PDA

View Full Version : Dịch Âm đạo dính vào tay bị đứt achi tư vấn giúp em

bocuteo
13-07-2016, 15:01
Em bị dao lam cứa đứt ở đầu ngon tay và có chảy máu lúc 11h trưa
Đến 10h đêm em có QHTD với GMD có sử dụng BCS. Trong lúc QH em có lấy tay cầm vào gốc dương vật và thấy có dịch ướt. Chỗ dứt tay tiếp xúc trực tiếp với dịch.

( Dịch ở bên ngoài âm đạo trong lúc QH nó bị dồn ra gốc dương vật )

Vậy em có nguy cơ không???

Charles
13-07-2016, 15:09
Đến 10h đêm em có QHTD với GMD có sử dụng BCS. Trong lúc QH em có lấy tay cầm vào gốc dương vật và thấy có dịch ướt. Chỗ dứt tay tiếp xúc trực tiếp với dịch.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn không cần thiết phải tạo nick khác để hỏi lại vấn đề đã được tư vấn đâu, vì dù bạn có tạo cả trăm nick thì câu trả lời của BQT cũng không thay đổi.

Chủ đề: Nhờ A tuấn và các bạn tư vấn giúp mình (http://diendanhiv.vn/threads/44258-Nho-A-tuan-va-cac-ban-tu-van-giup-minh) bởi boy89 (http://diendanhiv.vn/members/75920-boy89)

bocuteo
13-07-2016, 15:12
hihi..tại em cứ lăn tăn..

Mặc dù ae cũng đã hiểu ra vấn đề

Lục Giang
13-07-2016, 15:26
[QUOTE=bocuteo;366032]Em bị dao lam cứa đứt ở đầu ngon tay và có chảy máu lúc 11h trưa

Vết đứt tay gần 12 giờ thì chắc chắn đã khô và kéo niêm mạc bảo vệ rồi nên sẽ ko bao giờ là cửa ngõ xâm nhập vi rut H trong mọi tình huốnh

Không Ngừng Bước
13-07-2016, 16:29
hihi..tại em cứ lăn tăn..

Mặc dù ae cũng đã hiểu ra vấn đề
hiểu thì k lăn tăn mà đã lăn tăn thì chưa hiểu. bạn đọc lại hết từ lúc bạn tham gia dđ tới giờ đi khi nào hiểu thì dừng. còn lăn tăn vấn đề khác lại hỏi tiếp.

Tuanmecsedec
13-07-2016, 20:02

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.