PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng cugn4 dùng bao cao su sợ nguy cơ

nguyenphananh
12-07-2016, 21:38
E có quan hệ với GMD hơn 1 tuần trước, và GMD có BJ cho em qua bcs, và trong suốt thời gian qh bcs không hề tuột hay làm sao hết, lúc bỏ ra em cũng kiểm tra không bị thủng hay chẩy, và trc khi rửa DV e cũng rửa tay qua 1 lần. Nhưng hiện giờ em lo lắng lắm, em có biểu hiện là mệt mỏi, là 1 triệu chứng của HIV, mọi khi em nhớ e tập gym rồi đá bóng cả trận mà không mệt lắm, chơi được cả trận, nhưng hôm nọ em tập xong rồi đi đá bóng mà em thấy thể lực xuống rõ, 1 trận mà em thay ra ngoài đến 2,3 lần. Em định sau 14 ngày đi xét nghiệm HIV combo, theo các bác sĩ nếu kết quả là âm tính sau 14 ngày thì có khả quan không ạ, và e có nguy cơ về hiv lẫn std không ạ, hiện giờ em rất lo lắng, em xin cám ơn các bác sĩ. Mà còn 1 chi tiết nhỏ nữa là GMD dùng bcs của khách sạn nên e không thể kiểm nghiệm về chất lượng của bao, có phải bao nào cũng tốt như nhau không ạ, em xin chân thành cám ơn!

Tịnh Tâm
12-07-2016, 21:40
Bạn k có nguy cơ nên k cần lo lắng và đi xét nghiệm làm gì cho phí máu + tiền. BCS k tuột, rách thì k cần lo về chất lượng làm gì. HIV cũng k có triệu chứng gì để khẳng định là nhiễm. Tránh xa GMD để k phải lo lắng nha bạn.:zk2010:

nguyenphananh
12-07-2016, 21:42
vậy tại sao em đọc các trang báo ý, mấy bác ý cứ viết là orax sex cũng có nguy cơ bị, rồi dùng bcs vẫn có nguy cơ bị vì virus xuyên qua được bao, rồi xét nghiệm phải hơn 3 tháng, rồi các bác ý viết kiểu tất cả đều có khả năng bị nhiễm dù trang bị kỹ càng lắm rồi ý, em lo lắm :(

Tịnh Tâm
12-07-2016, 21:46
vậy tại sao em đọc các trang báo ý, mấy bác ý cứ viết là orax sex cũng có nguy cơ bị, rồi dùng bcs vẫn có nguy cơ bị vì virus xuyên qua được bao, rồi xét nghiệm phải hơn 3 tháng, rồi các bác ý viết kiểu tất cả đều có khả năng bị nhiễm dù trang bị kỹ càng lắm rồi ý, em lo lắm :(
Dùng BCS khi qhtd mà k rách, tuột trong quá trình qhtd thì k có chuyện virus chui xuyên tào lao như bạn nói. virus mà xuyên qua như bạn nghĩ thì thế giới này 7 tỷ người chắc nhiễm hết luôn rồi. Toàn lên mạng đọc tào lao rồi ám ảnh hiv thì dễ dẫn tới nhà thương điên lắm nha bạn. Tỉnh ngộ đi:zk20145:

nguyenphananh
12-07-2016, 21:47
thế mấy cái trang thông tin về HIV là họ viết tào lao hết hả bác sĩ, chứ giờ em điên đầu mất, mấy đêm e mất ngủ rồi, à mà bj qua bao thì e có nguy cơ bị std như lậu, giang mai, xùi mào gà ạ?

Tịnh Tâm
12-07-2016, 21:49
thế mấy cái trang thông tin về HIV là họ viết tào lao hết hả bác sĩ, chứ giờ em điên đầu mất, mấy đêm e mất ngủ rồi, à mà bj qua bao thì e có nguy cơ bị std như lậu, giang mai, xùi mào gà ạ?
Đã có bcs bảo vệ thì lây cái gì qua được bạn. Bạn cứ suy nghĩ bạn hôn người ta và cả 2 đeo khẩu trang thì dính nước bọt được k
:monkeys16:

Không Ngừng Bước
12-07-2016, 22:53
E có quan hệ với GMD hơn 1 tuần trước, và GMD có BJ cho em qua bcs, và trong suốt thời gian qh bcs không hề tuột hay làm sao hết, lúc bỏ ra em cũng kiểm tra không bị thủng hay chẩy, và trc khi rửa DV e cũng rửa tay qua 1 lần. Nhưng hiện giờ em lo lắng lắm, em có biểu hiện là mệt mỏi, là 1 triệu chứng của HIV, mọi khi em nhớ e tập gym rồi đá bóng cả trận mà không mệt lắm, chơi được cả trận, nhưng hôm nọ em tập xong rồi đi đá bóng mà em thấy thể lực xuống rõ, 1 trận mà em thay ra ngoài đến 2,3 lần. Em định sau 14 ngày đi xét nghiệm HIV combo, theo các bác sĩ nếu kết quả là âm tính sau 14 ngày thì có khả quan không ạ, và e có nguy cơ về hiv lẫn std không ạ, hiện giờ em rất lo lắng, em xin cám ơn các bác sĩ. Mà còn 1 chi tiết nhỏ nữa là GMD dùng bcs của khách sạn nên e không thể kiểm nghiệm về chất lượng của bao, có phải bao nào cũng tốt như nhau không ạ, em xin chân thành cám ơn!

tất cả những gì bạn nói k có nguy cơ với bất cứ bênh lây qua đường qhtd nào hết. bạn k nên đọc những bài báo hay những comment k có căn cứ, và k đc kiểm chứng. Internet là nơi thông tin vô cùng hỗn tạp có ng nói cho sướng mồm mà có khi họ cũng chẳng hiểu cái họ nói, có ng vì những mục đích cá nhân mà nói sai lệch sự thật,..vv. nói tóm lại bạn cần sàng lọc thông tin nếu k sẽ có lúc bạn bị ngộ độc đó.

Charles
13-07-2016, 07:17

Cả khi quan hệ trực tiếp và khi kích dục bằng miệng bạn đều sử dụng BCS mà bao không sự cố tuột rách gì là bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
13-07-2016, 09:30

Ngay cả kích dục bằng miệng bạn cũng dùng bao cao su và quan hệ trực tiếp cũng dùng bao cao su là tình dục an toàn rồi bạn.Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.