PDA

View Full Version : cần tư vấn gấp , sợ lây bệnh quan hệ có dùng bao cao su

palmyran
15-07-2016, 07:42
Hôm qua em có qhtd với cô bạn . em có dùng BCS nhưng do cô ấy đưa cho khi về em có nghe tin là cô ta rất lăng nhăng nên em đã kiểm tra lại BCS co chắc chắn nhưng lúc đó bên vỏ ngoài BCS đã bị ướt do vứt xuống vũng nước , em nhặt về và bơm nước vào thấy BCS căng chứa nước tuy nhiên có vài giọt nước rơi xuống từ đầu BCS và em kết luận : BCS không thủng vì nếu thủng thì nước phải phun ra thành tia chứ xong em đã vứt đi luôn. các anh thấy cách kiếm tra của em có đúng đủ để đảm bảo an toàn yên tâm chưa ạ. Em lo cô ấy muốn trả thù đời nên đã dùng móng tay cấu thủng rách BCS ạ

Tuanmecsedec
15-07-2016, 07:44
Hôm qua em có qhtd với cô bạn . em có dùng BCS nhưng do cô ấy đưa cho khi về em có nghe tin là cô ta rất lăng nhăng nên em đã kiểm tra lại BCS co chắc chắn nhưng lúc đó bên vỏ ngoài BCS đã bị ướt do vứt xuống vũng nước , em nhặt về và bơm nước vào thấy BCS căng chứa nước tuy nhiên có vài giọt nước rơi xuống từ đầu BCS và em kết luận : BCS không thủng vì nếu thủng thì nước phải phun ra thành tia chứ xong em đã vứt đi luôn. các anh thấy cách kiếm tra của em có đúng đủ để đảm bảo an toàn yên tâm chưa ạ. Em lo cô ấy muốn trả thù đời nên đã dùng móng tay cấu thủng rách BCS ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

palmyran
15-07-2016, 07:57
Anh ơi nhưng em muốn hỏi là cách kiểm tra BCS của em có đảm bảo BCS không bị thủng không ạ vì em cũng sợ làm cô ấy mang thai

Không Ngừng Bước
15-07-2016, 08:05

Anh ơi nhưng em muốn hỏi là cách kiểm tra BCS của em có đảm bảo BCS không bị thủng không ạ vì em cũng sợ làm cô ấy mang thai
như vậy là bạn quá cẩn thận rồi. kt bcs như vậy là quá kỹ rồi bạn. bạn yên tâm cả bạn và bạn gái đều k sao cả.

Tuanmecsedec
15-07-2016, 08:05

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

palmyran
15-07-2016, 14:40
Anh ơi nhưng để chắc chắn , để em yên tâm thì anh khẳng định dùm em là có phải BCS thủng thì nước sẽ phun ra thành tia chứ không phải là nhỏ từng giọt đúng không ạ em cảm ơn. Do BCS bị ướt ngoài và em cũng chỉ kiểm tra nhanh rồi vứt nên hơi phân vân ạ

Tuanmecsedec
15-07-2016, 14:56
Anh ơi nhưng để chắc chắn , để em yên tâm thì anh khẳng định dùm em là có phải BCS thủng thì nước sẽ phun ra thành tia chứ không phải là nhỏ từng giọt đúng không ạ em cảm ơn. Do BCS bị ướt ngoài và em cũng chỉ kiểm tra nhanh rồi vứt nên hơi phân vân ạ

Bạn đừng lo lắng rồi suy diễn tự hù mình.Khi nào bạn bị rách bao cao su mà đưa đầu dương vật ra khỏi bao cao su và vẫn tiếp tục quan hệ khi ấy mới lo.Nhưng nếu rách kiểu này thì biết liền.

Charles
16-07-2016, 08:59

Xong trận bạn đã kiểm tra BCS kỹ không thấy vấn đề gì thì bạn yên tâm không có nguy cơ.