PDA

View Full Version : Qhat với gmd nhưng e để hơn 2 tiếng mới rửa dương vật

Hoangmang11111
13-07-2016, 13:16
Chào các anh chị, các snh chị cho em hỏi là đêm qua em có qhtd với gmd có sử dụng bcs nhưng qh xong vì nn mẩt nc nên e để hơn 2 tiếng sau mới về rửa kỹ với xà phòng. E lo là trong lúc e rút bcs ra có rơi dịch âd lên dv vì khi về rửa dv e thấy nhớt nhớt. Trong th để quá lâu mới rửa nv thì A/c cho e hỏi e có cần phải uống pep k ạ, e lo quá...

Không Ngừng Bước
13-07-2016, 13:30
Chào các anh chị, các snh chị cho em hỏi là đêm qua em có qhtd với gmd có sử dụng bcs nhưng qh xong vì nn mẩt nc nên e để hơn 2 tiếng sau mới về rửa kỹ với xà phòng. E lo là trong lúc e rút bcs ra có rơi dịch âd lên dv vì khi về rửa dv e thấy nhớt nhớt. Trong th để quá lâu mới rửa nv thì A/c cho e hỏi e có cần phải uống pep k ạ, e lo quá...
quan trọng là lúc qh bạn có sử dụng BCS là đc rồi. những gì bạn kể 100% k có nguy cơ lây nhiễm bệnh gì cả. nhớt là do dịch hưng phấn, tinh dịch của bạn hoặc là chất bôi trơn có trên BCS. k có gì phải lo lắng cả. bạn k cần dùng PEP.

Hoangmang11111
13-07-2016, 14:05
quan trọng là lúc qh bạn có sử dụng BCS là đc rồi. những gì bạn kể 100% k có nguy cơ lây nhiễm bệnh gì cả. nhớt là do dịch hưng phấn, tinh dịch của bạn hoặc là chất bôi trơn có trên BCS. k có gì phải lo lắng cả. bạn k cần dùng PEP.
Qhtd xong để lâu ko rửa dv làm mình lo quá :((

Buonqua
13-07-2016, 14:09
Trường hợp bạn không có nguy cơ. Quan hệ có sử dụng BCS từ đầu đến cuối là tình dục an toàn. Bạn an tâm.

Hoangmang11111
13-07-2016, 14:23
Trường hợp bạn không có nguy cơ. Quan hệ có sử dụng BCS từ đầu đến cuối là tình dục an toàn. Bạn an tâm.
E để nguyên nvay sau khi qhtd 2 tiếng sau mới rửa có sao ko a:((

Hoangmang11111
13-07-2016, 14:42
E có cần sử dụng pep ko a/c :(

Lục Giang
13-07-2016, 14:49
E để nguyên nvay sau khi qhtd 2 tiếng sau mới rửa có sao ko a:((

E có cần sử dụng pep ko a/c :(

Bạn ko chịu đọc những j đc tư vấn. Mà cứ hỏi lại. Một câu hỏi vậy
Th bạn hoàn toàn ko có nguy cơ

Charles
13-07-2016, 14:57

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp thôi, còn xong trận bạn để bao lâu không rửa cũng không có nguy cơ kiểu vậy. Trường hợp bạn yên tâm không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
13-07-2016, 19:56

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không sao.Vấn đề bạn để vậy không vệ sinh rửa dương vật liền,sau đó mới đi rửa thì không có nguy cơ kiểu này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hoangmang11111
14-07-2016, 00:19
Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không sao.Vấn đề bạn để vậy không vệ sinh rửa dương vật liền,sau đó mới đi rửa thì không có nguy cơ kiểu này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Anh ơi em sợ lúc em tự tháo bcs thì dịch ad bắn vào dv, để lâu nvay mới rửa thì sẽ nhiễm bệnh ạ :((
với cả tay không tháo bcs dính dịch ad có sao ko hả a...

Tuanmecsedec
14-07-2016, 13:59
Anh ơi em sợ lúc em tự tháo bcs thì dịch ad bắn vào dv, để lâu nvay mới rửa thì sẽ nhiễm bệnh ạ :((
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ kiểu như vậy.

Hoangmang11111
15-07-2016, 02:14

Vậy th e nêu trên nvay thì e an toàn chứ ạ??

Tuanmecsedec
15-07-2016, 06:53

Vậy th e nêu trên nvay thì e an toàn chứ ạ??

Tuanmecsedec đã khẳng định bài trên rồi thì bạn yên tâm đi.

Hoangmang11111
15-07-2016, 23:38
Vâng em cảm ơn mn nhiều lắm

Charles
16-07-2016, 08:25

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Hoangmang11111
16-07-2016, 23:18
Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.
vâng, nhưng em lo quá ạ :( nghĩ lại sao thấy ngu quá. bh e thấy có lỗi với ny, với bố mẹ e qá, bố mẹ dành tất cả cho e mà bh e lm như thế, e phải lsao đây ac :(

Không Ngừng Bước
16-07-2016, 23:38
vâng, nhưng em lo quá ạ :( nghĩ lại sao thấy ngu quá. bh e thấy có lỗi với ny, với bố mẹ e qá, bố mẹ dành tất cả cho e mà bh e lm như thế, e phải lsao đây ac :(
chỉ cần bạn biết mình làm sai và biết sửa chữa sai lầm là đc rồi. có gì to tát lắm đâu mà bạn phải nghĩ ngợi.
hãy sống lành mạnh và có ích cho gd & Xh thế là những ng thân yêu của bạn đã hãnh diện lắm rồi.

Hoangmang11111
16-07-2016, 23:57
chỉ cần bạn biết mình làm sai và biết sửa chữa sai lầm là đc rồi. có gì to tát lắm đâu mà bạn phải nghĩ ngợi.
hãy sống lành mạnh và có ích cho gd & Xh thế là những ng thân yêu của bạn đã hãnh diện lắm rồi.
nếu lỗi lầm e mắc phải này đưa e vào ngõ cụt thì cố làm sao hả a :( 72h đã qua và e qdinh k uống pep r

Không Ngừng Bước
17-07-2016, 00:11
nếu lỗi lầm e mắc phải này đưa e vào ngõ cụt thì cố làm sao hả a :( 72h đã qua và e qdinh k uống pep r
A khẳng định 100% E an toàn.

Charles
17-07-2016, 06:52

Truong Xuan khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ. Hãy yên tâm đi.

Hoangmang11111
17-07-2016, 23:18
vâng em cảm ơn mn :(

Tuanmecsedec
18-07-2016, 07:10
vâng em cảm ơn mn :(

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.