PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

lam123
10-07-2016, 08:21
Em chào các anh chị trong ban quản trị các anh chị cho em hỏi là em vừa có quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sau khi quan hệ song gmd tháo bao cao su cho em và đưa khăn ướt cho em lau dv em không kiểm tra xem bao có bị thủng không về nhà khoảng 3 giờ sau vợ em đoòi quan hệ với em và vợ chồng em quan hệ với nhau.cho em hỏi là nếu lúc em quan hệ với gái mại dâm bao cao su bị thủng em về quan hệ với vợ em thì em hay vợ em có nguy cơ với hiv ạ.

Charles
10-07-2016, 08:26
Em chào các anh chị trong ban quản trị các anh chị cho em hỏi là em vừa có quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sau khi quan hệ song gmd tháo bao cao su cho em và đưa khăn ướt cho em lau dv em không kiểm tra xem bao có bị thủng không về nhà khoảng 3 giờ sau vợ em đoòi quan hệ với em và vợ chồng em quan hệ với nhau.cho em hỏi là nếu lúc em quan hệ với gái mại dâm bao cao su bị thủng em về quan hệ với vợ em thì em hay vợ em có nguy cơ với hiv ạ.

Theo như bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ. Còn việc mấy tiếng sau bạn về quan hệ với vợ thì dù bạn có nguy cơ luôn cũng chưa có khả năng lây cho vợ bạn, tình huống này bạn không phải lo lắng.

Tuanmecsedec
10-07-2016, 08:27

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể không có nguy cơ.Còn vấn đề bạn hỏi sau hành vi 3 giờ về quan hệ với vợ thì không sao,cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn.Vì sau 3 giờ chưa thể lây truyền cho người khác.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lam123
10-07-2016, 08:52
Cái em sợ là chẳng may dịch âm đạo của gái mại dâm còn dính ở dv em em về quan hệ không bao cao su với vợ em thì dịch đó đi vào âm đạo của vợ em như vậy vợ em có nguy cơ không ạ.

Tuanmecsedec
10-07-2016, 08:59
Cái em sợ là chẳng may dịch âm đạo của gái mại dâm còn dính ở dv em em về quan hệ không bao cao su với vợ em thì dịch đó đi vào âm đạo của vợ em như vậy vợ em có nguy cơ không ạ.
100% không lây nhiễm kiểu gián tiếp cho vợ như vậy,cho dù sau khi bạn quan hệ với gái mại dâm mà để vậy không vệ sinh rửa ,rồi sau 3 giờ quan hệ với vợ thì hoàn toàn không có nguy cơ cho vợ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lam123
10-07-2016, 09:10
Vâng em cảm ơn các anh ạ.em thiếu hiểu biết nên đã làm phiền các anh rồi

lam123
10-07-2016, 09:11
Nhưng các anh cho em hỏi câu cuối là sau khi có nguy cơ lây nhiễm thì sau thời gian bao lâu có thể lây nhiễm cho người khác ạ.em hỏi để phòng ngừa.

Tuanmecsedec
10-07-2016, 09:16
Nhưng các anh cho em hỏi câu cuối là sau khi có nguy cơ lây nhiễm thì sau thời gian bao lâu có thể lây nhiễm cho người khác ạ.em hỏi để phòng ngừa.

Thường phải từ 1 tuần trở lên.

lam123
10-07-2016, 16:29
Vâng em xin cảm ơn sự tư vấn của các anh ạ.chúc các anh sức khỏe hạnh phúc ạ thật may khi trên cuộc đời này có những người tốt như các anh để những người thiếu hiểu biết về hiv như bọn em hiểu được sự nguy hiểm để phòng ngừa.