PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới

hoanghon
11-07-2016, 03:32
Anh chị tư vấn giúp em: em có quan hệ với một người mới quen, quan hệ bằng miệng, người đó cho tay vào hậu môn em nhiều lần như thế có sao hko ạ. Và em có nằm lên người cạ 2 dương vật vào nhau có sao hko ạ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-07-2016, 04:27
Không sao đâu bạn.quan hệ bằng miệng có nguy cơ với các bệnh std thôi.cạ dương vật cũng không sao

Nguyen Ha
11-07-2016, 04:39
Anh chị tư vấn giúp em: em có quan hệ với một người mới quen, quan hệ bằng miệng, người đó cho tay vào hậu môn em nhiều lần như thế có sao hko ạ. Và em có nằm lên người cạ 2 dương vật vào nhau có sao hko ạ.

Trong trường hợp này chỉ có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Charles
11-07-2016, 08:01

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
11-07-2016, 08:38

Vấn đề kích dục bằng miệng thì bạn đã có rất nhiều chủ đề hỏi rồi,bạn nên xem lại.Còn những vấn đề hkac1 trong topic này bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoanghon
11-07-2016, 16:45
Em sợ lúc nằm lên dương vật người đó đụng trúng hậu môn e thì sao ạ

Lục Giang
11-07-2016, 16:48
Cũng hem có nguy cơ, H ko lây nhiẽm qua đụng, chạm, sờ, nắn
Chỉ khi dv thâm nhập vào hm. Ko bcs và tiếp xức trên 1 phút hãy lo bạn nhé

Charles
11-07-2016, 17:11

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
12-07-2016, 06:31
Nếu có đụng thì có làm sao đâu bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoanghon
12-07-2016, 17:35
Em sợ lúc nằm hay ngồi lên gì đó mà dương vật người đó đụng hay chạm trúng hậu môn em thì sao ạ. Em cứ suy nghĩ bậy bạ hoài ah

Charles
12-07-2016, 17:39
Em sợ lúc nằm hay ngồi lên gì đó mà dương vật người đó đụng hay chạm trúng hậu môn em thì sao ạ. Em cứ suy nghĩ bậy bạ hoài ah

Khi nào người đó cho DV vào HM bạn quan hệ mới có sao, còn đụng chạm như vậy không sao cả.

Tuanmecsedec
12-07-2016, 20:44

Không có sao bạn.