PDA

View Full Version : bị kim đâm

manhhp
11-07-2016, 08:33
Thưa bác sĩ , đêm qua e có đi đường về gặp 2 người đi ngược chiều . do say nên e k để ý là đang đối đầu họ lúc e nhận ra thì đã né nhưng người lái xe bên kia phi 1 cái gì đó e k để ý lắm vào mặt e và e chỉ cảm thấy nhói 1 cái . Lúc về e có soi gương là có 1 nốt nhỏ li ti k chảy máu ở má . Nếu trường hợp họ phi cái gì đó tẩm máu hiv thì e có nguy cơ nhiễm k ạ .

Charles
11-07-2016, 08:45
Thưa bác sĩ , đêm qua e có đi đường về gặp 2 người đi ngược chiều . do say nên e k để ý là đang đối đầu họ lúc e nhận ra thì đã né nhưng người lái xe bên kia phi 1 cái gì đó e k để ý lắm vào mặt e và e chỉ cảm thấy nhói 1 cái . Lúc về e có soi gương là có 1 nốt nhỏ li ti k chảy máu ở má . Nếu trường hợp họ phi cái gì đó tẩm máu hiv thì e có nguy cơ nhiễm k ạ .

Những gì bạn kể chỉ suy diễn hoang tưởng thôi, bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-07-2016, 08:50
Chủ đề bạn kể cho thấy suy diễn thôi,bạn cứ nghĩ cái mặt mà bị phi cái gì đó rồi bị đâm chảy máu thì cái vật đó lớn và va chạm rất mạnh.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.