PDA

View Full Version : Nhờ anh chị tư vấn giúp trường hợp như sau

nhotuvan123
10-07-2016, 21:33
Chào các anh (chị). Hôm trước em có uống beer và sau đó qh với gmd. Lúc đầu em có đeo bcs. Nhưng đến lúc cuối đổi tư thế gmd nắm trên em nắm dưới, được 1 lúc thì dv em bị xìu , nhưng gmd vẫn nhấp khoảng 1 phút thì em bảo thôi , nhìn xuống thì thấy bcs bị tuột lúc nào ko hay và rơi gần bên dv . Cho em hỏi trường hợp vậy có nguy cơ ko ạ. Vì em nghĩ nếu dv xìu đến tuột dv thì ko thể nào xâm nhập được nữa, 1 phút cuối đó cũng có thể là cạ ngoài thôi, nhưng em ko dám chắc có đúng vậy không. Có trường hợp nào bị xìu tuột bcs ra bên ngoài mà dv vẫn có thể tiếp tục xâm nhập vào ad ko ạ. Em xin cảm ơn :((((

Charles
10-07-2016, 21:40
Chào các anh (chị). Hôm trước em có uống beer và sau đó qh với gmd. Lúc đầu em có đeo bcs. Nhưng đến lúc cuối đổi tư thế gmd nắm trên em nắm dưới, được 1 lúc thì dv em bị xìu , nhưng gmd vẫn nhấp khoảng 1 phút thì em bảo thôi , nhìn xuống thì thấy bcs bị tuột lúc nào ko hay và rơi gần bên dv . Cho em hỏi trường hợp vậy có nguy cơ ko ạ. Vì em nghĩ nếu dv xìu đến tuột dv thì ko thể nào xâm nhập được nữa, 1 phút cuối đó cũng có thể là cạ ngoài thôi, nhưng em ko dám chắc có đúng vậy không. Có trường hợp nào bị xìu tuột bcs ra bên ngoài mà dv vẫn có thể tiếp tục xâm nhập vào ad ko ạ. Em xin cảm ơn :((((

Khi DV bị xìu thì BCS bị lỏng nên dễ tuột, nếu bạn không xác định được thời gian bao tuột lúc nào hoặc xác định khoảng tầm 1 phút là có nguy cơ rồi. Nếu còn thời gian 72h thì bạn nên đến BV để được tư vấn uống thuốc phơi nhiễm.

nhotuvan123
11-07-2016, 00:21
Hic, thời gian chắc 2 tháng rồi a ạ, cho em hỏi hiện tại nếu em đi xn thì có biết chính xác được kq ko a :(((

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-07-2016, 04:36
Cũng gần chính xác rồi bạn.tốt nhất bạn nên chờ 3 tháng

Nguyen Ha
11-07-2016, 04:46
Bcs tuột lúc nào không hay như vậy là có nguy cơ, nếu còn trong 72h vàng tính từ lúc có nguy cơ thì bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm.

Charles
11-07-2016, 07:59
Hic, thời gian chắc 2 tháng rồi a ạ, cho em hỏi hiện tại nếu em đi xn thì có biết chính xác được kq ko a :(((

Vừa post bài bảo "hôm trước" bài sau đã "2 tháng" rồi :zk20145:
Thời gian như vậy bạn đi XN được rồi, nếu nhiễm đã phát hiện ra.

Tuanmecsedec
11-07-2016, 08:36

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.