PDA

View Full Version : cần các bác tư vấn giúp mang bao cao su ngược chiều

mrhungha
15-07-2016, 01:31
tình hình là em mới quan hệ với 1 gmd và sảy ra tình huống như này. khi đang quan hệ thì em muốn đổi tư thế. khi em rút dv ra và chuẩn bị đút vào thì trong lúc thay đổi tư thế em có tự làm tuột bao. sau đó gmd mang lại cho em. khi đang đeo lại thì gmd phát hiện là đeo nhầm chiều . chi mới bắt đầu đeo thôi chứ chưa hoàn toàn đeo vao. sau đó gmd rút ra rồi đeo lại đings chiều cho em
sau đó em qh bình thường . em đang thắc mắc tình huống của em có nguy cơ gì không

Tuanmecsedec
15-07-2016, 06:52
tình hình là em mới quan hệ với 1 gmd và sảy ra tình huống như này. khi đang quan hệ thì em muốn đổi tư thế. khi em rút dv ra và chuẩn bị đút vào thì trong lúc thay đổi tư thế em có tự làm tuột bao. sau đó gmd mang lại cho em. khi đang đeo lại thì gmd phát hiện là đeo nhầm chiều . chi mới bắt đầu đeo thôi chứ chưa hoàn toàn đeo vao. sau đó gmd rút ra rồi đeo lại đings chiều cho em
sau đó em qh bình thường . em đang thắc mắc tình huống của em có nguy cơ gì không

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mrhungha
15-07-2016, 08:23
em xin cảm ơn bác. Đây là lần đầu em qh với gmd. em cũng có trang bị chút ít kiến thức để bảo vệ mình như sử dụng bcs. sau khi xuất thì lúc em rút ra cuống bcs vẫn ở thân dv và tinh trùng vẫn còn bên trong như vậy là không bị rách hay tuột bao đúng không ạ. lúc về em mới nhớ ra là có lúc bao tuột ra mà là tuột lúc không qh ấy ạ. qmd nó đeo lai cho e mà nó đeo nhầm chiều. e sợ bi dính dịch ad nên lo lắng quá phải lên hỏi các bác. mà sau đó em có tham khảo trên diễn đàn em cũng biết H ko lây qua trung gian. h được bác tư vấn em yên tâm rồi.

Tuanmecsedec
15-07-2016, 08:26
em xin cảm ơn bác. Đây là lần đầu em qh với gmd. em cũng có trang bị chút ít kiến thức để bảo vệ mình như sử dụng bcs. sau khi xuất thì lúc em rút ra cuống bcs vẫn ở thân dv và tinh trùng vẫn còn bên trong như vậy là không bị rách hay tuột bao đúng không ạ. lúc về em mới nhớ ra là có lúc bao tuột ra mà là tuột lúc không qh ấy ạ. qmd nó đeo lai cho e mà nó đeo nhầm chiều. e sợ bi dính dịch ad nên lo lắng quá phải lên hỏi các bác. mà sau đó em có tham khảo trên diễn đàn em cũng biết H ko lây qua trung gian. h được bác tư vấn em yên tâm rồi.

Uhm !!! Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Không Ngừng Bước
15-07-2016, 08:26
những gì bạn kể k phải nguy cơ lây nhiễm. lần sau có tình huống như vậy tốt nhất bạn nên yêu cầu đối tác thay bcs khác để khỏi phải lăn tăn.

mrhungha
15-07-2016, 08:55
vâng sau lần này em rút kinh nghiệm thay xừ cái bao khác cho yên tâm. cảm ơn bác đã tư vấn

Tuanmecsedec
15-07-2016, 09:05
vâng sau lần này em rút kinh nghiệm thay xừ cái bao khác cho yên tâm. cảm ơn bác đã tư vấn

Bạn còn lần sau đi gái mại dâm nữa hả ???

http://1.bp.blogspot.com/-S5Byw_Ml4Ko/UAz5iZPos7I/AAAAAAAAHsw/vJ3eYMPlbq8/s1600/dophuquy.com_24.gif

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

mrhungha
15-07-2016, 09:48
ôi bác ơi làm gì mà dám nữa. hôm qua la em nhậu say quá bị mấy ông anh dụ. chứ sau quả này em tởm đến già. ý em là lấy đây làm kiến thức phòng thân chứ nhỡ sau này gặp th qh với đối tg có nguy cơ ấy ạ. nhiều khi ko phải gmd em thấy cũng có nguy cơ ạ. h em con đang sợ smg lẩu đây. lam sao mà dám đi bóc bách trả tiền nữa

mrhungha
15-07-2016, 09:57
ôi bác ơi làm gì mà dám nữa. hôm qua la em nhậu say quá bị mấy ông anh dụ. chứ sau quả này em tởm đến già. ý em là lấy đây làm kiến thức phòng thân chứ nhỡ sau này gặp th qh với đối tg có nguy cơ ấy ạ. nhiều khi ko phải gmd em thấy cũng có nguy cơ ạ. h em con đang sợ smg lẩu đây. lam sao mà dám đi bóc bách trả tiền nữa😁

Lục Giang
15-07-2016, 12:26
ôi bác ơi làm gì mà dám nữa. hôm qua la em nhậu say quá bị mấy ông anh dụ. chứ sau quả này em tởm đến già. ý em là lấy đây làm kiến thức phòng thân chứ nhỡ sau này gặp th qh với đối tg có nguy cơ ấy ạ. nhiều khi ko phải gmd em thấy cũng có nguy cơ ạ. h em con đang sợ smg lẩu đây. lam sao mà dám đi bóc bách trả tiền nữa������
Bạn yên tâm, ko có nguy cơ với bệnh nào hết

Charles
16-07-2016, 07:40

Bạn yên tâm tình huống của bạn không có nguy cơ.