PDA

View Full Version : Quan hệ sử dụng bcs nhưng luôn lo sợ

ngocnhi
09-07-2016, 16:50
Xin chào tất cả các anh chị trên diễn đàn.
Tính đến hôm nay thì em đc gần 2,5 tháng sau ngày quan hệ với gmd. Nhưng e lại xuất hiện quá nhiều triệu chứng như:
mệt mỏi, đau đầu, người nổi nhiều mận ngứa, da sạm đi, các xương thỉnh thoảng đau nhói... khiến e ko thể ko lo lắng.
em xin trình bày lần quan hệ đó như sau:
Khi vào quan hệ, gmd cởi hết áo quần và bảo e nhập trận ngay. Chỉ có 30p thôi. Trình tự như sau:
- lúc cởi e còn mang quần chip mơn trớn lên ad gmd.
- Sau đó gmd bảo e mặc bao vào nhập trận luôn. gmd xé bao rồi e tự mặc vào. Sau đó e đút vào đc khoảng 1p thì dv (còn bao nhưng hơi tụt lên một chút) bị tuột ra ngoài.
- Sau đó gmd chỉnh lại bao cho em rồi lại nhập trận nhưng dv ko thể cương lên đc nên gmd dùng tay xóc bao cho dv e cứng lại. Sau đó e lại đút vào cho đến lúc xuất.
Quá trinh đút vào e ko biết có bị tụt hay thủng ko? Vì do lúc đó có rượu trong người nên e cũng chẳng kiểm ra. chỉ thấy lúc rút ra bao bị nhàu nát và có tinh dịch ở đầu. Sau đó e nằm một lúc mới vao rửa. Vậy cho e hỏi nguy cơ của e có ko ạ? Bao cao su e mặc nhìn rất mỏng ạ. Nên e lo quá. huhu

Tuanmecsedec
09-07-2016, 16:52
Tính đến hôm nay thì em đc gần 2,5 tháng sau ngày quan hệ với gmd. Nhưng e lại xuất hiện quá nhiều triệu chứng như:
mệt mỏi, đau đầu, người nổi nhiều mận ngứa, da sạm đi, các xương thỉnh thoảng đau nhói... khiến e ko thể ko lo lắng.
Khi vào quan hệ, gmd cởi hết áo quần và bảo e nhập trận ngay. Chỉ có 30p thôi. Trình tự như sau:
- Sau đó gmd bảo e mặc bao vào nhập trận luôn. gmd xé bao rồi e tự mặc vào. Sau đó e đút vào đc khoảng 1p thì dv (còn bao nhưng hơi tụt lên một chút) bị tuột ra ngoài.
- Sau đó gmd chỉnh lại bao cho em rồi lại nhập trận nhưng dv ko thể cương lên đc nên gmd dùng tay xóc bao cho dv e cứng lại. Sau đó e lại đút vào cho đến lúc xuất.
Quá trinh đút vào e ko biết có bị tụt hay thủng ko? Vì do lúc đó có rượu trong người nên e cũng chẳng kiểm ra. chỉ thấy lúc rút ra bao bị nhàu nát và có tinh dịch ở đầu. Sau đó e nằm một lúc mới vao rửa. Vậy cho e hỏi nguy cơ của e có ko ạ? Bao cao su e mặc nhìn rất mỏng ạ. Nên e lo quá. huhu

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ngocnhi
09-07-2016, 17:06
Dạ. E cảm ơn A Tuấn. Vậy giờ e phải giải quyết khoản tâm lý đúng ko ạ? Mỗi lần người e đau nhức như có kim châm là e lại lo sợ. Sợ bao mỏng quá rách lúc nào ko biết. Sợ dịch ad tràn vào mà ko hay. E ko có hôn hít. Chỉ sờ ti và cho vào qh. Lúc nhấp vào ko biết bao có bị làm sao ko ạ. :(

Tuanmecsedec
09-07-2016, 17:11
Dạ. E cảm ơn A Tuấn. Vậy giờ e phải giải quyết khoản tâm lý đúng ko ạ? Mỗi lần người e đau nhức như có kim châm là e lại lo sợ. Sợ bao mỏng quá rách lúc nào ko biết. Sợ dịch ad tràn vào mà ko hay. E ko có hôn hít. Chỉ sờ ti và cho vào qh. Lúc nhấp vào ko biết bao có bị làm sao ko ạ. :(

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ngocnhi
09-07-2016, 17:16
Dạ. Vậy e ko cần phải đi xn đúng ko ạ? Định cứ yên tâm mà sống nhưng tâm lý luôn lo sợ mình bị H anh Tuấn ạ. Chắc e phải sớm gọi điện thoại cho a thôi. Quan hệ có bao cao su mà bao chỉ bị tuột một chút ko sao đâu a nhỉ?

Tuanmecsedec
09-07-2016, 17:22
Dạ. Vậy e ko cần phải đi xn đúng ko ạ? Định cứ yên tâm mà sống nhưng tâm lý luôn lo sợ mình bị H anh Tuấn ạ. Chắc e phải sớm gọi điện thoại cho a thôi. Quan hệ có bao cao su mà bao chỉ bị tuột một chút ko sao đâu a nhỉ?
Không có nguy cơ thì xét nghiệm làm gì cho phí tiền,phí máu.

ngocnhi
09-07-2016, 17:24
Không có nguy cơ thì xét nghiệm làm gì cho phí tiền,phí máu.

Dạ vâng ạ. E cảm ơn a rất nhiều ạ

Nguyen Ha
09-07-2016, 19:33

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

ngocnhi
10-07-2016, 07:38
Kính thưa các a chị. Hôm nay e bỗng dưng bị sốt. Cổ họng đau và cơ thể mềm nhũn mỏi rã rời. E lo lắng quá.
xin hỏi ngu 1 câu mong các ac đừng giận, có trường hợp nào đc tư vấn k có nguy cơ mà sau này vẫn bị nhiễm hiv ko ạ:(
xin đừng mắng e

Nguyen Ha
10-07-2016, 07:43
Kính thưa các a chị. Hôm nay e bỗng dưng bị sốt. Cổ họng đau và cơ thể mềm nhũn mỏi rã rời. E lo lắng quá.
xin hỏi ngu 1 câu mong các ac đừng giận, có trường hợp nào đc tư vấn k có nguy cơ mà sau này vẫn bị nhiễm hiv ko ạ:(
xin đừng mắng e

Tư vấn không có nguy cơ cơ mà vẫn bị nhiễm thành ra chúng tôi rảnh rỗi ngồi tư vấn bừa sao?

ngocnhi
10-07-2016, 07:57
Tư vấn không có nguy cơ cơ mà vẫn bị nhiễm thành ra chúng tôi rảnh rỗi ngồi tư vấn bừa sao?
Dạ ý e ko phải vậy ạ. E luôn tôn trọng các ac. Vì lo lắng quá e mới hỏi như thế ạ. E xin lỗi ạ

Tuanmecsedec
10-07-2016, 08:02
Dạ ý e ko phải vậy ạ. E luôn tôn trọng các ac. Vì lo lắng quá e mới hỏi như thế ạ. E xin lỗi ạ

Bạn được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.

Charles
10-07-2016, 08:15

Theo những gì bạn kể chứng tỏ BCS không bị sự cố gì. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

ngocnhi
10-07-2016, 09:52
Dạ. Giờ e bị ốm nặng nằm liệt giường. Cảm thấy sức đề kháng giảm trầm trọng. Có liên quan gì đến H k ạ

Tuanmecsedec
10-07-2016, 09:56
Dạ. Giờ e bị ốm nặng nằm liệt giường. Cảm thấy sức đề kháng giảm trầm trọng. Có liên quan gì đến H k ạ ������

Bạn có nguy cơ đâu mà liên quan hay không liên quan.

ngocnhi
10-07-2016, 10:01
Dạ. Vậy bcs dù có mỏng dính nhưng còn che dv thì ko sao phải ko ạ?

Nguyen Ha
10-07-2016, 10:08

Đúng vậy bạn.

Tuanmecsedec
10-07-2016, 10:13

Uhm ! Không có sao bạn.

ngocnhi
10-07-2016, 13:47
Vậy thj may cho e quá. Giờ ốm đau thì uống thuốc cho khỏi. Chứ cứ nghĩ đến bị H chắc bệnh e nặng hơn mất

Nguyen Ha
10-07-2016, 13:48
Vậy thj may cho e quá. Giờ ốm đau thì uống thuốc cho khỏi. Chứ cứ nghĩ đến bị H chắc bệnh e nặng hơn mất

Câu này chuẩn nha.

ngocnhi
10-07-2016, 16:45
Câu này chuẩn nha.
dạ e cảm ơn chị Hà. Cho e hỏi thêm là có phải do ám ảnh nên cái gì bản thân cũng cho là bị nhiễm H nên cơ thể ngày càng ốm nặng hơn. Còn thời điểm 3 tháng mà bị h thì k có biểu hiện phải k ạ?

Charles
10-07-2016, 17:28
dạ e cảm ơn chị Hà. Cho e hỏi thêm là có phải do ám ảnh nên cái gì bản thân cũng cho là bị nhiễm H nên cơ thể ngày càng ốm nặng hơn. Còn thời điểm 3 tháng mà bị h thì k có biểu hiện phải k ạ?

Đúng rồi bạn.

Nguyen Ha
10-07-2016, 17:31

Đúng vậy bạn.

ngocnhi
10-07-2016, 19:53
Dạ. Có trường hợp nào bao bị thủng lỗ nhỏ liti dịch ad tràn vào đc k ạ? Kiểu như gmd tiết nhiều dịch ngập ad xong cho dv vào thì dịch ad đó tràn vào trong lỗ nhỏ đó ý ạ. E hỏi câu cuối thôi ạ

Charles
10-07-2016, 21:00
Dạ. Có trường hợp nào bao bị thủng lỗ nhỏ liti dịch ad tràn vào đc k ạ? Kiểu như gmd tiết nhiều dịch ngập ad xong cho dv vào thì dịch ad đó tràn vào trong lỗ nhỏ đó ý ạ. E hỏi câu cuối thôi ạ

Dịch AD không thể tràn ngược vào BCS được.

ngocnhi
10-07-2016, 21:04
Dịch AD không thể tràn ngược vào BCS được.
Dạ. Kể cả khi ad ngập dịch mà cho dv có mang bao vào thì ks hả a? E sợ bao thủng mà kiểu như ngập dịch ad thì ad vẫn vào tiếp xúc với lỗ sáo ý ạ. Hic

Charles
10-07-2016, 21:06
Dạ. Kể cả khi ad ngập dịch mà cho dv có mang bao vào thì ks hả a? E sợ bao thủng mà kiểu như ngập dịch ad thì ad vẫn vào tiếp xúc với lỗ sáo ý ạ. Hic

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Lục Giang
10-07-2016, 21:11
Bạn thử dùng bao ni lon hay bong bóng. Châm vài lỗ li i rồi thổi hơi tý xíu váo và nhúng vô thau nước sẽ rõ, hơi trong bóng bóng hay bao ni lon sẽ xì thoát ra ngoqf tạo ra bong bóng bọt li ti vàvxeps dần xuống nhưng nước trong thau sẽ ko bqo giờ tràn ngược vô bong bong đc

ngocnhi
10-07-2016, 21:34
Dạ. E cảm ơn các anh chị rất nhiều. Chỉ mong có thể sống lâu dài với bố mẹ vÀ người yêu.

Nguyen Ha
11-07-2016, 04:49
Dạ. E cảm ơn các anh chị rất nhiều. Chỉ mong có thể sống lâu dài với bố mẹ vÀ người yêu.

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-07-2016, 08:28

Đúng rồi bạn.

ngocnhi
12-07-2016, 14:51
Các a chị ơi cứu e. Hôm nay ngủ dậy người em đau nhức kinh khủng. Đặc biệt là phần xương ở gần mông đau nhức kinh khủng làm e đi lại rất đau đớn. Như vậy làm e sợ H quá. Sợ giảm sức đề kháng nên virus xâm nhập

Tuanmecsedec
12-07-2016, 14:57
Các a chị ơi cứu e. Hôm nay ngủ dậy người em đau nhức kinh khủng. Đặc biệt là phần xương ở gần mông đau nhức kinh khủng làm e đi lại rất đau đớn. Như vậy làm e sợ H quá. Sợ giảm sức đề kháng nên virus xâm nhập

Có thể do tư thế bạn ngủ bị trẹo rồi thức dậy nên nó đau vậy thôi,có liên quan gì đến HIV đâu bạn,khi tư vấn không có nguy cơ rồi.

Charles
12-07-2016, 15:02

Dù bạn có đau nhức kiểu gì cũng không liên quan đến HIV.

ngocnhi
12-07-2016, 15:05
Dạ. E có tập td nhẹ để các cơ ko bị đau nhức nữa nhưng vẫn chưa thấy thuyên gjam. E còn bị ngứa ở nhiều chỗ nữa ak. Huhu. Giờ e đang về nghỉ hè. E định khi ra HN sẽ đi xn. Các a chị có thể giới thiệu cho e chỗ xn kín đáo mà uy tín ở HN k ạ?

Tuanmecsedec
12-07-2016, 15:09
Dạ. E có tập td nhẹ để các cơ ko bị đau nhức nữa nhưng vẫn chưa thấy thuyên gjam. E còn bị ngứa ở nhiều chỗ nữa ak. Huhu. Giờ e đang về nghỉ hè. E định khi ra HN sẽ đi xn. Các a chị có thể giới thiệu cho e chỗ xn kín đáo mà uy tín ở HN k ạ?
Bạn muốn xét nghiệm thì tùy ở bạn,nếu bạn xét nghiệm ở Hà Nội thì đến bệnh viện Bạch mai,hoặc 50C Hàng Bài.

Charles
12-07-2016, 15:11

Ở HN có rất nhiều nơi XN HIV, bạn có thể đến BV Bạch Mai, BV Đống Đa, BV Da liễu Trung ương, 50C Hàng Bài...

ngocnhi
12-07-2016, 15:33
Dạ. Tất cả các địa chỉ trên đều là bệnh viện nhà nước hả ac? Thủ tục có khó ko ạ? kết quả của em sẽ là âm tính ko ạ?

Tuanmecsedec
12-07-2016, 15:37
Dạ. Tất cả các địa chỉ trên đều là bệnh viện nhà nước hả ac? Thủ tục có khó ko ạ? kết quả của em sẽ là âm tính ko ạ?

Bạn có nguy cơ đâu mà không âm tính.

ngocnhi
16-07-2016, 16:17
Kính thưa các anh chị trên diễn đàn. E đã phần nào ổn định tâm lý nhưng mấy hôm nay e có cảm giác buồn nôn. Em đã ọe nhiều và khạc nhổ thì thấy trong đờm có máu tươi. Em hoang mang quá. E có liên quan gì đến H ko ạ?

Charles
16-07-2016, 16:24
Kính thưa các anh chị trên diễn đàn. E đã phần nào ổn định tâm lý nhưng mấy hôm nay e có cảm giác buồn nôn. Em đã ọe nhiều và khạc nhổ thì thấy trong đờm có máu tươi. Em hoang mang quá. E có liên quan gì đến H ko ạ?

Không liên quan gì đến HIV đâu bạn.

ngocnhi
16-07-2016, 17:04
Dạ. Nếu vậy thì mau quá. Bệnh gì thì bệnh mong là ko phải H. E suy sụp quá. Hic

Charles
16-07-2016, 17:05
Dạ. Nếu vậy thì mau quá. Bệnh gì thì bệnh mong là ko phải H. E suy sụp quá. Hic

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi vui lòng đọc lại, nếu không tin thì bạn đi XN vậy nhé.

ngocnhi
18-07-2016, 22:11
Kính thưa bqt. E chỉ hỏi 1 câu cuối ạ: giờ e đỡ ngứa ngáy chuyển sang phát ban nhiều ko ngứa. Đây có phải giai đoạn cửa sổ k ạ?

Không Ngừng Bước
18-07-2016, 22:15
Kính thưa bqt. E chỉ hỏi 1 câu cuối ạ: giờ e đỡ ngứa ngáy chuyển sang phát ban nhiều ko ngứa. Đây có phải giai đoạn cửa sổ k ạ?
khẳng định lại với bạn 1 lần nữa HIV k có biểu hiện rõ ràng ở thời kỳ của sổ. chỉ XN mới biết đc có bị nhiễm hay k.

ngocnhi
18-07-2016, 22:24
Dạ chính thức từ hôm nay e gạt bỏ H khỏi đầu. Đến đâu hay đến đó ak. Cảm ơn bqt rất nhiều ạ.

Không Ngừng Bước
18-07-2016, 22:37
Dạ chính thức từ hôm nay e gạt bỏ H khỏi đầu. Đến đâu hay đến đó ak. Cảm ơn bqt rất nhiều ạ.
diễn đàn rất mừng khi nghe đc những lời này từ các bạn.
chúc bạn luôn lạc quan yêu đời.

Tuanmecsedec
19-07-2016, 08:54
Bạn có nguy cơ đâu mà không gạt bỏ.

ngocnhi
23-07-2016, 07:54
Kính thưa bqt. Đến giờ e đang bước sang tháng 4 kể từ ngày quan hệ có bcs. Nhưng e bị ngứa toàn thân kéo dài. Xin các anh chị tư vấn giúp e ạ

Tuanmecsedec
23-07-2016, 08:03
Kính thưa bqt. Đến giờ e đang bước sang tháng 4 kể từ ngày quan hệ có bcs. Nhưng e bị ngứa toàn thân kéo dài. Xin các anh chị tư vấn giúp e ạ
Bạn bị ngứa toàn thân không có liên quan gì đến HIV hết.Bạn đã được tư ban quản trị tư vấn rồi thì yên tâm đi.Nếu tâm lý bạn bất an thì bây giờ 4 tháng rồi có thể đi xét nghiệm xả Stress,vì Stress sẽ làm cho bạn gây ra nhiều bệnh.

ngocnhi
24-07-2016, 16:55
Xin cảm ơn a Tuấn đã tư vấn. E dự định 10 ngày nữa đi xn. Hiện tại tự dưng e lại bị phát ban, có những chấm li ti đỏ cả người. Đây có phải dấu hiệu bị nhiễm H k ạ?

Nguyen Ha
24-07-2016, 17:00
Xin cảm ơn a Tuấn đã tư vấn. E dự định 10 ngày nữa đi xn. Hiện tại tự dưng e lại bị phát ban, có những chấm li ti đỏ cả người. Đây có phải dấu hiệu bị nhiễm H k ạ?

Nóng trong người, thời tiết nóng. Ăn uống đồ mát vào. Đây không phải triệu chứng của hiv.

Tuanmecsedec
24-07-2016, 22:26

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,lấy đâu ra mà dấu hiệu hay không dấu hiệu bạn.