PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su song song cùng hai người ?

Lovelie93
14-07-2016, 22:31
Hôm nay em quan hệ đồng tính nam . Anh kia có dùng bao cao su quan hệ với bạn khác rồi lại quay sang quan hẹ với em . Vậy cho em hỏi như vâỵ em
có nguy cơ lây nhiẽm k ạ :(

Tuanmecsedec
15-07-2016, 06:49
Hôm nay em quan hệ đồng tính nam . Anh kia có dùng bao cao su quan hệ với bạn khác rồi lại quay sang quan hẹ với em . Vậy cho em hỏi như vâỵ em

Vấn đề này,khi quan hệ với bạn trước không làm rách hậu môn chảy máu thì không sao.Nếu bị rách hậu môn thì máu dính ở ngoài bao cao su,khi quay sang quan hệ với bạn liền thì máu dính trong bao cao su có thể xâm nhập vào hậu môn của bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lovelie93
15-07-2016, 07:31
Vấn đề này,khi quan hệ với bạn trước không làm rách hậu môn chảy máu thì không sao.Nếu bị rách hậu môn thì máu dính ở ngoài bao cao su,khi quay sang quan hệ với bạn liền thì máu dính trong bao cao su có thể xâm nhập vào hậu môn của bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Vậy sau khi rút từ bạn kia ra 1.2phut rồi quay sang em thỳ có nguy cơ k ạ .

Tuanmecsedec
15-07-2016, 07:40

Thời gian 1>2 phút thì không phải chủ chốt quan trọng,vì trong quan hệ (MSM) đồng giới qua đường hậu môn rất dễ bị tổn thương và để hậu quả bệnh sau này tổn thương ở hậu môn.

Vì vậy bạn là người trực tiếp tác chiến phải xác nhận là người trước có bị chảy máu ở hậu môn hay không ?.Nếu không có thì bạn không sao.

Không Ngừng Bước
15-07-2016, 08:23
nếu bạn k thực sự an tâm về sk của 2 bạn kia và tình trạng BCS + hậu môn của ng kia có bị tổn thương hay k thì phương án an toàn nhất là bạn nên dùng PEP trong 72h.

Lovelie93
15-07-2016, 08:46
nếu bạn k thực sự an tâm về sk của 2 bạn kia và tình trạng BCS + hậu môn của ng kia có bị tổn thương hay k thì phương án an toàn nhất là bạn nên dùng PEP trong 72h.
Em thấy bao k có dính máu ạ

Tuanmecsedec
15-07-2016, 09:00

Nếu vậy thì bạn yên tâm không sao,không có nguy cơ.

Charles
16-07-2016, 07:23

Tổng hợp những gì bạn trình bày thì trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.