PDA

View Full Version : Quan hệ không an toàn: để nguyên dương vật trong AD khoảng 20 giây

palmyran
13-07-2016, 06:12
Hôm trước em quan hệ vs bạn gái em mà không dùng BCS nhưng hôm đó e mệt quá dương vật không cương được hết cỡ nên chỉ đưa vào được 1 nủa âm đạo do em đưa vào nhưng em yếu nên không nhấp được nhịp nào cả và để nguyên dương vật trong đó khoảng 20 giây thì rút ra , chưa xuất tinh và đầu dương vật không bị xước sát gì cả vậy em có nguy cơ không ạ giã sử bạn e bị hiv

Charles
13-07-2016, 06:43
Hôm trước em quan hệ vs bạn gái em mà không dùng BCS nhưng hôm đó e mệt quá dương vật không cương được hết cỡ nên chỉ đưa vào được 1 nủa âm đạo do em đưa vào nhưng em yếu nên không nhấp được nhịp nào cả và để nguyên dương vật trong đó khoảng 20 giây thì rút ra , chưa xuất tinh và đầu dương vật không bị xước sát gì cả vậy em có nguy cơ không ạ giã sử bạn e bị hiv

Thời gian chỉ 20 giây bạn yên tâm không sao.

palmyran
13-07-2016, 06:51
Anh ơi đó là em tự ước tính thôi chứ có lẽ còn hơn 20s ấy ạ mà em chỉ để ở trong đó chứ không hề nhấp 1 tý nào cả

Charles
13-07-2016, 06:54
Anh ơi đó là em tự ước tính thôi chứ có lẽ còn hơn 20s ấy ạ mà em chỉ để ở trong đó chứ không hề nhấp 1 tý nào cả

Thời gian tiếp xúc quá ngắn lại không có hoạt động gì, nên bạn yên tâm không có nguy cơ đâu. Khi nào bạn có nhịp với thời gian khoảng 1 phút trở lên mới có nguy cơ.

palmyran
13-07-2016, 07:16
Anh ơi em xin lỗi nhưng cái này liên quan đến mạng sống của em nên em mới hỏi ạ . là anh có cơ sở khoa học nào để tư vấn như vậy không và có sách nào nói như vậy không . em đã tìm hiểu trên mạng và có trang ghi là virut hiv có sức sống rất cao và sức lây lan rất lớn ạ em đọc nhiều mà càng đọc càng thấy lo ạ

Charles
13-07-2016, 07:20
Anh ơi em xin lỗi nhưng cái này liên quan đến mạng sống của em nên em mới hỏi ạ . là anh có cơ sở khoa học nào để tư vấn như vậy không và có sách nào nói như vậy không . em đã tìm hiểu trên mạng và có trang ghi là virut hiv có sức sống rất cao và sức lây lan rất lớn ạ em đọc nhiều mà càng đọc càng thấy lo ạ

Vậy bạn qua đó tìm hiểu tiếp nhé. Chúng tôi ở đây không tư vấn bừa, nếu bạn không tin có quyền không tham gia diễn đàn nữa.

Tuanmecsedec
13-07-2016, 09:31

Bạn chỉ có hành vi như vậy và chỉ để trong âm đạo 20 giây thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Không Ngừng Bước
13-07-2016, 12:38

những gì bạn kể k có nguy cơ lây nhiễm với HIV. bạn k nên đọc quá nhiều thông tin trên mạng vì Internet là nơi thông tin vô cùng hỗn tạp, k đc kiểm chứng thế nên bạn cần phải biết sàng lọc thông tuin để có những thông tin thực sự chính xác và cần thiết cho mình.

palmyran
14-07-2016, 08:37
Vậy có nguy cơ bị giang mai , lậu hay viêm gan không ạ :'(

palmyran
14-07-2016, 08:38
Tay em dính dịch âm đạo nữa vậy có thể bị viêm gan , lậu hay giang mai và sủi mào gà không

Charles
14-07-2016, 08:58

Tay em dính dịch âm đạo nữa vậy có thể bị viêm gan , lậu hay giang mai và sủi mào gà không

Với thời gian tiếp xúc ngắn như vậy bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

palmyran
14-07-2016, 09:25
Anh ơi , sau khi qh khoảng 5 ngày sau trên bụng cách dương vật em khoảng 10cm có xuất hiện 5 cái mụn ngứa ạ

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 09:38
Anh ơi , sau khi qh khoảng 5 ngày sau trên bụng cách dương vật em khoảng 10cm có xuất hiện 5 cái mụn ngứa ạ
bạn k có nguy cơ với bệnh td nào nên bạn yên tâm mấy cái mụn bạn nói k liên quan gì tới bệnh TD. nó chỉ là bệnh ngoài da do nhiễm trùng hoặc nóng trong ng tạo ra thôi bạn.

Charles
14-07-2016, 09:55

Mụn do nóng trong phát ra, vấn đề này là bình thường thôi bạn.

Tuanmecsedec
14-07-2016, 14:01

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

palmyran
14-07-2016, 15:55
Cách đây lâu rồi. Khoảng 2 năm em có qhtd với bạn gái và em nhớ bạn gái em hay để móng tay sắc và trong khi quan hệ em đã để bạn gái đeo cho , em lo là móng tay cô ấy đã làm rách BCS sau khi quan hệ xong em đã kiểm tra BCS bằng mắt thường , các anh cho em hỏi là BCS có thể dễ dàng bị móng tay đâm thủng không , em dùng loại bọc trong 1 cái túi ni lông màu vàng to bằng ngón chân cái và dẹp dẹp do bạn em cho nên không biết chất lượng thế nào ạ

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 16:17
Cách đây lâu rồi. Khoảng 2 năm em có qhtd với bạn gái và em nhớ bạn gái em hay để móng tay sắc và trong khi quan hệ em đã để bạn gái đeo cho , em lo là móng tay cô ấy đã làm rách BCS sau khi quan hệ xong em đã kiểm tra BCS bằng mắt thường , các anh cho em hỏi là BCS có thể dễ dàng bị móng tay đâm thủng không , em dùng loại bọc trong 1 cái túi ni lông màu vàng to bằng ngón chân cái và dẹp dẹp do bạn em cho nên không biết chất lượng thế nào ạ
k cần biết chất lượng BCS như thế nào và cũng k cần quan tâm móng tay có làm rách hay k. chỉ cần biết là khi BCS rách sẽ làm lòi đầu dv ra và bcs tụt về gốc dv. qh xong bạn đã kiểm tra k thấy sự cố thì có gì phải lo.

palmyran
14-07-2016, 16:22
Anh ơi nhưng em chỉ nhìn bằng mắt thường thôi và chỉ nhìn sơ qua , nếu có vết rách bằng vết móng tay thì cũng không phát hiện được

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 16:26
Anh ơi nhưng em chỉ nhìn bằng mắt thường thôi và chỉ nhìn sơ qua , nếu có vết rách bằng vết móng tay thì cũng không phát hiện được
trên thực tế BCS có độ đàn hồi rất lớn, khi rách to với lực ma sát khi qh nó sẽ lòi đầu dv ra bạn sẽ biết ngay. còn nếu nhỏ tới mức k thể lòi dv ra thì bạn k cần lo vì khi ấy nguy cơ thuộc về bạn nữ ( nếu bạn là ng có H ). với vết rách nhỏ thì chỉ có dịch hưng phấn và tinh dịch của bạn có thể tràn ra ngoài bcs chứ dịch âm đạo k thể tràn ngược vào đc.

Ngda
14-07-2016, 18:20
Bcs cứ rách là tụt về gốc dương vật hả a. E chưa bị rách bao giờ

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 18:42
Bcs cứ rách là tụt về gốc dương vật hả a. E chưa bị rách bao giờ
nói ngắn gọn là khi nào bạn thấy BCS rách lòi đầu dv ra mà bạn vẫn qh tiếp từ 1f trở ra thì mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-07-2016, 20:12

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Charles
14-07-2016, 20:13

BCS chứ có phải bún đâu mà móng tay dễ làm rách vậy. Miễn BCS không bị rách lòi đầu DV ra là bạn an toàn.