCS còn sợ thì tự xử đi cho nó lành.

thainguyen1993
06-07-2016, 18:18
Này tôi nói cho bạn biết nhé chưa chắc gmd đã là k an toàn và chưa chắc gái nhà lành đã là an toàn nhé

Túm lại bạn tình tưởng bạn tình hay ko, ko vần biết. Bạn quan hệ có sử dụng áo mưa là bạn an toàn. Dịch âm đạo khi ra ngoài môi trường ngoài , virut sẻ bị bất hoạt ko còn khả năng lây nhiễm.

cantuvangap1991
06-07-2016, 19:16
Túm lại bạn tình tưởng bạn tình hay ko, ko vần biết. Bạn quan hệ có sử dụng áo mưa là bạn an toàn. Dịch âm đạo khi ra ngoài môi trường ngoài , virut sẻ bị bất hoạt ko còn khả năng lây nhiễm.
Vâng em cám ơn anh ạ

Tuanmecsedec
06-07-2016, 20:35

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.