PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

sonoanh
10-07-2016, 14:22
Em có qhtd với gái mãi dam có dùng BCS nhưng khi quan hệ em có dùng tay thọc vaoy âm đạo , sau khi quan hệ xong , em đã bơm nước vào BCS thấy không thủng , vậy em có phải dùng pep ko , tay sờ vào am dao có nguy cơ bị hiv ko

Nguyen Ha
10-07-2016, 14:28
Em có qhtd với gái mãi dam có dùng BCS nhưng khi quan hệ em có dùng tay thọc vaoy âm đạo , sau khi quan hệ xong , em đã bơm nước vào BCS thấy không thủng , vậy em có phải dùng pep ko

Như vậy không có nguy cơ, không cần dùng PEP.

sonoanh
10-07-2016, 14:30
Tay sờ vào ăm đạo có sợ dịch tiết có hiv ko , tay em có mấy vết xước nhỏ nữa

Nguyen Ha
10-07-2016, 14:32
Tay sờ vào ăm đạo có sợ dịch tiết có hiv ko , tay em có mấy vết xước nhỏ nữa

Vết xước không phải là vết thương hở

sonoanh
10-07-2016, 14:48
Thế liệu có sơ những vết thương hở nhỏ li ti mà mình không thể thă ko

Charles
10-07-2016, 14:51
Em có qhtd với gái mãi dam có dùng BCS nhưng khi quan hệ em có dùng tay thọc vaoy âm đạo , sau khi quan hệ xong , em đã bơm nước vào BCS thấy không thủng , vậy em có phải dùng pep ko , tay sờ vào am dao có nguy cơ bị hiv ko

Thế liệu có sơ những vết thương hở nhỏ li ti mà mình không thể thă ko

Vết thưởng hở là vết thương nhìn thấy, chứ vết thương nhỏ li ti thì đó không phải cửa ngõ để virus xâm nhập. Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV, không cần uống PEP.

sonoanh
10-07-2016, 14:53
Anh ơi. Vậy cách em kiếm tra BCS liệu có đảm bảo không , em bơm nước vào và xem nó có thủng ko

Nguyen Ha
10-07-2016, 14:55
Anh ơi. Vậy cách em kiếm tra BCS liệu có đảm bảo không , em bơm nước vào và xem nó có thủng ko

Đảm bảo. Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

sonoanh
10-07-2016, 15:01
Anh chị ơi , cho em hỏi câu cuối , lúc em tháo BCS ra em hơi vội vàng , vậy liệu có thể bị nhiễm khi tháo BCS ko , và HIV có de lay qua đường tình dục ko

Charles
10-07-2016, 15:03
Anh chị ơi , cho em hỏi câu cuối , lúc em tháo BCS ra em hơi vội vàng , vậy liệu có thể bị nhiễm khi tháo BCS ko , và HIV có de lay qua đường tình dục ko

Bạn tháo BCS kiểu gì cũng không sao.

Nguyen Ha
10-07-2016, 15:24

Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bcs là bạn an toàn.

sonoanh
10-07-2016, 17:17
Em dùng BCS do gái mải dam đưa cho và dùng em tuo tay bóc ra nhưng về sau em lại sợ gái mài dam đã dùng kim đâm 1 lo nhỏ vào BCS nên khi quan hệ xong , em đã bơm nước vào BCS và không thấy rò rỉ , em kiemw tra 2 lần , liệu em có quá đa nghi ko

Charles
10-07-2016, 17:25
Em dùng BCS do gái mải dam đưa cho và dùng em tuo tay bóc ra nhưng về sau em lại sợ gái mài dam đã dùng kim đâm 1 lo nhỏ vào BCS nên khi quan hệ xong , em đã bơm nước vào BCS và không thấy rò rỉ , em kiemw tra 2 lần , liệu em có quá đa nghi ko

Chính bạn đã kiểm tra kỹ vậy còn lo gì nữa. Cho dù BCS có bị thủng châm kim bạn cũng không có nguy cơ, hãy yên tâm đi.

sonoanh
10-07-2016, 17:36
Anh trươ xuân nói hay nhưng anh giải thích tại sao BCS bị thưng lại ko có nguy cơ không

Charles
10-07-2016, 17:39
Anh trươ xuân nói hay nhưng anh giải thích tại sao BCS bị thưng lại ko có nguy cơ không

Trường hợp BCS thủng lỗ châm kim xét nguy cơ thì thuộc về GMD (nếu bạn có HIV) chứ không thuộc về bạn, vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

sonoanh
10-07-2016, 17:50
Có. Chắc. Chắn là dịch âm đạo không thể trào vào BCS ko Anh

Charles
10-07-2016, 17:52
Có. Chắc. Chắn là dịch âm đạo không thể trào vào BCS ko Anh

Bạn có thấy bao giờ nước chảy ngược không ??

sonoanh
10-07-2016, 18:37
Mơi lần em đi ủng thủng qua vủng nước là bị nước ngắm vào trong nên em tưởng tượng nên mới lo các anh ạ

Charles
10-07-2016, 20:33
Mơi lần em đi ủng thủng qua vủng nước là bị nước ngắm vào trong nên em tưởng tượng nên mới lo các anh ạ

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, nếu bạn cảm thấy không tin tưởng thì đi XN vậy nhé.

Tuanmecsedec
11-07-2016, 08:17
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.