PDA

View Full Version : nguy cơ từ gái masgsa xông hơi

daikho189
14-07-2016, 07:49
đêm qua mình có đi mátxa thì mình có sờ vào những vùng nhạy cảm của cô nhân viên..mình cũng không nhớ có dính dịch không nửa..khi đó tay mình có vết thương chảy máu khá dài và có băng keo y tế cá nhân, nhưng về tới nhà thì thấy vết thương băng keo không phủ hết vết thương..như thế mình có nguy cơ không? có nên dùng pep thời điểm này không!

Charles
14-07-2016, 08:56
đêm qua mình có đi mátxa thì mình có sờ vào những vùng nhạy cảm của cô nhân viên..mình cũng không nhớ có dính dịch không nửa..khi đó tay mình có vết thương chảy máu khá dài và có băng keo y tế cá nhân, nhưng về tới nhà thì thấy vết thương băng keo không phủ hết vết thương..như thế mình có nguy cơ không? có nên dùng pep thời điểm này không!

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần uống PEP.

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 09:49
khi nào vết thương của bạn đủ lớn + đang chảy máu mà bạn đưa hẳn vào sâu trong AAD thì mới có nguy cơ nhé. tình huống của bạn k có nguy cơ gì hết.

daikho189
14-07-2016, 10:04
vết thương mình đang chảy máu nên mới băng keo cá nhân lại.. vấn đề là mình không có đưa tay chảy máu vào trong âm đạo..chỉ ở ngoài thôi sợ là có dính dịch rồi đi rửa tay xong dịch ad theo nước rửa tay mà chảy vào vêt thương e...lần đầu tiên mình đi matxa..nên mình rất lo lắng..!!

Charles
14-07-2016, 10:24
vết thương mình đang chảy máu nên mới băng keo cá nhân lại.. vấn đề là mình không có đưa tay chảy máu vào trong âm đạo..chỉ ở ngoài thôi sợ là có dính dịch rồi đi rửa tay xong dịch ad theo nước rửa tay mà chảy vào vêt thương e...lần đầu tiên mình đi matxa..nên mình rất lo lắng..!!

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
14-07-2016, 14:02

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

daikho189
14-07-2016, 16:06
trươc tiên mình cám ơn mọi người trong btv .và mong tư vấn mình hiểu rỏ hơn, vì mình đọc một số tài liệu trên mạng. dịch âm đạo ra ngoài cơ thể khi nào dịch đó khô mới không lây hiv...mình không biết ở lúc đó dịch khô hẳn chưa nửa?

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 16:10
trươc tiên mình cám ơn mọi người trong btv .và mong tư vấn mình hiểu rỏ hơn, vì mình đọc một số tài liệu trên mạng. dịch âm đạo ra ngoài cơ thể khi nào dịch đó khô mới không lây hiv...mình không biết ở lúc đó dịch khô hẳn chưa nửa?
HIV là chủng vr rất yếu khi ở môi trường tự nhiên. dịch â đ ra môi trường vr sẽ nhanh chóng bị bất hoạt hoặc mất khả năng kích hoạt thế nên bạn yên tâm. dịch âm đạo chỉ nguy hiểm khi còn trong cơ thể.

daikho189
14-07-2016, 17:44
nếu lần này mình mà không nhiễm mình sẽ không bao giờ vào nơi đó..dù xã stress hay tiếp khách hàng đi nửa..mình sợ cảm giác lo lắng này quá..

daikho189
14-07-2016, 18:12
a chị trong bqt em đọc tài liệu trên diển đàn e lại hoang mang hơn..dịch âm đạo ra ngoài chỉ lây qua vết thương hở đang chảy máu.trường hợp e cũng giống vậy..vết thương e chưa đóng niêm mạc.còn chảy máu...( thật sự em rất cần được tư vấn)

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 18:47
a chị trong bqt em đọc tài liệu trên diển đàn e lại hoang mang hơn..dịch âm đạo ra ngoài chỉ lây qua vết thương hở đang chảy máu.trường hợp e cũng giống vậy..vết thương e chưa đóng niêm mạc.còn chảy máu...( thật sự em rất cần được tư vấn)
bạn đọc ở đâu thì thắc mắc ở đó. ở đây k tư vấn dịch âm đạo ra ngoài còn khả năng lây nhiễm.

Tuanmecsedec
14-07-2016, 20:14

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

daikho189
14-07-2016, 21:19
vấn đề e lo lắng ở đây là lúc matxa sẽ có dịch âm đạo ra à.mà nơi tiếp xúc thì không có vết thương,nhưng khi rửa tay nước với dịch âm đạo loãng ra chảy tới vết thương chảy máu sâu của em..

Tuanmecsedec
14-07-2016, 21:20
vấn đề e lo lắng ở đây là lúc matxa sẽ có dịch âm đạo ra à.mà nơi tiếp xúc thì không có vết thương,nhưng khi rửa tay nước với dịch âm đạo loãng ra chảy tới vết thương chảy máu sâu của em..

Tuanmecsedec khẳng định hoàn toàn không có nguy cơ như vậy bạn.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

daikho189
14-07-2016, 21:29
dạ vâng.a chị e tư vấn trường hợp e là không có nguy cơ rồi..dù cô gái matxa dùng tay kích thích dương vật e cũng không sao phải a chị.

Tuanmecsedec
14-07-2016, 21:32
dạ vâng.a chị e tư vấn trường hợp e là không có nguy cơ rồi..dù cô gái matxa dùng tay kích thích dương vật e cũng không sao phải a chị.
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 21:33
kích dục = tay là an toàn tuyệt đối bạn ạ.

daikho189
14-07-2016, 21:34
dạ em cám ơn a chị rất nhiều..!!

daikho189
14-07-2016, 21:36
lúc kích dục cô ấy có đòi dùng miệng mà e không cho...như thế là an toàn rồi.nghe a chị tư vấn cũng nhẹ lòng.!!

Tuanmecsedec
14-07-2016, 21:42
lúc kích dục cô ấy có đòi dùng miệng mà e không cho...như thế là an toàn rồi.nghe a chị tư vấn cũng nhẹ lòng.!!
Bạn yên tâm khi ban quản trị đã tư vấn.

daikho189
17-07-2016, 18:36
mà a tuấn..Đầu DV bị trầy xướt nhưng không có chảy máu như vậy có nguy cơ không a?

Lục Giang
17-07-2016, 19:09
mà a tuấn..Đầu DV bị trầy xướt nhưng không có chảy máu như vậy có nguy cơ không a?

hoàn toàn ko có nguy cơ, bạn ytên tâm với những gì đc tư vấn

Charles
17-07-2016, 19:20

Về HIV thì bạn yên tâm đi.

Không Ngừng Bước
17-07-2016, 20:06
kích dục bằng tay k có nguy cơ dù là dv của bạn có tổn thương.

daikho189
17-07-2016, 22:24
nhưng sao mình vẩn cứ lo lắng..sợ rơi vào trường hợp xấu..nếu lở tay cô nhân viên dính dịch của người trước để lại trên ga giường thì có sao k a..!!

Tịnh Tâm
17-07-2016, 22:27
nhưng sao mình vẩn cứ lo lắng..sợ rơi vào trường hợp xấu..nếu lở tay cô nhân viên dính dịch của người trước để lại trên ga giường thì có sao k a..!!
Nếu và lỡ là do bạn suy diễn ra. Còn tư vấn là chính xác. Hành vi của bạn k có nguy cơ thì bạn k cần xn và lo lắng làm gì cho ám ảnh.

Tuanmecsedec
18-07-2016, 07:07

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

daikho189
18-07-2016, 08:06
dạ..theo e đọc thông tin trên diển đàn thì không lây qua vật trung gian..nhưng ở đây e sợ dịch của người trước chưa khô thì sẽ có nguy cơ đúng không hay không có nguy cơ vậy a?

Tuanmecsedec
18-07-2016, 08:10
dạ..theo e đọc thông tin trên diển đàn thì không lây qua vật trung gian..nhưng ở đây e sợ dịch của người trước chưa khô thì sẽ có nguy cơ đúng không hay không có nguy cơ vậy a?

Bạn đọc chủ đề này sẽ biết tại sao ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ,dù nó như thế nào.

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

Charles
18-07-2016, 08:10

Không có nguy cơ bạn ạ.

daikho189
18-07-2016, 09:35
kiến thức của mình được hiểu thông qua diển đàn là nếu có dịch dính ở ga giường khoảng 15p có tiếp xúc trực tiếp vết thương hở cũng hoàn toàn không có nguy cơ vì dịch ra ngoài môi trường sẽ bất hoạt ngay..mình hiểu vậy có đúng hông?

Tuanmecsedec
18-07-2016, 09:38
kiến thức của mình được hiểu thông qua diển đàn là nếu có dịch dính ở ga giường khoảng 15p có tiếp xúc trực tiếp vết thương hở cũng hoàn toàn không có nguy cơ vì dịch ra ngoài môi trường sẽ bất hoạt ngay..mình hiểu vậy có đúng hông?

daikho189
11-08-2016, 17:08
trong đầu lúc nào cũng ám ảnh hiv nên hôm nay 29 ngày e đến bệnh viện hòa hảo xét nghiệm hiv combo kết quả âm tính ( NEG S/CO 0.280).mong anh chị góp ý kiến..!!!!

Tuanmecsedec
11-08-2016, 17:17
trong đầu lúc nào cũng ám ảnh hiv nên hôm nay 29 ngày e đến bệnh viện hòa hảo xét nghiệm hiv combo kết quả âm tính ( NEG S/CO 0.280).mong anh chị góp ý kiến..!!!!

Bạn xem lại có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không ?.Bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,bạn yên tâm kết quả này.

Còn bạn muốn hỏi thời gian xét nghiệm sau 29 ngày âm tính với phương pháp HIV Combo thì coi các chủ đề này sẽ tự hiểu :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)