PDA

View Full Version : Quan hệ bằng tay với bạn

Motlabthoi
12-07-2016, 00:00
Đầu tiên mình xin chào mọi người, mình là nam và câu chuyện mình như sau xin nhận được ý kiến của mọi người:
Tuần rồi uống hơi say nên khi ngủ với 1 người bạn mới quen, mình có dùng tay quan hệ với bạn âý, sau khi qh mình thấy bạn ấy chảy máu như tớii ngày, mình không để ý tay mình có bị xước không, cho mình hỏi nếu xước thì khả năng lây nhiễm H có không? Cao hay thấp? Do mình không biết rõ bạn này như thế nào nên hơi lo, mong mọi người tư vấn, mình cảm ơn nhiều

Tuanmecsedec
12-07-2016, 07:20
Đầu tiên mình xin chào mọi người, mình là nam và câu chuyện mình như sau xin nhận được ý kiến của mọi người:
Tuần rồi uống hơi say nên khi ngủ với 1 người bạn mới quen, mình có dùng tay quan hệ với bạn âý, sau khi qh mình thấy bạn ấy chảy máu như tớii ngày, mình không để ý tay mình có bị xước không, cho mình hỏi nếu xước thì khả năng lây nhiễm H có không? Cao hay thấp? Do mình không biết rõ bạn này như thế nào nên hơi lo, mong mọi người tư vấn, mình cảm ơn nhiều

Khi nào tay bạn có vết thương đang chảy máu mà trực tiếp đưa vào trong âm đạo kích thích như vậy thì may ra mới có nguy cơ.Nếu tay mà đang có vết thương chảy máu thì biết liền bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
12-07-2016, 09:19

Những gì bạn kể không có nguy cơ.