PDA

View Full Version : Có An toàn với Hiv và các benh tình dục kích dục bằng tay ?

binbim
11-07-2016, 21:40
Hôm qua uống say nên em có đi massage ở 1 nơi khá đầu tư về csvc.Lúc vào thì nv tắm cho em , sau đó thì xoa bóp .Lúc kích duc thì em ko cho nv ngậm vào dương vật .Cô ấy chỉ liếm phía ngoài dv rồi kich duc bằng tay đến khi em xuat tinh ra ngoài .Em có mút đầu ti và cho tay sờ âm đạo nhưng chỉ phia ngoai ko cho vào sâu , tay em không dính dịch ? Vay cho em hỏi trong truong hop này em an toàn với Hiv và cac benh tình duc chứ ?

Lục Giang
11-07-2016, 21:47
Hôm qua uống say nên em có đi massage ở 1 nơi khá đầu tư về csvc.Lúc vào thì nv tắm cho em , sau đó thì xoa bóp .Lúc kích duc thì em ko cho nv ngậm vào dương vật .Cô ấy chỉ liếm phía ngoài dv rồi kich duc bằng tay đến khi em xuat tinh ra ngoài .Em có mút đầu ti và cho tay sờ âm đạo nhưng chỉ phia ngoai ko cho vào sâu , tay em không dính dịch ? Vay cho em hỏi trong truong hop này em an toàn với Hiv và cac benh tình duc chứ ?

Hoàn toàn yên tâm, hẻm có dình em nào trong họ hàng bệnh tình dục hết á

binbim
11-07-2016, 21:50
Cảm ơn bác nhé .Mà ngay cả cô nv có bi bệnh tình duc thì liếm ngoài thân dương vật thì em cũng an toàn ạ ?

binbim
11-07-2016, 22:49
Em vẫn lo quá mng ơi

Tuanmecsedec
12-07-2016, 06:46

Cảm ơn bác nhé .Mà ngay cả cô nv có bi bệnh tình duc thì liếm ngoài thân dương vật thì em cũng an toàn ạ ?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.