PDA

View Full Version : Oral sex (kích dục bằng miệng) 30 giây có nguy cơ nhiễm HIV???

Blackminz
14-07-2016, 16:29
Cách đây mấy ngày, trong lúc say e ko làm chủ được mình, e đã liếm OS của một cô gái khoảng 30s,e ko có nuốt, sau đo e xúc miệng bằng nước ngày,khoảng 15 p sau,e xúc miệng bằng nước muối sinh lý rất lâu, e ko bít mình có nguy co ko? E có bị sâu răng và bệnh nha chu,e hoi hận quá, nhờ diễn đàn tư vấn đưa e.

Blackminz
14-07-2016, 18:29
Cách đây mấy ngày, trong lúc say e ko làm chủ được mình, e đã liếm OS của một cô gái khoảng 30s,e ko có nuốt, sau đo e xúc miệng bằng nước ngày,khoảng 15 p sau,e xúc miệng bằng nước muối sinh lý rất lâu, e ko bít mình có nguy co ko? E có bị sâu răng và bệnh nha chu,e hoi hận quá, nhờ diễn đàn tư vấn đưa e.
a tuan oi sao ko ai tra loi e het zay

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 18:39
ÓS k có nguy cơ lây nhiễm HIV bạn nhé. với thời gian os 30s thì bạn k có nguy cơ với tất cả các bệnh lây qua đường td đâu bạn.

Blackminz
14-07-2016, 18:45
ÓS k có nguy cơ lây nhiễm HIV bạn nhé. với thời gian os 30s thì bạn k có nguy cơ với tất cả các bệnh lây qua đường td đâu bạn.
a oi e chi liếm xong rồi phun ra ngoài ,nhung e so vi minh co bệnh răng miệng

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 18:54

như vậy k sao cả bạn.

Tuanmecsedec
14-07-2016, 20:16

Bạn yên tâm không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thắp sáng niềm tin
14-07-2016, 20:45
Cách đây mấy ngày, trong lúc say e ko làm chủ được mình, e đã liếm OS của một cô gái khoảng 30s,e ko có nuốt, sau đo e xúc miệng bằng nước ngày,khoảng 15 p sau,e xúc miệng bằng nước muối sinh lý rất lâu, e ko bít mình có nguy co ko? E có bị sâu răng và bệnh nha chu,e hoi hận quá, nhờ diễn đàn tư vấn đưa e.os k có.nguy cơ với H và thời gian chỉ 30 s k có nguy cơ với bệnh nào hết

Blackminz
15-07-2016, 17:48
os k có.nguy cơ với H và thời gian chỉ 30 s k có nguy cơ với bệnh nào hết
Anh tuấn oi a có thể giải thích cho em hiểu rỏ hơn dc ko ? e hoang mang quá!

Charles
15-07-2016, 19:44

Thời gian bạn OS chỉ 30s không đủ tạo ra nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
15-07-2016, 19:51
os k có.nguy cơ với H và thời gian chỉ 30 s k có nguy cơ với bệnh nào hết

Thời gian chỉ 30 giây không sao đâu bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lục Giang
15-07-2016, 20:20

Thời gian tiếp xúc chưa đủ để vi rut xâm nhập nên bạn yên tâm với những j đc tư vấn

Không Ngừng Bước
15-07-2016, 23:00
1 nguy cơ lây nhiễm cần có nhiều yếu tố + lại trong đó có diện tích tiếp xúc và thời gian tiếp xúc. thời gian tiếp xúc tối thiểu của các bệnh td phải kéo dài liên tục trong 45s trở ra bạn ạ. và tất cả những tiếp xúc phải là trực tiếp trên diện tích lớn.

Blackminz
16-07-2016, 00:35
1 nguy cơ lây nhiễm cần có nhiều yếu tố + lại trong đó có diện tích tiếp xúc và thời gian tiếp xúc. thời gian tiếp xúc tối thiểu của các bệnh td phải kéo dài liên tục trong 45s trở ra bạn ạ. và tất cả những tiếp xúc phải là trực tiếp trên diện tích lớn.
mot tuan nay e theo dõi bệnh lậu nhưng ko co gì thay đổi chi hơi buồn ngủ thôi , e tu vấn bs ở các phong khám o sg ,mot noi thì bảo e lên xet nghiệm liền ,mot nơi thì bảo em cứ quan sát cơ thể trong vòng 3 tháng rồi làm xet nghiệm các bệnh ,e cung ko biết tin ai nũa

Charles
16-07-2016, 08:16
mot tuan nay e theo dõi bệnh lậu nhưng ko co gì thay đổi chi hơi buồn ngủ thôi , e tu vấn bs ở các phong khám o sg ,mot noi thì bảo e lên xet nghiệm liền ,mot nơi thì bảo em cứ quan sát cơ thể trong vòng 3 tháng rồi làm xet nghiệm các bệnh ,e cung ko biết tin ai nũa

Trường hợp bạn yên tâm không phải khám xét gì đâu.

Blackminz
16-07-2016, 22:49
Trường hợp bạn yên tâm không phải khám xét gì đâu.
a tuấn oi ! e bit e hoi hơi nhiu ,lam phiền a ,nhung a thông cảm cho e ,tai e lo lắng, lúc tối e có găp cô gái đó e nói cô ay di xet nghiệm giúp e ,cô ay bao tháng nào cô ay cũng đi xét nghiệm hết ,cô ay moi xet nghiệm cách đây 15 ngày tức la truơc lúc e quan hệ với cô ay 7 ngày ,e đưa tiền cho cô ấy đi xét nghiệm cô ay ko chịu lấy ,cô ấy bảo để mai cô ay đi xét nghiệm rồi đưa e xem. e cung nhẹ nhõm được phần nào ,nhưng e van hơi lo.

Không Ngừng Bước
16-07-2016, 23:17
a tuấn oi ! e bit e hoi hơi nhiu ,lam phiền a ,nhung a thông cảm cho e ,tai e lo lắng, lúc tối e có găp cô gái đó e nói cô ay di xet nghiệm giúp e ,cô ay bao tháng nào cô ay cũng đi xét nghiệm hết ,cô ay moi xet nghiệm cách đây 15 ngày tức la truơc lúc e quan hệ với cô ay 7 ngày ,e đưa tiền cho cô ấy đi xét nghiệm cô ay ko chịu lấy ,cô ấy bảo để mai cô ay đi xét nghiệm rồi đưa e xem. e cung nhẹ nhõm được phần nào ,nhưng e van hơi lo.
bạn đã đc tư vấn là k có nguy cơ, nếu bạn cảm thấy k yên tâm với những gì đc tư vấn thì bạn cứ làm những gì mà bạn cảm thấy như thế mình mới thoải mái.

Charles
17-07-2016, 06:56

Bạn không phải phí tiền cho cô ta XN đâu, dù cô ta có như nào tình huống của bạn cũng không có nguy cơ đâu.

Lục Giang
17-07-2016, 09:22
Os hoàn toàn ko có nguy cơ với H trong mọi tình huống, đừng nói 30 giây bạn có liên tục 30 ngày cũng ko là ko có nguy cơ với H

Blackminz
03-08-2016, 18:06
ngày hôm nay là ngay thứ 22 rồi e lo lắng quá anh tuấn ah,e ko dam đi xét nghiệm ,a tuấn cho e mot loi khuyên .e xin cảm ơn

Tuanmecsedec
03-08-2016, 19:24
ngày hôm nay là ngay thứ 22 rồi e lo lắng quá anh tuấn ah,e ko dam đi xét nghiệm ,a tuấn cho e mot loi khuyên .e xin cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Blackminz
05-08-2016, 19:24
e định thu 7 tuần sau đi lên hòa hảo test combo sau 32 ngày ,a có thể huóng dẫn cho e dc ko? e cảm ơn

Nguyen Ha
05-08-2016, 19:28
e định thu 7 tuần sau đi lên hòa hảo test combo sau 32 ngày ,a có thể huóng dẫn cho e dc ko? e cảm ơn

Có nguy cơ đâu mà xét nghiệm

Tuanmecsedec
05-08-2016, 20:09

Ban quản trị tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.

Quy trình xét nghiệm tại Hòa Hảo bây giờ phải có giấy chỉ định của Bác sĩ,vì vậy bạn cần lên lầu 1,đến bàn hướng dẫn,nói xét nghiệm HIV, sau đó họ đưa bạn tờ giấy đóng tiền (khám ) Bác Sĩ,bạn lên lầu 3 đến khoa nội nhiễm gặp Bác Sĩ, bạn nói xét nghiệm HIV thì Bác Sĩ sẽ đưa cho bạn tờ giấy,lúc này có tờ giấy chỉ định của Bác Sĩ thì bạn mới được đi đóng tiền xét nghiệm HIV.

Về thông tin cá nhân,bạn có thể lấy tên họ gì hay địa chỉ nào cũng được.

Blackminz
07-08-2016, 17:29
A tuấn ơi, e mới xét nghiệm 4tuan, âm tính HIV,âm tính giang mai, ko có lậu, ko xui màu gà, vậy e hỏi test nhanh 4 tuần có kha quan ko a? E cam ơn

Nguyen Ha
07-08-2016, 17:32
A tuấn ơi, e mới xét nghiệm 4tuan, âm tính HIV,âm tính giang mai, ko có lậu, ko xui màu gà, vậy e hỏi test nhanh 4 tuần có kha quan ko a? E cam ơn

Không có nguy cơ bạn xét nghiệm âm tính là hiển nhiên

84 ngày
07-08-2016, 17:51

Sùi màu gà hòa hảo có xn nữa hả bạn

Blackminz
07-08-2016, 18:08
ko e xet nghiêm ở phong khám đa khoa sài gòn,e muốn hoi về hiv kìa ,có kha quan ko a,e chua đi hòa hảo

Blackminz
07-08-2016, 18:11
kiểm tra miêng e rồi hoi tùm lum kết luận

Charles
07-08-2016, 20:01
ko e xet nghiêm ở phong khám đa khoa sài gòn,e muốn hoi về hiv kìa ,có kha quan ko a,e chua đi hòa hảo

Bạn có nguy cơ đâu mà khả quan với khả tướng.

Tuanmecsedec
07-08-2016, 20:24

Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ bệnh nào hết rồi,bạn lo lắng đi xét nghiệm âm tính thì yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Blackminz
07-08-2016, 22:10
e cam on anh tuấn nhìu .chuc a luôn khỏe mạnh để giúp đỡ moi người