PDA

View Full Version : quan hệ có bao cao su với GMD nhưng bị tuột 1 nửa, sau 5 ngày da dv bị bong tróc

tiendungvan
13-07-2016, 13:52
Anh Tuấn cho em hỏi với, em lo lắng quá. Gần đây khi đi du lịch em có quan hệ với GMD, chỉ dùng tay kích thích và quan hệ có bao cao su, lúc cuối thì bị tuột mất một nửa ra ạ. sau 5 ngày khi thủ dâm xong em mới để ý thấy da đầu dương vật bị khô và bong tróc, nhưng không có triệu chứng khó chịu nào khác. Anh cho em hỏi là em có nguy cơ nhiễm HIV hay bệnh nào khác không ạ, em lo lắng quá. em cảm ơn ạ

Buonqua
13-07-2016, 13:59
Anh Tuấn cho em hỏi với, em lo lắng quá. Gần đây khi đi du lịch em có quan hệ với GMD, chỉ dùng tay kích thích và quan hệ có bao cao su, lúc cuối thì bị tuột mất một nửa ra ạ. sau 5 ngày khi thủ dâm xong em mới để ý thấy da đầu dương vật bị khô và bong tróc, nhưng không có triệu chứng khó chịu nào khác. Anh cho em hỏi là em có nguy cơ nhiễm HIV hay bệnh nào khác không ạ, em lo lắng quá. em cảm ơn ạ
Quan hệ tình dục có sử dụng BCS từ đầu đến cuối trận là tình dục an toàn. Bạn không có nguy cơ với hiv. Trường hợp bạn nêu BCS bị tuột một nữa thì không sao miễn sao còn bảo vệ lỗ sáo là cửa ngõ lây truyền.

tiendungvan
13-07-2016, 14:09
em còn bị bong tróc da ở đầu dương vật nữa ạ, trước đây em có tiểu phẫu lột bao quy đầu ạ, ngoài bong tróc da thì em chưa thấy có gì khác bất thường ạ. em có nguy cơ bị lây bệnh tình dục nào khác không ạ. em lo lắng quá

Buonqua
13-07-2016, 14:11
em còn bị bong tróc da ở đầu dương vật nữa ạ, trước đây em có tiểu phẫu lột bao quy đầu ạ, ngoài bong tróc da thì em chưa thấy có gì khác bất thường ạ. em có nguy cơ bị lây bệnh tình dục nào khác không ạ. em lo lắng quá
Sử dụng BCS để ngăn ngừa lây nhiễm các bệnh qua đường tình dục. Bạn có dùng BCS thì lo lắng gì?

tiendungvan
13-07-2016, 14:23
tức là 5 ngày sau khi quan hệ cơ ạ, cũng chính là tối qua em mới thấy đó ạ

quangmia
13-07-2016, 14:28
BQT xóa bài hỏi trong topic của thành viên khác.

Charles
13-07-2016, 14:56

Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn, BCS bị tuột phân nửa nhưng vẫn bảo vệ phần đầu DV thì bạn yên tâm không sao.

tiendungvan
13-07-2016, 15:09
[QUOTE=Truong Xuan;366029]Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn, BCS bị tuột phân nửa nhưng vẫn bảo vệ phần đầu DV thì bạn yên tâm không sao.[/QUOT
nhưng hôm qua (5 ngày sau khi quan hệ ) em thủ dâm xong thì phát hiện đầu dv bị bong tróc da, từng mảng nhỏ bóc ra đc ạ. có khi nào là bị nấm hay bệnh gì không ạ @@

Charles
13-07-2016, 15:10
nhưng hôm qua (5 ngày sau khi quan hệ ) em thủ dâm xong thì phát hiện đầu dv bị bong tróc da, từng mảng nhỏ bóc ra đc ạ. có khi nào là bị nấm hay bệnh gì không ạ @@

Muốn biết bị sao bạn đi khám BS chuẩn đoán cho bạn chính xác hơn.

tiendungvan
13-07-2016, 15:14
vâng ạ, loại bỏ khả năng bị hiv tâm trạng em cũng nhẹ nhõm đi nhiều rồi ạ. em xin cảm ơn các ad rất nhiều ạ. 3 tháng sau em cứ xét nghiệm cho chắc cú

Không Ngừng Bước
13-07-2016, 16:37
vâng ạ, loại bỏ khả năng bị hiv tâm trạng em cũng nhẹ nhõm đi nhiều rồi ạ. em xin cảm ơn các ad rất nhiều ạ. 3 tháng sau em cứ xét nghiệm cho chắc cú
bạn k có nguy cơ với hình vi này tuy nhiên khám sức khỏe tổng quát là tốt chứ k có sao cẩ.