PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm nhiều lần có đi massaga kích dục nhiều lần luôn

SOSET1234
15-07-2016, 16:39
em năm nay 22t giới tính nam trong độ tháng 1.2015 có đi quan hệ với gái mại dâm 2 lần dùng bcs nhưng có kích thích dv của em bằng miệng năm 2016 có quan hệ 4 lần với 4 gai mại dâm khác nhau gần nhất là 8/7/2016 có sử dụng bcs và kích thích bằng miệng dv của em và cách hơn 2 tháng khi quan hệ với gái mại dâm em có hôn liếm âm vật của 2 gái mại dâm và hôn môi và 6 lần đi massga + cafe ôm nhưng không quan hệ 1 lần gái cafe cho em hôn liếm âm đạo em thấy có vi the hỏi thí biết họ mới tấm xong dùng dạ hương và 3 lần có bú ngực của gái massa. Gái mại dâm một lần khi quan hệ vào năm 2015 có dùng tay đụng chạm vào ậm vật hết thảy 6 gái massaga một lần sờ phải gái massa đang có kinh nhưng cô gái ấy dùng khăn lạnh lau tay cho em tay ko thấy cảm giác rác hay chày sước gì sự việc đó sảy ra hơn 3 tháng, còn hai lần sau khi quan hê gmd lần 1 cách độ 2 tháng quan hê chưa thoả mảng vào lúc chiều có kiềm gái massga khi massga thấy cảm giác hơi đâu dv khi về nhà tấm kỳ xà bông không thấy rác vao ngày 8/7/2016 em củng hành sự y như quan hệ không thoả mảng với gmd xong lại chiều tiếp tục với gai mâssa va cảm giác củng như vậy nhưng về tấm không thấy rác dv sau 2 ngày tức ngày chủ nhật 10/7/2016 sau khi ngủ dậy vào buồi sáng em thấy tay chân bủng rủng mệt mỏi uể oải người nóng ran ớn lạnh buổi tối nên em lên mạng xem bệnh gì thì thấy có chiệu chứng giống bệnh cảm cúm củng như bệnh hiv giai đoạn cữa sổ nhưng nói rõ hơn để anh tuấn hiểu là em cảm nhưng không có dấu hiệu tiêu chảy hay nổi hạch ở cổ nách hán hay nhức đầu chỉ thấy choán nhẹ hơi cảm giác buồn nôn tim lúc nào cũng đập mạnh trang thái hồi hộp không dấu hiệu ho khan như vậy em có nguy co bị hiv không anh tuấn khoảng bao lâu em làm xét nghiêm được để an tâm nói thêm khi quan hệ thì em thấy không rách bao và em chỉ vào nhà vệ sinh rữa nước thường khi tháo bao khi quan hệ gmd còn massag thì chỉ cho nhân viên dùng khăn lau rồi về.

Tuanmecsedec
15-07-2016, 16:43
em năm nay 22t giới tính nam trong độ tháng 1.2015 có đi quan hệ với gái mại dâm 2 lần dùng bcs nhưng có kích thích dv của em bằng miệng năm 2016 có quan hệ 4 lần với 4 gai mại dâm khác nhau gần nhất là 8/7/2016 có sử dụng bcs và kích thích bằng miệng dv của em và cách hơn 2 tháng khi quan hệ với gái mại dâm em có hôn liếm âm vật của 2 gái mại dâm và hôn môi và 6 lần đi massga + cafe ôm nhưng không quan hệ 1 lần gái cafe cho em hôn liếm âm đạo em thấy có vi the hỏi thí biết họ mới tấm xong dùng dạ hương và 3 lần có bú ngực của gái massa. Gái mại dâm một lần khi quan hệ vào năm 2015 có dùng tay đụng chạm vào ậm vật hết thảy 6 gái massaga một lần sờ phải gái massa đang có kinh nhưng cô gái ấy dùng khăn lạnh lau tay cho em tay ko thấy cảm giác rác hay chày sước gì sự việc đó sảy ra hơn 3 tháng, còn hai lần sau khi quan hê gmd lần 1 cách độ 2 tháng quan hê chưa thoả mảng vào lúc chiều có kiềm gái massga khi massga thấy cảm giác hơi đâu dv khi về nhà tấm kỳ xà bông không thấy rác vao ngày 8/7/2016 em củng hành sự y như quan hệ không thoả mảng với gmd xong lại chiều tiếp tục với gai mâssa va cảm giác củng như vậy nhưng về tấm không thấy rác dv sau 2 ngày tức ngày chủ nhật 10/7/2016 sau khi ngủ dậy vào buồi sáng em thấy tay chân bủng rủng mệt mỏi uể oải người nóng ran ớn lạnh buổi tối nên em lên mạng xem bệnh gì thì thấy có chiệu chứng giống bệnh cảm cúm củng như bệnh hiv giai đoạn cữa sổ nhưng nói rõ hơn để anh tuấn hiểu là em cảm nhưng không có dấu hiệu tiêu chảy hay nổi hạch ở cổ nách hán hay nhức đầu chỉ thấy choán nhẹ hơi cảm giác buồn nôn tim lúc nào cũng đập mạnh trang thái hồi hộp không dấu hiệu ho khan như vậy em có nguy co bị hiv không anh tuấn khoảng bao lâu em làm xét nghiêm được để an tâm nói thêm khi quan hệ thì em thấy không rách bao và em chỉ vào nhà vệ sinh rữa nước thường khi tháo bao khi quan hệ gmd còn massag thì chỉ cho nhân viên dùng khăn lau rồi về.
Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
15-07-2016, 16:44
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoihanlam1
15-07-2016, 17:45
Tôi kêu a là sư phụ nha,tôi đây đi 1 lần là sợ thấy gì rồi mà a đi quá trời ,và chơi đủ tro ̀ hết os ,os cho gmd sư phụ

SOSET1234
15-07-2016, 20:46
anh tuấn ơi em có bị nổi mụn cốc dưới chân lý do em nặn chảy máu và nó lan ra nhiều có khám da liễu hôm nay em tình cờ đọc trện mạng thấy mụn cóc củng do hiv với lại em quên chưa kể em bị bệnh viêm nang lông với bệnh seo lồi cơ địa đã khám da liễu và em nổi mụn nhiều ở trên cổ và càm dưới đùi 2 bên háng gần phần dương vật cũng bị nổi vậy khi tiếp súc với gmd có đeo bao hay gái massga kích thích dương vật hay đụng chạm tới hoặc dính tinh dịch âm đạo nước miếng có bị hiv ko anh

Lục Giang
15-07-2016, 20:47

Tất cả trường hợp trên ko có nguy cơ với H, os tuy ko có nguybcow với H nhưng xó nguy cơ với cá bệnh tinhf dục khác như smg, gm, lậu và viêm gan b, bạn nên để ý thăm khám và các biểu hiện

Không Ngừng Bước
15-07-2016, 20:52
những gì bạn kể quá chi tiết thế nên tôi khẳng định 100% bạn k có nguy cơ với HIV mà chỉ có nguy cơ với các bệnh td nếu bạn quan hệ = miệng k dùng bcs. những bệnh td khác và biểu hiện cũng như cách để phát hiện A Tuấn đã kê chi tiết.

Charles
15-07-2016, 20:54

Tất cả những lần quan hệ bạn đều sử dụng BCS là không có nguy cơ. Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang, mai, mồng gà, gan B... Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh này thôi.

SOSET1234
15-07-2016, 21:04
mình cũng quên chưa nói tháng 1/2015 khi quan hệ với 2 gái mại dâm thì sau 1 ngày em cũng bị sốt nóng lạnh ho nhưng chỉ sau 1 tuần hơn thì hết vậy có nguy cơ với 2 người trước không mà nói kỷ thêm người em quan hệ thứ nhất cách người thứ 2 độ chừng hơn 15 ngày có sử dụng bcs với cả hai người đó như em kể trên thì sau khi quan hệ với người thứ 2 có bú ngức cô ấy thì sau 2 ngày em bị cảm sốt kéo dài 1 tuần có kèm theo ho không tiêu chảy mà em cũng nói luôn em hay tiêu chảy nhưng không quá 1-2 tuần em tăng cân độ 2 kg trong tháng này nhưng vài hôm nay tất ngày 14-15/7/2016 thì em muồn buồn nôn không tiêu chảy nhiêt độ đo được ngày hôm qua 14-7-2016 là 37,5 bình thường nhưng em vẫn tháy hơi có cảm giác choáng nhẹ di chuyển không cân bằng và không muốn ăn vậy em có phải chiệu chứng hiv cửa sổ không anh mong giải đáp dùm em và nói thêm những lần quan hê và massag cũng cách nhau khoảng 2 tháng rồi lần gần nhất là 7 ngày mới đây mà hôm quan hệ gần nhất

Lục Giang
15-07-2016, 21:09
mình cũng quên chưa nói tháng 1/2015 khi quan hệ với 2 gái mại dâm thì sau 1 ngày em cũng bị sốt nóng lạnh ho nhưng chỉ sau 1 tuần hơn thì hết vậy có nguy cơ với 2 người trước không mà nói kỷ thêm người em quan hệ thứ nhất cách người thứ 2 độ chừng hơn 15 ngày có sử dụng bcs với cả hai người đó như em kể trên thì sau khi quan hệ với người thứ 2 có bú ngức cô ấy thì sau 2 ngày em bị cảm sốt kéo dài 1 tuần có kèm theo ho không tiêu chảy mà em cũng nói luôn em hay tiêu chảy nhưng không quá 1-2 tuần em tăng cân độ 2 kg trong tháng này nhưng vài hôm nay tất ngày 14-15/7/2016 thì em muồn buồn nôn không tiêu chảy nhiêt độ đo được ngày hôm qua 14-7-2016 là 37,5 bình thường nhưng em vẫn tháy hơi có cảm giác choáng nhẹ di chuyển không cân bằng và không muốn ăn vậy em có phải chiệu chứng hiv cửa sổ không anh mong giải đáp dùm em và nói thêm những lần quan hê và massag cũng cách nhau khoảng 2 tháng rồi lần gần nhất là 7 ngày mới đây mà hôm quan hệ gần nhất
Hoàn toàn ko nguy cơ với h

Tuanmecsedec
15-07-2016, 21:12

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

SOSET1234
15-07-2016, 21:14
cảm ơn máy anh/chị trong diễn đàng nhưng em muốn chắc chắc thì em xin hỏi thêm 4 tuần sau tất ngày 5-6/8/2016 thì em có thể đi Xét nghiệm hết tất cả các bệnh trền và kết quả có thể chính xác không khi trong thời gian 4 tuần nhằm để xua tan nổi sợ của em có được không ạ

Lục Giang
15-07-2016, 21:18
cảm ơn máy anh/chị trong diễn đàng nhưng em muốn chắc chắc thì em xin hỏi thêm 4 tuần sau tất ngày 5-6/8/2016 thì em có thể đi Xét nghiệm hết tất cả các bệnh trền và kết quả có thể chính xác không khi trong thời gian 4 tuần nhằm để xua tan nổi sợ của em có được không ạ
4 tuần bạn có thể làm xn tất tần tật

Không Ngừng Bước
15-07-2016, 21:30
bạn chỉ cần mang hành vi ra so sánh với những câu trả lời là có câu trả lời rồi. cái nào có nguy cơ thì mới nói đến biểu hiện cò cái nào đã dcd tư vấn k có nguy cơ thì biểu hiện k có liên quan gì.
bạn lấy hành vi gây nguy cơ gần nhất làm mốc, sau 4 tuần bạn có thể làm XN tất cả các bệnh. riêng SMG bạn cần theo dõi trong khoảng từ 10 đến 90 ngày sau nguy cơ. tuy nhiên nếu sau 4 tuần chưa có biểu hiện thì có thể yên tâm đc rồi.

Charles
16-07-2016, 08:46

Quan trọng những lần quan hệ bạn đều sử dụng BCS là không có nguy cơ. Còn hôn ngực, sờ soạng, hôn hít... không có nguy cơ với HIV.

SOSET1234
18-07-2016, 10:42
mà cho em hỏi kỷ thêm khi massga hoac os nước miếng gái nhiễm hiv rơi vào lổ sáo có bị hiv không anh mà nối luôn em quên để các anh giải đáp dùm là em thường hay ngứa biểu bì dương vật hay rải và khi tắm kỳ xà bông hơi nhiều gây đâu rác có hay nổi mụn hay gì đó ngay biểu bì khi nặng chảy ra chất gì đó không đề ý có máu mủ gì hay không nếu vậy khi quan hệ dính nước miếng của người bênh hiv vậy có nguy cơ không anh nếu ngay lúc đó os hay quan hệ còn nửa khi môi khô hoặc nhiệt miệng mà mình os sex thì có bị hiv hoặc móng tay dính kinh nguyệt người nhiểm hiv có nguy cơ không vậy mong giải đáp dùm nhưng nối thêm nguy cơ là khi quan hệ gmd thì em không để ý bcs có tuột rách không nếu có mình hay gmd có phát hiện ra không anh thường thì em xuất tinh trong âm đạo của họ và massga thì không dùng bcs cũng xuất tinh trog miệng của họ mong giải đáp dùm em móng tay dính kinh nguyệt người hiv mà đưa lên miêng cắn móng tay hay lở dùng tay đó gải lên đâu gây chảy máu thì có nhiễm hiv mà ngon tay do da duoc lau ban khan lanh

Charles
18-07-2016, 10:48
mà cho em hỏi kỷ thêm khi massga hoac os nước miếng gái nhiễm hiv rơi vào lổ sáo có bị hiv không anh mà nối luôn em quên để các anh giải đáp dùm là em thường hay ngứa biểu bì dương vật hay rải và khi tắm kỳ xà bông hơi nhiều gây đâu rác có hay nổi mụn hay gì đó ngay biểu bì khi nặng chảy ra chất gì đó không đề ý có máu mủ gì hay không nếu vậy khi quan hệ dính nước miếng của người bênh hiv vậy có nguy cơ không anh nếu ngay lúc đó os hay quan hệ còn nửa khi môi khô hoặc nhiệt miệng mà mình os sex thì có bị hiv hoặc móng tay dính kinh nguyệt người nhiểm hiv có nguy cơ không vậy mong giải đáp dùm nhưng nối thêm nguy cơ là khi quan hệ gmd thì em không để ý bcs có tuột rách không nếu có mình hay gmd có phát hiện ra không anh thường thì em xuất tinh trong âm đạo của họ và massga thì không dùng bcs cũng xuất tinh trog miệng của họ mong giải đáp dùm em móng tay dính kinh nguyệt người hiv mà đưa lên miêng cắn móng tay hay lở dùng tay đó gải lên đâu gây chảy máu thì có nhiễm hiv mà ngon tay do da duoc lau ban khan lanh

- Những gì bạn thắc mắc không có nguy cơ với HIV.

- Khi quan hệ nếu BCS bị sự cố tuột hoặc rách cả hai sẽ cảm nhận được ngay, xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

SOSET1234
18-07-2016, 11:14
nhưng mà cả 6 lần đi massga và xuất tinh vào miệng gái massga nhửng cô gái ấy điều os sex cho em tầm hơn 15 phút 2 lần sau quan hệ xong với gmd thì chiều cở hơn 3-4 tiếng thì đi massga thì cô gái đó em không biết có làm mạnh hay cắn dv của em hay ko mà em cảm giác hơi thốn và đau và 6 lần quan hệ gmd và gái massga em không biết nhửng cô đó có biểu hiện răng miệng hay không chỉ thấy nhìn chung là không thấy máu trong miệng chảy ra như diễn đàng miêu tả và em không kiểm tra luôn dv của em có trày sức hay lở loét gì và miệng em có nhiệt miệng hay không mà chỉ chắt dv của em khi quan hệ hay os sex với gmd xong thì không thấy chảy máu và tắm thì cảm giác hay ko thì không cảm nhận gì em ích khi tắm kỷ đầu dương vật chỉ tam xung quanh dương vật như biểu bì và không kỳ xà bông chỉ lâu lâu nhưng nhửng cô gái mà em quan hệ hay os chỉ trời mà biết có hiv không và chỉ họ biết mà thường em thủ âm hơi mạnh dương vật củng hay xẩy ra vết trày màu đỏ tằm mà dội nước hay dính nước thì rát lắm

Lục Giang
18-07-2016, 12:18
nhưng mà cả 6 lần đi massga và xuất tinh vào miệng gái massga nhửng cô gái ấy điều os sex cho em tầm hơn 15 phút 2 lần sau quan hệ xong với gmd thì chiều cở hơn 3-4 tiếng thì đi massga thì cô gái đó em không biết có làm mạnh hay cắn dv của em hay ko mà em cảm giác hơi thốn và đau và 6 lần quan hệ gmd và gái massga em không biết nhửng cô đó có biểu hiện răng miệng hay không chỉ thấy nhìn chung là không thấy máu trong miệng chảy ra như diễn đàng miêu tả và em không kiểm tra luôn dv của em có trày sức hay lở loét gì và miệng em có nhiệt miệng hay không mà chỉ chắt dv của em khi quan hệ hay os sex với gmd xong thì không thấy chảy máu và tắm thì cảm giác hay ko thì không cảm nhận gì em ích khi tắm kỷ đầu dương vật chỉ tam xung quanh dương vật như biểu bì và không kỳ xà bông chỉ lâu lâu nhưng nhửng cô gái mà em quan hệ hay os chỉ trời mà biết có hiv không và chỉ họ biết mà thường em thủ âm hơi mạnh dương vật củng hay xẩy ra vết trày màu đỏ tằm mà dội nước hay dính nước thì rát lắm
̣os ko nguy cơ với H trong bất cứ tình huống nào, bạn yên tâm, bạn ko vấn đề gì với H đâu nhưng coi chừng các bệnh std khác nhé

Tuanmecsedec
18-07-2016, 14:16

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

SOSET1234
18-07-2016, 16:32
nhưng anh ơi nếu mà họ bị sâu răng hay chảy máu nứu răng hay chu nha gì đó thì máu phải nhiều mới bị đúng không anh còn loéc miệng thì họ làm sao os sex cho em được mà nếu dương vật em chỉ chày không chảy máu hay rỉ máu hoặc loét thì an toàn phải không anh còn nhiệt miệng không bị chảy máu hay loét miệng mà os cho họ vẫn an toàn phải ko anh

Tuanmecsedec
18-07-2016, 16:35
nhưng anh ơi nếu mà họ bị sâu răng hay chảy máu nứu răng hay chu nha gì đó thì máu phải nhiều mới bị đúng không anh còn loéc miệng thì họ làm sao os sex cho em được mà nếu dương vật em chỉ chày không chảy máu hay rỉ máu hoặc loét thì an toàn phải không anh còn nhiệt miệng không bị chảy máu hay loét miệng mà os cho họ vẫn an toàn phải ko anh

Nếu miệng bị chảy máu thì chỉ có viêm sưng nướu răng hay lở loét miệng,khi ấy rất đau.Nói chuyện còn chưa muốn nói,huống chi làm việc ấy cho bạn.Bạn yên tâm những gì mà bạn quản trị tư vấn đi.

SOSET1234
20-07-2016, 20:16
anh tuân với mấy anh ơi hôm nay là ngày thứ 12 sau khi em chiệu chứng thì em thấy hơi rang rang cái cổ họng như muốn bắt đầu đau cổ họng và khi tắm kiểm tra thấy nổi hai ba mụt j trên cánh tay không dính chùm mà cách xa nhau từ lúc có chiệu chứng sau 2 ngày thì em thềm và uống rất nhiều nước hơn bao giờ hết từ đó đến h em chưa uống nhiều như vậy nhưng em không thềm ăn cho lắm chỉ ăn ngày 2 bửa bụng em cứ nhối nhối như chiệu chứng đau bao tử nhưng khi ăn thì nhối nhiều ko ăn nhối ít bắt đầu đô từ 5 ngày sau chiệu chứng tới giờ em củng xì hơi rất buồn đi cầu nhưng khi cố đi thì không đi được mà đi thì rất ích độ ngày 1-2 lần không đấu hiệu tiểu chảy phân cục nhưng sâm màu mềm nước tiểu thì không vàng đậm như hồi tuần trước nửa hôm qua thì em đo lại cơ thể ngày 19-7 thì vẩn 37,5 độ nhưng người vẫn nóng ran cổ em phần dưới càm nổi mụn đỏ rất nhiều lúc trước bị rồi nhưng không nhiều như vậy em giảm 2kg mới cân hôm qua vậy là em có dấu hiệu nguy cơ rồi phải không anh em đở strees được 1-2 bửa rồi giờ thấy stress quá

SOSET1234
20-07-2016, 20:32
nhưng hôm qua ngẩm lại thì em sẻ kể luôn với anh thì vào tháng 12/2014 lúc đó em có đi massga kích dục nhưng em không biết nhớ đúng hay không thì cô ta không os cho em chỉ dùng tay và em củng rờ ngực đùi và âm đạo cô ta như 6 lần massag gần đây thì tháng 4 em có sốt đi sốt lại là 3 lần trong tháng đó có đi cầu ra máu lúc phát hiện đi cầu ra máu thì không sốt mà 1-2 ngày sau thì bị { nhưng đi cầu ra máu thì em bị từ hồi học lớp 12 cách đó 1 năm lúc đó là chưa quan hệ gì bị chỉ 3-4 ngày thì hết } sau lần sốt thử 2 thì đi khám bệnh tai bệnh viện có xết nghiệm máu uống thuốc nhưng ko ra bệnh lần sốt thứ 3 thì ra ban củng có xét nghiệm máu sau 1 tuần hơn thì khổi hẳng lúc đó xét nghiệm chẳng ra bệnh gì bs chỉ nghi sốt xuất huyết sau thì khám lại có nguy cơ bệnh trỉ vì em hay ăn đồ nóng và từ đó không quan hệ gì và không bệnh gì nửa sau đó khoảng tháng 11/2014 thì em đi khám sức khoẻ đi làm thấy giảm 5kg và thì tháng 12 và các tháng kế tiếp anh biết rồi đó mà lâu lâu em lại lên cân thì vẫn giử mất kg đó củng lên 1-2kg

SOSET1234
20-07-2016, 21:22
nhưng chắc kể chi tiết anh nghe luôn quá những lần quan hệ của em lần 12.2015 quan hệ với gmd khoang u40 có sử dụng bcs tự mua tại family mart khi quan hệ os nhưng có dùng bcs ko os lại cho gmd có liếm biểu bì của em chồng vô thành 2 cái và quan hệ cở 10 phút xuất tinh lần tháng 1.2016 quan hệ gmd u30 dùng bcs mua tại tiệm hộp đen hình vương miệng os ko bao trước khi đó có rữa dv bằng xà bông không thấy đau rac os khoảng 1p ko bcs thì đeo bcs vào quan hệ được hơn 5p thi xuất tinh và cô gái ấy kiểm tra báo lại với em là không sao bcs tốt lần 3 là độ tháng 3 massag ko quan hệ os không bcs trong độ 15p em có sờ ngực sờ âm đạo bu ngực có trò chuyện qua lại rất nhiều xuất tinh trong miệng sau đó khoảng 1 tuần hơn gì đó thì củng đi ms củng os không bcs em củng sờ ngực và av ko os lại cho gái ms độ 10phút xuất tinh ra ngoài thì ra sau đó 1 tuần thì quan hệ có sử dụng bao ko os sau khi quan hệ thì gmd cho em thấy bcs vẫn còn chứa tinh dịch cột thắt lại không thấy bị xì tinh dịch và hơn 2 tuần thì em có ms kích dục tiếp cô gái ấy kích dục bằng miêng cho em nhiều hơn bằng tay và em bú ngực rờ âm hộ thấy kinh lấy tay ra liềng và cô gái ấy lau tay em bằng khăng nói là kinh khoảng gần 20 phút mới xog sau đó vài ngày thì củng massga củng os sex em củng sờ soạn ngực và av xuất tinh trong miệng hơn 10phút và tháng 5-2016 thì cách 1 tuần em quan hệ với 2 gmd có sử dụng bcs của cô gái đó người thứ nhất bcs có bội gel bôi trân i { chiều có đi massga cảm thấy đau thốn xuất tinh trong miệng chỉ sờ ngực hơn 10 phút mới ra } người thứ 2 không nhưng cả hai em điều bú liếm âm đạo và os ko bcs cho em nhưng khi xuất tinh cô gái ấy tháo bcs cho em nên không kiểm tra có rách hay tuột lủng j không cả hai điều có hôn môi đá lưởi sau đó 31-5 có massga và như anh biết đó có os và os lại cảm giác the trong miệng ko quan hệ độ tuổi u50 mà chỉ os cho bà đó khoảng chừng 1p sau 10p thì xuất tinh và 8-5 thì lại quan hệ có dùng bcs khách sạn lúc đó thì em tự tháo bao nên có thể nói củng yên tâm phần nào có os dv cho em nhưng em ko os lại và không hôn hít j và lần gần đây 8-7 quan hệ có os nhưng độ 1 phút thì đeo bcs dzô os tiếp bcs của gmd và cô gái ấy làm tư thế dập từ trên xuống xau chưa tới 5p thì xuất tinh chiều độ 3h-4h có di massga và củng thấy thốn đau về tắm không rát có sờ âm đạo bú ngực về sau hai ngày 10-8 mệt mỏi biểu hiện như cảm hiv ko thấy sốt

Tuanmecsedec
20-07-2016, 21:59
anh tuân với mấy anh ơi hôm nay là ngày thứ 12 sau khi em chiệu chứng thì em thấy hơi rang rang cái cổ họng như muốn bắt đầu đau cổ họng và khi tắm kiểm tra thấy nổi hai ba mụt j trên cánh tay không dính chùm mà cách xa nhau từ lúc có chiệu chứng sau 2 ngày thì em thềm và uống rất nhiều nước hơn bao giờ hết từ đó đến h em chưa uống nhiều như vậy nhưng em không thềm ăn cho lắm chỉ ăn ngày 2 bửa bụng em cứ nhối nhối như chiệu chứng đau bao tử nhưng khi ăn thì nhối nhiều ko ăn nhối ít bắt đầu đô từ 5 ngày sau chiệu chứng tới giờ em củng xì hơi rất buồn đi cầu nhưng khi cố đi thì không đi được mà đi thì rất ích độ ngày 1-2 lần không đấu hiệu tiểu chảy phân cục nhưng sâm màu mềm nước tiểu thì không vàng đậm như hồi tuần trước nửa hôm qua thì em đo lại cơ thể ngày 19-7 thì vẩn 37,5 độ nhưng người vẫn nóng ran cổ em phần dưới càm nổi mụn đỏ rất nhiều lúc trước bị rồi nhưng không nhiều như vậy em giảm 2kg mới cân hôm qua vậy là em có dấu hiệu nguy cơ rồi phải không anh em đở strees được 1-2 bửa rồi giờ thấy stress quá

Bạn lưu ý,đây là box chuyên mục tư vấn chứ không phải là box chia sẻ tâm sự.Vì vậy bạn không được post bài dạng kiểu tâm sự và post liên tục nhiều bài.

Còn về trường hợp của bạn thì ban quản trị đã tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

Lục Giang
20-07-2016, 22:04
Bạn lưu ý,đây là box chuyên mục tư vấn chứ không phải là box chia sẻ tâm sự.Vì vậy bạn không được post bài dạng kiểu tâm sự và post liên tục nhiều bài.

Còn về trường hợp của bạn thì ban quản trị đã tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

th này hẻm thuộc ''sẻ chia tâm sự'' anh ơi, mà là kể chuyện+ kể lể+ than vãn+ hoang tưởng mặc dù đã đc tư vấn rất nhìu, anh đừng chuyển ca này cho em, em hok kham nổi

SOSET1234
25-07-2016, 01:25
anh tuấn ơi hôm nay là được 16 ngày em nguy cơ tối tắm em kiểm tra nách phỉa em có nổi hai mục lớn lắm như hạch rờ vô thấy đâu như hạch vậy không đỏ mấy tay trái em ngay khiểu tay củng nổi một hột bự màu hông bình thường không đau rờ vào mới thấy đau sáng nay em có đi cầu ra phân lỏng 2 lân vậy là biểu hiện phải ko anh

Hanh3
25-07-2016, 05:38
Bạn đi làm cái xn cho chắc ăn!! M theo dõi dd thấy BQT chưa tư vấn sai cho ai cả!!

Tuanmecsedec
25-07-2016, 07:21
anh tuấn ơi hôm nay là được 16 ngày em nguy cơ tối tắm em kiểm tra nách phỉa em có nổi hai mục lớn lắm như hạch rờ vô thấy đâu như hạch vậy không đỏ mấy tay trái em ngay khiểu tay củng nổi một hột bự màu hông bình thường không đau rờ vào mới thấy đau sáng nay em có đi cầu ra phân lỏng 2 lân vậy là biểu hiện phải ko anh

Do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra thôi.

SOSET1234
30-07-2016, 00:13
anh tuấn ơi hôm qua tay em tự nhiên nổi 2-3 hột gì ngay cánh tay ngứa lăm em gải thì hôm nay nó nổi nhiều hơn như mẫn ngứa vậy vây là sao hả anh

Tuanmecsedec
30-07-2016, 07:16
anh tuấn ơi hôm qua tay em tự nhiên nổi 2-3 hột gì ngay cánh tay ngứa lăm em gải thì hôm nay nó nổi nhiều hơn như mẫn ngứa vậy vây là sao hả anh

Ngứa thì gải bình thường thôi,không có gì để mà xoắn hết.

Charles
30-07-2016, 08:00

Có thể bạn bị viêm da dị ứng thôi, có gì phải xoắn đâu bạn.

SOSET1234
27-09-2016, 19:36
Hôm nay 27/9 em có đi khám bệnh do nghi lâu và giang mai và chung đoan bị bệnh tuyến tiền liệt ở phòng khám đa khoa nguyên trải có xét nghiệm máu. Tổng quat nhưng trước đó em có qh với Gmd nhiều lần xa nhất là ngày 8/7 về bị mệt sốt 1 tuần và 29/7 lại qh bị tuột bcs em năm dưới Gmd năm trên và sau đó có dùng pep 2 tuần ngày 14 và 18 tháng 8 có qh tiếp với Gmd có dùng bcs ko tuot ko rách và ngày gần nhất là 18/9 có sử dụng bcs ko rách tuột tự tay em tháo bao ko biết đúng cách hay ko vì chưa tự tháo lần nào và vào tolet nhưng chưa rửa xa bông tay đã trực tiếp rửa duong vật bằng xã bông sau 1 tuần thì em đi khám thấy duong vat tiểu buốt và đau nên em đi khám đó là như vậy như trên em có bị HIV ko kết quả xét nghiem anti hiv dermitri là âm tính VDRL củng âm tính cho anh xem để giải đáp dum em mà nếu em bị mắt chứng tiền liệt mà em không biết trước khi quan hệ ngày 18/9 có dùng bcs và os ko bcs tháo bcs ko đúng cách và tay dính dịch âm đạo sờ vào dv hay dịch âm đạo rơi từ bcs khi em tháo bao k đúng cách thí có bị hiv ko tay và chân em thấy hơi ngứa và cảm thấy mệt lúc sáng khi đi làm và tối khi làm về

Tuanmecsedec
27-09-2016, 20:44
Hôm nay 27/9 em có đi khám bệnh do nghi lâu và giang mai và chung đoan bị bệnh tuyến tiền liệt ở phòng khám đa khoa nguyên trải có xét nghiệm máu. Tổng quat nhưng trước đó em có qh với Gmd nhiều lần xa nhất là ngày 8/7 về bị mệt sốt 1 tuần và 29/7 lại qh bị tuột bcs em năm dưới Gmd năm trên và sau đó có dùng pep 2 tuần ngày 14 và 18 tháng 8 có qh tiếp với Gmd có dùng bcs ko tuot ko rách và ngày gần nhất là 18/9 có sử dụng bcs ko rách tuột tự tay em tháo bao ko biết đúng cách hay ko vì chưa tự tháo lần nào và vào tolet nhưng chưa rửa xa bông tay đã trực tiếp rửa duong vật bằng xã bông sau 1 tuần thì em đi khám thấy duong vat tiểu buốt và đau nên em đi khám đó là như vậy như trên em có bị HIV ko kết quả xét nghiem anti hiv dermitri là âm tính VDRL củng âm tính cho anh xem để giải đáp dum em mà nếu em bị mắt chứng tiền liệt mà em không biết trước khi quan hệ ngày 18/9 có dùng bcs và os ko bcs tháo bcs ko đúng cách và tay dính dịch âm đạo sờ vào dv hay dịch âm đạo rơi từ bcs khi em tháo bao k đúng cách thí có bị hiv ko tay và chân em thấy hơi ngứa và cảm thấy mệt lúc sáng khi đi làm và tối khi làm về
Như vậy ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai,bạn yên tâm kết quả này.Còn hành vi ngày 18/9 bạn không có nguy cơ.

SOSET1234
27-09-2016, 21:43
em không biết xét nghiệm ở phòng khám tư như vậy là đúng chưa và xét nghiệm đó thực sự đúng ko

Tuanmecsedec
27-09-2016, 21:46
em không biết xét nghiệm ở phòng khám tư như vậy là đúng chưa và xét nghiệm đó thực sự đúng ko

Bạn xét nghiệm ở đâu cũng được,miễn kết quả âm tính.vì các cơ sở hoạt động đều được cấp phép.

duc2004110362
27-09-2016, 22:23
QUa cơn mê, sống lành mạnh cậu ơi. Tôi 1 lần mà tỡn tới già rôi! Cho tiền cũng k dám. May mắn sẽ k mĩn cười với chúng ta lần nữa đâu.

SOSET1234
28-09-2016, 16:20
cho em hỏi một điều này nửa mình sử dụng thuốc giảm cân thì có ảnh hưỏng đến kết quả xét nghiệm không em sử dụng được hơn 14 ngày trước khi đi xét nghiệm ngày đi không uống và anh biết đó em chỉ mới sử dụng pep được 2 tuần rồi bỏ ngang vây có ảnh hướng đến kết quả không anh và nhửng nguy cớ trước là trước 3 tháng là loại bỏ luôn phải không anh

Charles
28-09-2016, 16:24
cho em hỏi một điều này nửa mình sử dụng thuốc giảm cân thì có ảnh hưỏng đến kết quả xét nghiệm không em sử dụng được hơn 14 ngày trước khi đi xét nghiệm ngày đi không uống và anh biết đó em chỉ mới sử dụng pep được 2 tuần rồi bỏ ngang vây có ảnh hướng đến kết quả không anh và nhửng nguy cớ trước là trước 3 tháng là loại bỏ luôn phải không anh

Khi kết quả có phản ứng mới gọi là ảnh hưởng, còn kết quả là âm tính thì không có thuốc nào ảnh hưởng cả bạn.

Tuanmecsedec
28-09-2016, 18:51
Khi kết quả âm tính thì không ảnh hưởng gì hết.

SOSET1234
28-09-2016, 19:44
cho em hỏi nếu bị viêm niệu đạo khoảng 2 tháng trước khi quan hệ mà không biết tiếp tục quan hệ thêm 4 lần như vậy có nguy cơ hiv ko,lần 18.9 này em có quan hệ và đã nói như trên liệu cần dợi thêm 3 tháng nửa từ khi có nguy cơ mới không 27.8 bi tuot bcs như em đả nói thì củng được 2 tháng rồi còn cái quan hệ ngày 14 và 18/8 củng gần 6 tuần 39 ngày chỉ mới đây thì là ngày 18/9 nhửng lần quan hệ đó thì em ko biết bị viêm đường tiết niệu hay gì vì không thấy lở loét hay nổi hột ko để ý có chảy mủ hay ko ở lổ tiểu chỉ biết nhức dương vật thôi xét nghiệm thì mới biết còn 3 lần quan hệ sau thì em ko bị tuột bcs hay rách bcs gì cả ngày 14-8 quan hệ có os ko bcs nhưng chưa tới 1 phút còn quan hệ thì cò sử dụng bcs em thấy ko bi tuột hay rách còn ngày 18.9 thì quan hệ có os có bcs và quan hệ có bcs ko tuột rách còn sau vài ngày thì thấy nhứt dương vật và hết khoảng 3-4 tuần thì lâu lâu mới nhất tới ngày 18.9 em mới quan hệ có sử dụng bcs và dùng tay kích thích dương vật của em để cương lên rồi os chua tới 30s và đeo bcs quan hệ em tháo bcs nên biết không tuột và ko rách chỉ sợ ko tháo đúng cách và tay dính dịch âm đạo chưa rữa xà bông đa trược tiếp rửa cậu làm dịch âm đạo rơi hay dính vào lồ sáo hay duong vat

Tuanmecsedec
28-09-2016, 19:47
Như vậy ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai,bạn yên tâm kết quả này.Còn hành vi ngày 18/9 bạn không có nguy cơ.

cho em hỏi nếu bị viêm niệu đạo khoảng 2 tháng trước khi quan hệ mà không biết tiếp tục quan hệ thêm 4 lần như vậy có nguy cơ hiv ko,lần 18.9 này em có quan hệ và đã nói như trên liệu cần dợi thêm 3 tháng nửa từ khi có nguy cơ mới không 27.8 bi tuot bcs như em đả nói thì củng được 2 tháng rồi còn cái quan hệ ngày 14 và 18/8 củng gần 6 tuần 39 ngày chỉ mới đây thì là ngày 18/9 nhửng lần quan hệ đó thì em ko biết bị viêm đường tiết niệu hay gì vì không thấy lở loét hay nổi hột ko để ý có chảy mủ hay ko ở lổ tiểu chỉ biết nhức dương vật thôi xét nghiệm thì mới biết còn 3 lần quan hệ sau thì em ko bị tuột bcs hay rách bcs gì cả ngày 14-8 quan hệ có os ko bcs nhưng chưa tới 1 phút còn quan hệ thì cò sử dụng bcs em thấy ko bi tuột hay rách còn ngày 18.9 thì quan hệ có os có bcs và quan hệ có bcs ko tuột rách còn sau vài ngày thì thấy nhứt dương vật và hết khoảng 3-4 tuần thì lâu lâu mới nhất tới ngày 18.9 em mới quan hệ có sử dụng bcs và dùng tay kích thích dương vật của em để cương lên rồi os chua tới 30s và đeo bcs quan hệ em tháo bcs nên biết không tuột và ko rách chỉ sợ ko tháo đúng cách và tay dính dịch âm đạo chưa rữa xà bông đa trược tiếp rửa cậu làm dịch âm đạo rơi hay dính vào lồ sáo hay duong vat

Bạn đọc bài tư vấn của Tuanmecsedec ở trên lại đi nhé.