PDA

View Full Version : Nhờ tư vấn giúp: QH không dùng bao khi gần lên đỉnh mới mang bao

truong giang
06-07-2016, 19:24
Hiện em đang du học tại Nhật Bản.cách đây một tháng trong một lần say.em có quan hệ với gái mại dâm.lúc đầu say quá không làm chủ được mình nên không dùng bao khi gần lên đỉnh thì em rút ra mang bao vào.Lúc quan hệ thì nhẹ nhàng không có trầy sướt hay gì.chỉ một lần duy nhất.bây giờ em rất sợ và lo lắng công việc không thể tập trung được.em sợ dính phải H.ở bên này mọi việc lại khó .mong mọi người giúp em với.

thainguyen1993
06-07-2016, 19:32
Hiện em đang du học tại Nhật Bản.cách đây một tháng trong một lần say.em có quan hệ với gái mại dâm.lúc đầu say quá không làm chủ được mình nên không dùng bao khi gần lên đỉnh thì em rút ra mang bao vào.Lúc quan hệ thì nhẹ nhàng không có trầy sướt hay gì.chỉ một lần duy nhất.bây giờ em rất sợ và lo lắng công việc không thể tập trung được.em sợ dính phải H.ở bên này mọi việc lại khó .mong mọi người giúp em với.

Động tác nhẹ hay mạnh không cần biết, bạn quan hệ không bcs là qhtd không an toàn. Nếu, thời gian quan hệ thụt ra thụt vào trên 45s là bạn có nguy cơ.

truong giang
06-07-2016, 19:44
Cho em hỏi.nếu bị nhiễm H thì tháng đầu tiên có triệu chứng gì để mình nhận biết không ạ.

mabachi
06-07-2016, 19:49
HIV k có triệu chứng muốn biết chỉ có đi xn ,nay cũng được 1 tháng rồi bạn có thể đi xn = pp hiv combo để biết có nhiễm k, chúc bạn may mắn

Charles
06-07-2016, 19:51

Theo lời bạn kể là bạn dùng BCS không đúng cách, tức không sử dụng BCS từ đầu tới cuối, như vậy là bạn có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác. Giờ đã được 1 tháng bạn có thể XN HIV Combo, nếu âm tính thì khả năng bạn không nhiễm là rất cao.

thainguyen1993
06-07-2016, 19:52
Cho em hỏi.nếu bị nhiễm H thì tháng đầu tiên có triệu chứng gì để mình nhận biết không ạ.

Hiv ko có triệu chứng nào để nhận biết trong giai đoạn này chỉ có XN mới biết thôi bạn.

Cũng 1 tháng rồi , bạn có thể XN bằng PP combo ag/ab. Nếu nơi bạn ở chưa có phương pháp này , thì bạn đợi đúng 6 tuần XN bằng PP ( tìm kháng thể) anti HIV.

Charles
06-07-2016, 19:52

Không có triệu chứng đặc thù nào để nhận biết HIV, duy nhất chỉ có XN máu mới biết được.

truong giang
06-07-2016, 20:22
Ở Bên nhật việc đi xét nghiệm rất là khó.nên em không biết phải làm sao.có phương pháp nào test mà không cần xét nghiệm không ạ.
Đến bệnh viện thì lại rất nguy hiểm.hiện em thật bất an.

thainguyen1993
06-07-2016, 20:25
Ở Bên nhật việc đi xét nghiệm rất là khó.nên em không biết phải làm sao.có phương pháp nào test mà không cần xét nghiệm không ạ.
Đến bệnh viện thì lại rất nguy hiểm.hiện em thật bất an.

Không có PP nào khác bạn à. Xét nghiệm là XN máu.

Tuanmecsedec
06-07-2016, 20:40

Bạn đã mang bao cao su không đúng cách,tức là không mang bao cao su từ đầu trận đến cuối trận.Như vậy trong trường hợp này bạn đã có nguy cơ.

HIV không có triệu chứng đặc trưng riêng nào gây ra hết bạn,ngoại trừ là phải đi xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.