PDA

View Full Version : xác định hộ em với có phải bị sùi mào gà k ạ

vicuocsong
15-07-2016, 20:32
e đi quan hệ với gmd cách đây 5 tháng rồi nay nó mới có biểu hiện ntn ( từ lần đấy đến bây giờ e chưa quan hệ lần nào nưã )
các anh chị cho e hỏi đây là bẹnh gì vs ạ e lo quá . mong ac giupx đỡ

Tuanmecsedec
15-07-2016, 20:38
e đi quan hệ với gmd cách đây 5 tháng rồi nay nó mới có biểu hiện ntn ( từ lần đấy đến bây giờ e chưa quan hệ lần nào nưã )

Bạn đi khám Bác Sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
15-07-2016, 20:40

Để biết chính xác bạn nên đi khám BS chuyên khoa.

Không Ngừng Bước
15-07-2016, 20:42
lên ảnh quả thật là chỉ có những trường hợp nặng mới thấy rõ chứ ảnh như của bạn k nhìn rõ nên k thể nói đc điều gì. bạn nên tới khám bác sỹ chuyên khoa để đc chuẩn đoán chính xác nhất. như mình thấy ( k rõ hình lắm ) đó k phải smg đâu bạn. chỉ là dạng viên nhiễm bt` thôi.

vicuocsong
15-07-2016, 20:53
vâng e cảm ơn mn

Lục Giang
15-07-2016, 21:02

Chắc chắn ko phải smg, vì smg chỉ xuất hiẹn từ 10_90 ngày sau nguy cơ và qua 90 ngày sau nguy cơ konxuaats hiện u nhú là an toàn tuyệt đối, và smg ko giốnhbnhuw hình ảnh bạn đưa lên nên tôi khẳng định ko phải smg
Còn bị gì thì bạn nên đến Nam khoa hay da liễu thăm khám sẽ rõ và có hường điều trị sơm